Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD ให้แอดมินเป็ด(ย่าง)

SKYNET

Recommended Posts

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่นก ขอบคุณมาก ที่ดูแลบอร์ดนี้มาให้ตลอด

เราทุกคนก็ได้มาสนุกด้วยกันที่นี่ ในการดูแลของเป็ด

แก่ขึ้นอีก 1 ปี มากขึ้นด้วยประสบการณ์ และอย่าลืมอยู่ดูแลบอร์ดต่อไปนะคร้าบ

[me=Professor Perth]โดดหอมแก้มเป็ด[/me]

สุขสันต์วันเกิดครับ ลุงเป็ด ^_^

ขอให้อยู่คู่กับบอร์ดPKBasic นานๆ นะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับลุงเป็ด มีความสุขมากๆครับ

ดูแลสุขภาพตัวเองดีๆด้วยนะครับอย่าเครียดมากเกินล่ะ  :psyduck10:

Happy Birth Day ค่ะเฮียเป็ด ขอให้มีความสุขมากๆ ประสบความสำเร็จดังที่หวังไว้นะคะ

ขอบคุณที่ตั้งบอร์ดนี้ขึ้นมา ขอบคุณที่คอยดูแล แก่ เอ๊ย โตขึ้นอีกปีแล้วนะคะ

อยู่กับเรากับบอร์ดนานๆนะคะ  :pika01:

อวยพรในเฟซบุ๊คไปแล้วรอบนึง อวยพรในนี้อีกรอบนึงละกัน

HAPPY BIRTHDAY นะครับพี่นก หรือเฮียเป็ดแห่ง PK-Basic แห่งนี้

ขอให้มีความสุขมาก ๆ คิดหวังอะไรก็ขอให้สมปราถนาทุกอย่างนะครับ :hito01:

HBD ในเฟซไปแล้ว ก็มา HBD ในนี้อีกรอบ

สุขสันต์วันเกิดงับพี่นกหรือเฮียเป็ดแห่งบอร์ดพีเคเบสิก

แก่ขึ้นปีอีกแล้วนะงับ (ใกล้จะเบญจเพสแล้วนะ เมี้ยวๆ)

ขอให้มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดก็สมปรารถนา

ขอให้สุขภาพกายและสุขภาพจิตแข็งแรงนะงับ

และขอมอบภาพเป็ดกวักเรียกโชคลาภให้งับ เมี้ยวๆ

สุขสันต์วันเกิดนะขอรับ ขอให้ท่านมีความสุขไปยาวนาน

ห่างไกลความเครียดนะขอรับ และขอให้โชคดีๆ ตีติดบ่อยๆขอรับ  :3

อวยพรไปแล้วรอบนึง อีกสักรอบละกันครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับพี่นก สิ่งที่พี่คิดหวังไว้ก็ขอให้มันเป็นจริงสักวัน ...แต่อย่าคิดมากจนเส้นเลือดปรี๊ดแตกนะครับ :P

เท่าที่ได้คุยกับพี่มานี่พี่เป็นคนมีไอเดียความคิดอะไรหลายๆอย่างแล้วผมต้องเก็บมาคิดเลยล่ะ เป็นคนๆนึงที่ เอ เรียกได้ว่าเป็นหนึ่งในคนที่โดดเด่นในความทรงจำที่ผมเคยเจอมาเลย

สุดท้ายนี้ก็ขอให้พี่สุขภาพแข็งแรง อยู่กับบอร์ดไปนานๆนะฮะ

HBDฮะท่านแอดมินเป็ด^^

ขอให้ทำอะไรๆก็สมหวัง อะไรๆก็โชคดีไปหมดนะฮะ~~

วันเกิดหรือนี่ ไม่รู้เลย ขอโทษที แต่คงยังทันนะ ก็แฮมปี้เบิร์ธเดย์เด้อ

สัพเพสัพตา อเวราปัดชา อนีคา สุขี อัตตานัง ปาริหารันตุ สาธุ =]ll[=

:bulba07:

สุขสันต์วันเกิดนะครับเฮียเป็ด

ช้าไปวันเดียวคงไม่เป็นไรนะ อิๆ

อุ้ย... มีคนตั้งให้ด้วยแฮะ (เพิ่งได้เข้าบอร์ด... orz)

ขอบคุณทุกคนมากฮะ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.