Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD Jungkom(จุงคอม)

Likey

Recommended Posts

ก็ขออวยพรให้ในวันคล้ายวันเกิดให้ "จอมคุง" น่อ อายุ14แล้วตั้งใจเรียนให้มากๆน้า...

ก็ขอให้สุขภาพแข็งแรง...ขอให้โชคดี...และ...ขอให้สมหวังในสิ่งที่ต้องการ...

ก็ Happy Birth Day น่อแต่ว่า...ถ้าจะมีความสุขน่ะ...มีซะทุกวันไปเลยดีกว่า...นะ!

อวยพรให้ไม่เก่งด้วยสิ...แต่ก็ถ้ามีอะไรล่ะก็มาที่บอร์ดนี้ได้เสมอ นะ!

Happy Birthday! Happy Birthday!...Happy Birthday To You !!!

ขอให้มีแต่ความสุขมากๆ เจอแต่เรื่องดีๆ เรียนหนังสือเก่งๆ คิดหวังสิ่งไหนไว้ก็ขอให้ได้สิ่งนั้นๆนะครับ :D !!!!

Happy Birthday จ้า

เอาเป็นว่า ขอให้มีความสุขกับอายุที่มากขึ้นเรื่อยๆนะครับ และมีชีวิตที่ดีขึ้นเรื่อยๆนะครับ

แหม่ โดนแย่งไปแล้ว ไม่ได้ตั้งกระทู้เอง

เพ่มผ่านมีตมาแหม่บๆ เสียดายไม่ได้บอกด้วยปาก

สุขสันต์วันเกิดนะจอม สู้ๆต่อไปในชีวิตจริง และอย่าลืมหากมีปัญหาอันใด

ยังมาหาเพื่อนๆที่นี่ได้เสมอ

ด้วยรักแหละห่วงใย

ศจ.เพิร์ธ

HAPPY BIRTHDAY นะครับ :pika01:

ขอให้มีความสุขตลอดปีและตลอดไปนะครับผม

สุขสันต์วันเกิด แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้ะ (:

ท่านจอมเคยสอนผมสมัยเริ่มเล่น PO

แต่ไม่รู้ว่าเขาจะจำได้ไหมนะ :P

ขอให้มีความสุขในชีวิตทุกๆปีที่เพิ่มขึ้นนะครับ

คนนี้ชื่อคุ้นๆแฮะ เหมือนเคยเจอตอนวันที่กระแส Impossible quiz มาจากผมน่ะ

แต่อย่างไรก็ตาม

:pika01:Happy Birthday นะเออ :pika01:

ก็ขออวยพรให้ในวันคล้ายวันเกิดให้ "จอมคุง" น่อ อายุ14แล้วตั้งใจเรียนให้มากๆน้า...

ก็ขอให้สุขภาพแข็งแรง...ขอให้โชคดี...และ...ขอให้สมหวังในสิ่งที่ต้องการ...

ก็ Happy Birth Day น่อแต่ว่า...ถ้าจะมีความสุขน่ะ...มีซะทุกวันไปเลยดีกว่า...นะ!

อวยพรให้ไม่เก่งด้วยสิ...แต่ก็ถ้ามีอะไรล่ะก็มาที่บอร์ดนี้ได้เสมอ นะ!

ขอบคุณน่อ เพื่อนเกรียน...*ผัวะ* เดี่ยวโทรไปหาถึงบ้านเลยครับ ไม่ต้องทักบอร์ดหรอก 55

Happy Birthday! Happy Birthday!...Happy Birthday To You !!!

ขอให้มีแต่ความสุขมากๆ เจอแต่เรื่องดีๆ เรียนหนังสือเก่งๆ คิดหวังสิ่งไหนไว้ก็ขอให้ได้สิ่งนั้นๆนะครับ :D !!!!

HBD ด้วยคนจ้า  :jiko10:

ขอบคุณมากครับ.  :pika01:

Happy Birthday จ้า

เอาเป็นว่า ขอให้มีความสุขกับอายุที่มากขึ้นเรื่อยๆนะครับ และมีชีวิตที่ดีขึ้นเรื่อยๆนะครับ

ขอบคุณมากครับ แต่ผมอยากกลับไปเป็นเด็ก 3 ขวบมากกว่านะครับ :psyduck02:

แหม่ โดนแย่งไปแล้ว ไม่ได้ตั้งกระทู้เอง

เพ่มผ่านมีตมาแหม่บๆ เสียดายไม่ได้บอกด้วยปาก

สุขสันต์วันเกิดนะจอม สู้ๆต่อไปในชีวิตจริง และอย่าลืมหากมีปัญหาอันใด

ยังมาหาเพื่อนๆที่นี่ได้เสมอ

ด้วยรักแหละห่วงใย

ศจ.เพิร์ธ

ขอบคุณครับ ปีหน้าแย่งคืนได้ครับ :D

HAPPY BIRTHDAY นะครับ :pika01:

ขอให้มีความสุขตลอดปีและตลอดไปนะครับผม

ขอบคุณมากครับท่านม้ามืด :psyduck02: *โดนเตะ* //เผ่น

สุขสันต์วันเกิด แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้ะ (:

ขอบคุณท่านผู้นำมีน้ำใจมากครับ

ท่านจอมเคยสอนผมสมัยเริ่มเล่น PO

แต่ไม่รู้ว่าเขาจะจำได้ไหมนะ :P

ขอให้มีความสุขในชีวิตทุกๆปีที่เพิ่มขึ้นนะครับ

ขอบคุณมากครับ. ผมยังจำได้นะ :P

HBD คร้าบบบ  :pika01:

HBDฮะ ขอให้มีความสุขมากๆนะฮะ^^

ขอบคุณท่านทั้งสองมากครับ  :pika01:

คนนี้ชื่อคุ้นๆแฮะ เหมือนเคยเจอตอนวันที่กระแส Impossible quiz มาจากผมน่ะ

แต่อย่างไรก็ตาม

:pika01:Happy Birthday นะเออ :pika01:

ขอบคุณมากครับ. ตามกระแสนั่นแหละครับ. และผมยังเล่นไม่จบเลย  :pika01:

ขอบคุณทุกๆคนอีกครั้งนะครับ ที่มาอวยพรผมในวันนี้ครับ :pika01:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.