Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[สรุปผล] เรื่องกลุ่มบอร์ด และงานมีตติ้ง #9

เฮียเป็ด

Recommended Posts

จากโพลล์ที่ผมได้ตั้งสำรวจไปเป็นที่เรียบร้อย ผมขอแยกเป็นสองประเด็นดังต่อไปนี้นะครับ

ประเด็นแรก เรื่องงาน Pokemon-Basic Board Meeting #9

จากโพลล์ มีการโหวตวันที่ 20 และ 23 เท่ากัน

แต่เนื่องจากช่วงวันที่ 18-20 มีการจัดงาน THAILAND GAME SHOW BIG FESTIVAL 2013 ที่สยามพารากอน ซึ่งมีสมาชิกบางท่านแจ้งว่า จะไปงานนี้ (รวมไปถึงเป็ดด้วย)

ฉะนั้น งานนี้ จัดตรงกับวันพุธที่ 23 ตุลาคม 2556 ครับ (ตรงกับวันปิยมหาราช) ซึ่งนับว่าเป็นงานมีตติ้งแรกที่จัดไม่ตรงเสาร์-อาทิตย์

เรื่องรายละเอียดของงาน ผมจะมาแจ้งให้ทราบอีกกระทู้นะครับ

ส่วนอีกประเด็นที่ผมได้ตั้งโพลล์สำรวจ เกี่ยวกับกลุ่มบอร์ด

มติเป็นเอกฉันท์ 11 เสียง จากคะแนนโหวต 17 เสียง

กลุ่มเดิม จะยังคงอยู่แบบเดิม แต่ผมจะสร้างกลุ่มใหม่ เป็นคอมมูนิตี้ใหม่ ที่มีชื่อว่า PKBasic Family

โดยกลุ่มนี้ เราจะอยู่กันเปรียบเสมือนเป็นครอบครัวเดียวกัน คุยกันได้ทุกเรื่อง ปรึกษากันได้ทุกรูปแบบ และอาจมีปาร์ตี้ Exclusive เฉพาะสมาชิกกลุ่มนี้เท่านั้น

ซึ่งเกณฑ์การรับคนเข้ากลุ่มนั้น จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ภายในงาน Pokemon-Basic Board Meeting #9 ครับ

ปล.สำหรับท่านใดที่เคยร่วมงาน Pokemon-Basic Board Meeting ตั้งแต่ครั้งที่ 1 ถึง 8 สามารถติดต่อขอเข้าร่วมกรุ๊ปได้ที่ผม ผ่านทาง Facebook ส่วนตัวของผม หรือทาง Line ของผมได้เลยครับ

มีตติ้งไปไม่ได้เช่นเคย T T

เดี๋ยวนะครับ ?

ซึ่งเกณฑ์การรับคนเข้ากลุ่มนั้น จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ภายในงาน Pokemon-Basic Board Meeting #9 ครับ

ปล.สำหรับท่านใดที่เคยร่วมงาน Pokemon-Basic Board Meeting ตั้งแต่ครั้งที่ 1 ถึง 8 สามารถติดต่อขอเข้าร่วมกรุ๊ปได้ที่ผม ผ่านทาง Facebook ส่วนตัวของผม หรือทาง Line ของผมได้เลยครับ

เฉพาะคนไป Pkbasic Meeting 1-9 หรอครับ :mudkip16:

มีตติ้งไปไม่ได้เช่นเคย T T

เดี๋ยวนะครับ ?

เฉพาะคนไป Pkbasic Meeting 1-9 หรอครับ :mudkip16:

เกณฑ์รับคนจะประกาศที่นั่นเฉยๆ ครับ

เรารับคนที่ไม่เคยไปงานด้วย แต่ต้องผ่านการคัดกรองด้วยแหละเออว์

ซึ่ง เฮียยังนึกไม่ออกว่าจะกรองยังไง เลยว่าจะไปคุยในงานมีตติ้งด้วย อิอิ

ปล.สมาชิกที่รับเข้ากลุ่มชัวร์ๆ คือคนที่ไปงานมีตติ้ง อิอิ

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.