Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[คลิปมาแล้วจ้า]ประมวลภาพงาน Pokemon-Basic Board Meeting ครั้งที่ 8

เฮียเป็ด

Recommended Posts

รอบนี้ถือเป็นอะไรที่แปลกใหม่มาก ทั้งของรางวัลจากข้อสอบที่มีมูลค่าสูงที่สุดในประวัติศาสตร์บอร์ดเรา (ขอบคุณเสี่ยนิวมากครับที่อุปการะของรางวัล)

เป็นอะไรที่เฮฮามากกว่าทุกครั้งที่ผ่านมา เป็นธรรมชาติที่สุดเท่าที่เคยมีมา

และ...

นี่คือภาพบรรยากาศทั้งหมดของวันนี้ครับ

คลิกที่นี่โลด!

เข้าไปชมได้ทุกท่านนะครับ (กดไลค์เพจไว้ด้วยจะขอบพระคุณอย่างสูงส่ง)

คลิปวิดีโอ! UNCENSORED CLIP!

แนะนำตัวสมาชิกบอร์ด

ปล.ขอบคุณศาสตราจารย์เพิร์ธอย่างยิ่งที่เป็นตากล้องเสริมให้นะครับ :psyduck10:

ต้องขอบคุณการต้อนรับที่อบอุ่นมาก

ทำศจ.เสียชีวิตไปหลายรูปเลยทีเดียว

ต้องขอบคุณการต้อนรับที่อบอุ่นมาก

ทำศจ.เสียชีวิตไปหลายรูปเลยทีเดียว

เชื่อสิว่าการทำร้ายร่างกาย ศจ. น่ะ สนุกที่สุดแล้ว

[me=Likesakiii]โดน กระตื๊บ[/me]

ไว้คราวต่อๆไปจะพยายามไปให้ได้น่อ...

หนุ่มแว่นเยอะค่ะ  :psyduck02: (ล้อเล่น!!!)

(ควันหลงจากค่าย =-=)

พี่เพิร์ทเป็น "มาโซคิสม์ของกลุ่ม" ไปแล้ว :psyduck10:

ซาดิสม์ยกทีมกันเลยทีเดียว 555555+

ครั้งหน้าต้องเอาให้โหดกว่านี้ เลือดสาดกว่านี้  :pika03:

ไม่ถ่งไม่ถามสุขภาพ(หรือสภาพ?)กันซ๊ากคำ

จาถามทามายยยยยยยยยยยยยยย โดนขนาดนั้นแล้วไม่เป็นอะไรก็แปลกแล้วละ  :psyduck10:

ps. พี่เพิร์ทหน้าคล้ายพี่นกจุง  :psyduck13:

ฮาศจ.ถูกแกล้ง เหอๆๆ

อดไป(แกล้งมั่ง)เลยT T//คราวหน้าต้องไปให้ได้...

อัพโหลดคลิปวิดีโอไว้... พรุ่งนี้คงได้ดูจ๊ะ :psyduck10:

จะได้ไปซักงวดไม๊เนี่ย T^T

อยากไปเจอคุณท่านแต่ละท่านจริงๆ

ใช่ๆ แต่ผมไม่มีวันได้ไปแหงๆเลย :pika02: ชาตินี้

เดี๊ยวววว เปิดรูปแรกก็เจอพี่บลูกดศจ.แล้ววววววว

[me=Satoshi]โดนตบ[/me]

แหม... ยังมีเล่นการ์ดในมีทกัน มีทไหนได้ไปก็ไม่มียูกิไว้เล่นแล้ว TwT

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.