Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ถึง V5 ที่รัก ^ ^

Maiik

Recommended Posts

Happy Birthday นะจ๊ะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง เป็นที่รักของครอบครัว ขอให้เป็นคนดี

และ

.

.

.

.

..

.

.

.

ครองรักกับเรเซียจังไปนานๆละ  :psyduck10:

สุขสันต์วันเกิดนะ เจ้าหน้าV.5ของSSP

แหม่ มีตน่าจะเลื่อนมาอีก 1 สัปดาห์จะได้บอกด้วยปากได้

ขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิต โรคภัยไม่มี เจอแต่ความสุขนะ

[me=Professor Perth]ทุ่มV.5ด้วยเค้ก[/me]

ปล.จับเรเซียไปผูกโบว์มาให้แทนของขวัญ

Perth : แกะของขวัญก่อนนอนบนเตียงนะ

Happy Birthday นะจ๊ะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง เป็นที่รักของครอบครัว ขอให้เป็นคนดี

และ

ครองรักกับเรเซียจังไปนานๆละ  :psyduck10:

ขอบใจเน้อ วันเกิดก็ได้ stat point กะจะอัพ int ลูกเดียวนะ ส่วนสกิลก็อัพเวทย์ล้วน....

ไม่ใช่ละเห้ย!!! (ล้มโต๊ะ)

ก็ขอบใจเจ้ามากนะ ก็ขอให้ซาไนท์รักเจ้าไปนานๆนะ ; w ;

เรเซีย : ขอบคุณมากนะคะ แต่ไม่ต้องห่วงหรอกคะ ฉันรักนายท่านตลอดไปคะ^///^

V.5 : ตามใจเธอละกัน (หันหน้าหนีเพื่อไม่ให้เรเซียเห็นหน้าแดงจางๆ)

ปล.จับเรเซียไปผูกโบว์มาให้แทนของขวัญ

Perth : แกะของขวัญก่อนนอนบนเตียงนะ

V.5 : ทำไมต้องแกะของขวัญบนเตียงด้วยละฮะ แล้วเรเซียโดนจับตั้งแต่เมื่อไหร่

เรเซีย : คือ... คุณเพิร์ธบอกให้ทำอย่างนี้เพื่อเซอร์ไพรส์นายท่านนะคะ ^///^

V.5 : แล้วไอที่บอกว่า "ให้แกะบนเตียง" นี่เธอรู้ด้วยรึเปล่าเนีย= ="

เรเซีย : รู้คะ ถึงจะไม่ค่อยเข้าใจความหมายก็เถอะ ^///^

V.5 : (แกล้งไม่เข้าใจหรือไม่เข้าใจจริงๆเนี่ย- -") ช่างเถอะ ขอแค่มีเธออยู่ก็พอแล้วละ

เรเซีย : o///o

ไฮ้ย่ะ! วันนี้วันเกิดรึนี่ XD !!!!

Happy Birthday นะครับ ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ มีความสุขมากๆ ขอให้เรเซียทิ้ง

*ผั๊วะๆๆๆๆ!!!...ยะ..อยู่กับเรเซียนานๆนะคะ...ครับ (ขอประทานโทษ...)เฮือกกกกก! (.....)

ขอให้เรเซียทิ้ง

ไม่เคยตายดีใช่มะ...

ไฮ้ย่ะ! วันนี้วันเกิดรึนี่ XD !!!!

Happy Birthday นะครับ ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ มีความสุขมากๆ

*ผั๊วะๆๆๆๆ!!!...ยะ..อยู่กับเรเซียนานๆนะคะ...ครับ (ขอประทานโทษ...)เฮือกกกกก! (.....)

ขอบใจมากเน้อ (ยิ้มเหี้ยมหลังจากอัดใครบางคน)

จั่วหัวได้เหมือนจดหมายรักมาก :psyduck02:

สั้นๆ ตามใน FB ละกันฮะแกว๊ก

HBD เด้อ

Happy Birth Day เด้อ ก็ขอให้ สุขภาพแข็งแรง และโชคดี...

แต่ถ้าจะมีความสุขแค่เฉพาะวันเกิดน่ะ...สู้มีมันไปซะ! ทุกวันยังดีซะกว่า เนอะ..

ไว้ข่อยจะทำรูปเรเซียไปยั่วบ่อยๆน่อ...อืม... ขอให้อยู่ดีกินดีกับเรเซียต่อปายย...

สุดท้ายนี้ขอให้ Penta บ่อยๆ อืมม... :pocha01:

Happy Birthday น๊าาาาาาาาาาา

อวยพรใน fb ไปละรอบนึง

แหม่ เกิดวันสงกรานต์พอดีเลยนะครับเนี่ย ได้เล่นสาดน้ำกับเรเชียหรือเปล่าครับ? (ดับไฟในตัวเสียหน่อย 55)

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ  :like:

สุขสันต์วันเกิด แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้ะ มีความสุขมากมากนะ (:

เข้ามา Happy Birthday อีกรอบครับ

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ :pika01:

Happy Birthday จ้า

วันเกิดทั้งทีก็ขอให้มีความสุขนะครับ

และเนื่องในวันสงกรานต์สนุกสนานกับการเล่นน้ำนะครับ :mudkip02:

HBD...#เดินจากไป (ไม่ใช่!)

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะคะ ให้อยู่กับเรเซียไปนานๆค่ะ ^^

HBDน้าV5

แหมเกิดวันปีใหม่ไทยพอดีเลยโชคดีจังเลยน้า ขอให้โชคดีมีชัยละกันเนอะ?ไม่รู้จะอวยพรอะไรละ

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้อยู่ในบอร์ดนี้ไปนานๆ นะครับ  :pika10:

เมื่อกี้ HBD ในเฟซไปทีนึงละ เอาอีกรอบในบอร์ด

สุขสันต์วันเกิดบอสจ้ะ วันเกิดเจ้ามงคลมาก วันปีใหม่ไทยเลยนะนี่

ขอให้หลับฝันถึงเรเชียทุกคืนเลยนะ :pika01:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.