Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Happy Birthday Mr.F

Risu

Recommended Posts

นานๆก็จะตั้งกระทู้วันเกิดกับเขาสักทีนะ เมี้ยวๆ

สุขสันต์วันเกิดงับเอฟเอฟน่ะ บะหมี่นะ ไม่ใช่เกรด

แก่ขึ้นไปอีกปีแล้วนะงับ

ขออวยพรให้มีความสุขมากๆ คิดอะไรก็สมหวัง

และตกเหวน้อยลงนะงับ (เห็นโผล่ในเชาท์ทีไรตกเหวทุกที เมี้ยวๆ)

เอาของขวัญวันเกิดไปเลย

*ในเชาท์บ๊อก*

ทุกคน : (ก่อสงครามกันอยู่)

Mr.F : มีอะไรกัน

มาซากิ/แก้ม : (ถีบMr.Fลงเหว)

===================

สุขสันต์วันเกิด เปิดเรียนแล้ว ขยันๆล่ะ มีอะไรเจอกันในบอร์ดนี้ได้เสมอ

*ถ้ายังไม่เปิดเทอมล่ะก็นะ.....

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม MRF

อย่างแรกเลย ขอให้ปีนเหวเก่งขึ้นครับ แน่นอนว่าขอให้มีความสุขมากๆอย่าไปนั่งในมุดมมืดบ่อยๆล่ะ

แล้วก็ขอให้โชคดีในทุกๆเรื่องครับ อย่างเจอเหรียญแล้วก้มเก็บตอนจะโดนถีบ

อย่าลืมมีความสุขซะทุกๆวันล่ะน่อ แล้วขอให้สมหวังกับคนๆนั้นด้วย

สุขสันต์​วัน​เกิด​นะครับเอฟ ขอให้มีความสุข​มาก​ๆ และสมหวัง​ในทุกสิ่ง​ที่​ปรารถนา​ครับ

HBDจ้าเอฟคุงผมมีอะไรจะให้น้า

[me=Thama]จับเอฟโยนเหว #ผิดมาก[/me]

เข้าเรื่องๆขอให้โชคดียันปีหน้าตกเหวน้อยลงน่อ ขอให้สมหวังกับคนๆนั่นในชีวิตนะ~~~~~

:pika01:

มา HBD อีกทีนึงน้อ เมื่อคืนก็ Happy "Before" Birthday ไปแล้ว

Happy birthday น้อ ขอให้สมหวังกับทุกๆสิ่งที่ปราถนา รวมถึงคนๆนั้นด้วย น้อ...

อย่าคิดมากกับเรื่องนั้น ถ้านายคิดว่านายไม่เหมาะก็เลิกคิดดีกว่าเครียด

HBD เน้อพี่เอฟ ขอให้พี่ความสุข ขอให้สมหวังในสิ่งที่ปราถณาด้วยนะฮะ^^ โดยเฉพาะกับเรื่องคนๆนั้นด้วยนะฮะ

[me=Lollipop!]ให้ของขวัญโดยการถีบพี่เอฟลงเหว#ผิดมากๆ[/me]

ขอบคุณมากๆเลยครับทุกคน (T T)

(คนๆนั้นนี้มันอะไร?) = =!

Happy Birthday ครับ Mr.F ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ ตกเหวบ่อยๆ(?) มีความสุขมากๆน่ออออ :3

happy birthday ครับ mr.f ขอให้ใช้มีความสุขอยู่กับชีวิตในอนาคตและอายุที่เพิ่มขึ้นบอร์ดไปนาน

ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรก ประสบความสำเร็จในชีวิตการเรียนนะครับ

และสุดท้ายนี้ขอให้ไม่ตกเหวอีกนะครับ

แฮปปี้เบิร์ธเดย์ค่ะ พี่เอฟ ขอให้แฮปปี้มาก ๆ นะคะ :pocha01:

HBD จ้า

สงสัยจะโดนล้ออย่างแรง XD แต่ฉันคงโดนล้อเรื่องแบบนั้นไม่เยอะหรอกนะ

สุขสันต์วันเกิด เอฟ ถึงจะไม่พูดกะเราก็เหอะ แต่ก็น่าดีใจอย่างมากและหละ

ขอให้เรียนได้ดีๆ ความอดทนน่ะดีที่สุดและ

H.B.D. น้า Mr.F  ขอให้มีความสุขแค่ช่วงวันเกิดเน้อ(?) -w-/  :pika01:

ขอขอบคุณทุกคนอีกครั้งครับ =w=

HAPPY BIRTHDAY MR.F

ขอให้มีความสุขมากขึ้นมาก ๆ นะครับผม :hito01:

#ถีบพี่เอฟลงเหว

ฮ่าๆ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ >O<

แหม่ ถีบกันทุกวันแต่ก็ยังเป็นห่วงนา 555+

HBD ค่ะ Ow<

HBD น่อ... (เพิ่งเห็น โทษเง้อ=A=lll)

ก็ขอให้พบแต่สิ่งดีๆในชีวิต ไม่เจอการบ้านทับตายซะก่อนนะ  :pika01:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.