Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Happy Birthday สายลมฟ้า bluewind!!

Risu

Recommended Posts

สุขสันต์วันเกิดงับ บลูวิน

ขอให้มีความสุขมากๆ คิดอะไรก็ขอให้สมปรารถนา

ประสบกับความสำเร็จในชีวิตนะงับ

สุขสันต์วันเกิดนะครับท่านบลูวินด์

ขอให้มีความสุขมาก ๆ คิดอะไรก็สมปรารถนา ประสบความสำเร็จทุกอย่างในชีวิตนะครับ :hito01:

Happy Birthday  ครับพี่บลูวิน ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ มีความสุขมากๆนะครับ :)

สาย...ลมพัด ผ่านพลิ้ว ปลิวไสว

ลม....พัดผ่าน ดอกไม้ ส่งกลิ่นหอม

สี......ของดอก เห็นแล้ว น่าดมดอม

ฟ้า....กลมกล่อม คือสีดอก ลิลลี่ไง

HBD ฮะ พี่บลูวิน ; w ;

ขอให้การเงินทั้งในเกมและนอกเกมเป็นไปด้วยดี

ขอให้ชีวิตมีแต่ความสุขนะฮับ ; w ;

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดท่านลมฟ้าครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ และเรื่อยๆไป ตลอดไปเลยยิ่งดี

ว่างๆก็อย่าลืมเข้ามาในเชาท์บ้างนะครับ

เวลาเห็นท่านอยู่ในเชาท์แล้วมันรู้สึกดีแปลกๆ

สุขสันต์วันเกิดงับ บลูวิน

ขอให้มีความสุขมากๆ คิดอะไรก็ขอให้สมปรารถนา

ประสบกับความสำเร็จในชีวิตนะงับ

เป็นคำอวยพรที่โดนใจผมมาก  :munchlax1: ขอบคุณครับผม

สุขสันต์วันเกิดนะครับท่านบลูวินด์

ขอให้มีความสุขมาก ๆ คิดอะไรก็สมปรารถนา ประสบความสำเร็จทุกอย่างในชีวิตนะครับ :hito01:

ขอบใจมากจ้ะแจ๊ค :pika01:

สาย...ลมพัด ผ่านพลิ้ว ปลิวไสว

ลม....พัดผ่าน ดอกไม้ ส่งกลิ่นหอม

สี......ของดอก เห็นแล้ว น่าดมดอม

ฟ้า....กลมกล่อม คือสีดอก ลิลลี่ไง

ขอบคุณสำหรับกลอนหลายๆครับนิน ผมชอบ  :pika01:

ersion_[5] link=topic=2902.msg75193#msg75193 date=1375799231]

HBD ฮะ พี่บลูวิน ; w ;

ขอให้การเงินทั้งในเกมและนอกเกมเป็นไปด้วยดี

ขอให้ชีวิตมีแต่ความสุขนะฮับ ; w ;

เงิน! เงิน! เงิน! ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

โอเคๆ...เลิกบ้า ขอบใจจ้ะบอส

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดท่านลมฟ้าครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ และเรื่อยๆไป ตลอดไปเลยยิ่งดี

ว่างๆก็อย่าลืมเข้ามาในเชาท์บ้างนะครับ

เวลาเห็นท่านอยู่ในเชาท์แล้วมันรู้สึกดีแปลกๆ

จ้า ขอบใจจ้ะ จะพยายามหาเวลาเข้าบอร์ดบ่อยๆนะ

ขอบคุณทุกๆคนที่มาอวยพร ทั้งในเฟซและในบอร์ดด้วยเลยครับ รู้สึกยินดีมากๆเลย :pika01:

ขอให้สายลมสีฟ้ามีความสุขทุกเมื่อเชื่อวันะขอรับ Happy Birthday!  :pika01:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.