Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

*~*~[update 16/10/2010]~*~* KINTAE's gallery เน�เธ�เธฅเธ�เธญเธ�เธ�เน�เธญเธ�เธ�เธญเธ� เธ�เธญเธ�เธ�เธดเธ�เธ�เธฐเน�เธญเธฐ =v=~

~ K I N T A E ~

Recommended Posts

อ่า~

ได้ฤกษ์เปิดแกลใหม่ที่บอร์ดใหม่แล้ว =W=

ไม่ขอพูดอะไรมากนะงับแปะๆอย่างเดียว

รูปแรกหัวข้อคือออริที่สมัครพาราเรลบาร์คร้าบ วาดกับไนท์ซังงับ

รูปต่อมาวาดพีแชทกับแพรซังแต่แพรซังวาดไม่เสร็จงับขออนุญาติเอามาลงนะ

รูปนี้ออริ ฮิมาวาริจังออริตวแรกของคินทะเอะเลย =z=

รูปสุดท้ายวาดล่นๆออริยังไม่ได้คิดชื่อพอดีอยากลองวาดเส้นหนาดูอ่ะ[ฝนนานรมากๆ=[]=]

คะ...โคตรเซอร์ไพส์ พาราเลล บาร์ปะทะอาทิตย์อัสดง~

ชอบแสงวิ้ง ๆ ของรูปไนท์ซังมาก อ๋า~ ของคินซังก็สีตางามดีเน้อ (ว่าแต่ขั้นเอาไปเป็นหัวข้อ P-chat เลยเหร้อะ)

ปล.ชอบฮิมาวาริซังจ้า น่้ารักดี~

เอ่อ...ข้างบนพิ้งค์ซังเองจ้า =A=" (ลืมล็อกเอ้าท์)

• 4 months later...

ไม่อัพมานานมากเเล้ว ที่จริงรูปมันก็ซ้ำกับในบลอกอ่ะงับ

อินาสึมะ>w< เเขนเบี้ยวมาก อโฟรดี้หน้าตาเหมือนผู้หญิงเลยอ่ะ =[]=

ดูโรคจิตโรคจิตนะรูปนี้[ฮ่า]

ทำไมถึงวาดได้เบี้ยวขนาดนี้เนี่ย =[]=  โดยเฉพาะ ตั้งแต่ไหล่ลงมาเบี้ยวมากก

จะฝึกต่อไปเน่อ ขอบคุณที่เข้ามาดูครับ

งานสวยดีฮะ=v= เอางานมาลงบ่อยๆนะฮะ

แต่ว่า่ถ้าวาดในPSแนะให้เลเยอร์นึงร่างโครงร่างกายก่อนนะครับผม

ลองศึกษาจากนี่นะครับ http://www.pixiv.net/member_illust.php?mode=medium&illust_id=13294076

คอผู้หญิงจะเล็กกว่าผู้ชายนิดนึง มือคนเราเอาฝ่ามือเรียงติดกันจะปิดตา จมูก ปากได้ครับผม

ฝึกวาดฝึกสังเกตบ่อยๆฮะ คนเราพัฒนาได้เสมอ สู้ๆครับ

ขออภัยครับพิมพ์ได้แค่นี้ละ ต้องไปรด.ละ- -*

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.