Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD ท่านพี่เชมี่ย์...

Maiik

Recommended Posts

HBD พี่เซมี่ย์หรือพี่จี๊ด(น้องพี่แจ็ค)ครับ  :pika01:

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย เป็นที่รักของเพื่อน ครอบครัวและชาวบอร์ดครับ และขอให้ไม่โดนศจเล่นมุขหรือจับกด#ผิด

ขอให้ฝีมือ CG พัฒนาขึ้นมากๆๆๆๆๆครับ :psyduck10:

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ จี๊ด

ขอให้มีความสุขมากๆเยอะๆแยะๆ แล้วขอให้ฝีมือ CG พัฒนาก้าวไกลลื่นไหลดครับผม :3

HBD จร้า

ความจริงพี่ก็อวยพรใน fb ไปละ

(รู้สึกว่า วันเกิดของแอคเนอร์เพิ่งผ่านไปไม่กี่วันนี่เองนะ  :pika01:)

^น้องจี๊ดมีเฟสด้วยรึนี่ (owoa)

อ่ะ รับพร...(อย่างกับเป็นพระ =A=a) สุขสันต์วันเกิดครับจี๊ด ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ คิดหวังสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้นตามที่หวังไว้

ประสบความสำเร็จในทุกๆด้าน การเรียนการศึกษาขอให้ได้เกรดดีๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีความสุขมากๆนะครับ :)

สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่จี๊ด ขอให้มีความสุขมากๆ เรียนดีๆ

สวยๆรวยๆเก่งๆ นะคะ ^_^

สุขสันต์วันเกิดจ้าน้องจี๊ด ขอให้มีความสุขมากๆนะ :pika01:

ปอลิง. เพิ่งรู้ว่าแจ็คมีน้อง

HBD น่อ น้องจี๊ด

ก็ขอให้สมหวังในสิ่งที่หวังไว้นะ ขอให้การเรียนก้าวหน้า เจอแต่ความสุขนะ

สุขสันต์วันเกิดนะจี๊ดจัง

พัฒนาการเรียน และประสบการณ์ชีวิตล่ะ มีอะไรก็มาคุยกันในบอร์ดได้เหมือนเดิม ^^ มีอะไรถามหาศจ.ได้นะ

ไม่เอาจี๊ด จะเอาแจ๊คอ่ะ

สุขสันต์วันเกิดนะจี๊ดจัง

พัฒนาการเรียน และประสบการณ์ชีวิตล่ะ มีอะไรก็มาคุยกันในบอร์ดได้เหมือนเดิม ^^ มีอะไรถามหาศจ.ได้นะ

ไม่เอาจี๊ด จะเอาแจ๊คอ่ะ

นั่นไงโดนเล่นเป็นของขวัญซะแล้ว

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.