Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Happy Birthday to.. kunmark sunnyday

Nameless-san

Recommended Posts

นานแล้วไม่ได้ตั้งกระทู้อวยพรวันเกิด

สุขสันวันเกิดน้อ ขอให้มีความสุขมากๆ

แค่นี้แหละ ไม่มีอะไร = = ไม่รู้จะอวยพรอะไรแล้ว

Happy Birth Day ครับผม..

อย่างว่าขอให้มีความสุขในทุกๆวันครับผม ขอให้ชีวิตก้าวเดินต่อไปได้อย่างรายลื่นครับ

ขอให้โขคดีๆ และสุขภาพแข็งแรงด้วย อและย่าท้อถอยกับอุปสรรคครับผม

ไม่อยากให้เครียดมากพยายามมีความสุขเข้าไว้นะครับ(?) แล้วขอให้ผลงานเพลงรุ่งเรืองด้วยครับผม ^^

แล้วก็ถ้าจะมีความสุขเฉพาะวันเกิดน่ะมันไม่พอหรอก สู้มีความสุขมันซะทุกวันน่ะดีที่สุด สู้ๆน่อ...

ความสุขอยู่ที่ตัวเราเอง...อืม....

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ่ะ มีความสุขมากมากนะ (:

HBD เน้อ คราวนี้ศจ.ก็โดนแย่งอีกแล้ว

ก็ขอให้พบแต่ความสุขนะ สิ่งที่ผ่านไปแล้วก็แล้วกันไป ทำวันนี้ให้ดีที่สุดก็พอ

ไม่ต้องถึงกับดีเลิศเลอ แต่ขอแค่ทำให้ดี แค่นี้ทุกอย่างก็จะดีเน้อ  :pika01:

HBD งับ แง้วๆ

ขอให้มีความสุข

ขอให้สุขภาพกายแข็งแรง สุขภาพจิตสดใสงับ หง่าวๆ

แหม่ วันนี้ตื่นสาย ไม่ได้มาตั้งเบย  :pika01:

ก็ HBD นะฮับ สุขภาพแข็งแรง และอย่าเอาเรื่องอดีตมานั่งคิดมากนะครับ  :pika01:

Happy Birth Day ครับ

เนื่องในวันเกิดก็ขอให้มีความสุข ร่างกายแข็งแรง และร้องเพลงได้เพราะขึ้นนะครับ :pika01:

HBD นะคะพี่มาร์ค

มีความสุขมากๆนะคะ มีเรื่องอุปสรรคเข้ามาในชีวิตก็อย่าท้อถอยนะคะ เป็นกำลังใจให้เสมอ

สู้ๆนะคะ ^^

HBD นะครับ อวยพรครบที่เลย ทั้งเฟส ทั้งบอร์ด 555+

ขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิต คิดหวังสิ่งไหนก็ขอให้ได้สิ่งนั้นๆนะครับ :)

HBD ครับ...

ใครขออะไรไว้ให้เป็นตามนั้นฮะ (ออกแนวประหยัดทรัพยากรสมอง) :psyduck10:

HBD ด้วยคนนะครับ!~

ขอให้มีความสุขและสมปรารถนาทุกอย่างเน้อ!~

เข้ามาช้าไปหน่อย สุขสันต์วันเกิดครับคุณมาร์ค ขอให้มีความสุขมากๆ ประสบความสำเร็จในทุกๆ สิ่ง คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะครับ

เอาล่ะ น่าจะคนสุดท้าย HBDนะมาร์ค

จะมีความสุขได้หรือไม่นั้น ขึ้นอยู่กับใจของนายเองนะ สู้ปัญหาเข้าไว้

ยิ้มสู้มันเสมอแล้วจะมีความสุขตลอดไป

มีเรื่องทุกข์ใจอันใด บอร์ดยังพร้อมให้คำหรึกษาเสมอ

ห่วงใย

จาก ศจ./Professor Perth

:pika01: นี่แสดงให้เห็นว่า มารืคขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนที่ยังไม่ลืมมาร์คคนนี้

:pika03:นี่แสดงให้เห็นว่า มาร์คโกรธตัวเองมาก ที่ไม่มีความมั่นใจในตนเอง เอาซะเลย

:pika12:นี่แสดงให้เห็นว่า มาร์คซึ้งมากๆๆ

ขอบคุณจากใจ ที่ทำให้ผู้ชายคนนี้ มีสิ่งดีๆเข้ามาในตัว

ขอบคุณจากจริงเลย

:like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like: :like:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.