Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[แจ้งข่าว] ประกาศลาออกจากตำแหน่งแอดมิน

เฮียเป็ด

Recommended Posts

สวัสดีครับ แอดมินเป็ดครับ :psyduck10:

เห็นหัวกระทู้อย่าเพิ่งนึกว่าเฮียเป็ดที่น่ารักของทุกคนจะละทิ้งบ้านหลังนี้ไปไหนนะเออว์ แต่จะมาแจ้งให้ทุกท่านทราบว่า

"แอดมินเจ็ท" และ "แอดมินบลูวินด์" ได้ติดต่อยื่นใบลาออกจากตำแหน่งแอดมินเป็นที่เรียบร้อย และผมก็อนุมัติแล้วเช่นกัน

โดยต่างท่านก็ต่างมีปัจจัยของแต่ละท่าน แอดมินบลูวินด์ก็มีภารกิจส่วนตัวเยอะจนไม่สามารถปฏิบัติงานบอร์ดได้

ส่วนแอดมินเจ็ท ต้องการออกท่องยุทธจักรอีกครั้ง :psyduck02:

จึงมาแจ้งให้สมาชิกทุกท่านทราบ และผมจะรับมอบตำแหน่งผู้ดูแลระบบจากทั้งสองท่านคืน ทั้งในเว็บบอร์ด ในกรุ๊ปเฟซบุ๊ค และในเพจคืน ภายในวันที่ 7 กันยายน 2556 ครับผม

สุดท้ายนี้ ทั้งสองท่านได้ทิ้งท้ายไว้กับผมว่า "เขาไม่หนีไปไหน เขายังคงแวะเวียนมาที่นี่เรื่อยๆ เช่นเดิม" นะครับ :psyduck10:

จึงเรียนมาเพื่อให้ทุกท่านทราบเน้อ

แอดเป็ด

5/9/2556

โชคดีครับทั้ง 2 ท่าน ว่างๆก็แวะเวียนกันมาบ่อยๆนะครับ

แต่เดือนนี้ผมเป็นลีเจนด์นะครับ แหม่  :pika10:

ผมว่าน่าจะได้เป็นอีกหลายเดือนต่อๆกันนะครับ  :pika01:

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.