Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD To เสี่ยนิว!!!!!!

Nameless-san

Recommended Posts

ตั้งไว้ก่อน เพราะเดี๋ยวจะไม่อยู่ทั้งวัน (เกี่ยว?)

HBD ค่ะเสี่ย ขอให้มีความสุขมากๆ อัพเดทบทความเรื่อยๆแล้วขอให้มีคนอ่านเยอะๆ  :pika10:

(อวยพรแค่นี้แหละ 555+ ง่วง)

เก๋แย่ง T[]T

HBD คร้าบเสี่ยนิว สุขภาพดี โชคดี การงานดีนะคร้าบ

งานดี =  เงินดี แล้วก็จะมีของแจกชาวบอร์ด

[me=Professor Perth]โดนเสี่ยปล้น[/me]

สุขสันต์วันเกิดนะครับผม

สำหรับท่านนี้ก็ขอให้มีเวลาว่างเยอะขึ้นนะครับ มีเวลาเยอะๆก็มีความสุขมากๆ

และขอให้โชคดีกับการทำงานครับผม :v

สุขสันต์วันเกิดครับ

อวยพรขอให้มีความสุขมากๆ เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงานขึ้นเรื่อยๆนะครับ

และขอให้อยู่กับบอร์ดนี้ไปนานๆด้วยนะครับ

HBD งับเสี่ยนิว

ขอให้มีความสุขมากๆงับ เมี้ยว~

ขอให้การงานดี เงินไหลมาเทมาไม่ขาดสาย (จะได้ซื้อของเป็นของรางวัลให้บอร์ดเยอะๆ)

ขอให้มีเวลาว่างมากขึ้น (จะได้เขียนบทความให้เราได้อ่านกันเยอะๆ)

ปล.ในวงเล็บเหมือนจะไม่ใช่คำอวยพรแล้วล่ะ หง่าวๆ

HBD ครับเสี่ยนิว

ขอให้อยู่คู่กับบอร์ด Pkbasic ไปนานๆนะครับ

และเขียนบทความที่มีคุณภาพ ให้กับบอร์ด Pkbasic นะครับ

ขอให้ทำอะไรก็ประสบความสำเร็จนะครับ ^ ^  :pika01:

สุขสันต์วันเกิดครับพี่นิว ต้องขอบคุณสำหรับการร่วมให้ความสนับสนุนกับเว็บเราเรื่อยมานะครับ ขอให้พี่มีความสุข ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน แคล้วคลาดจากภัยทั้งปวงนะครับ :pika01:

สุขสันต์วันเกิดค่ะเสี่ยนิว ขอให้มีความสุขมากๆ อยู่กับบอร์ดเราไปนานๆ

เงินไหลมาเทมา กิจการงานรุ่งเรืองนะคะ  :pika01:

HBD ครับเสี่ย อยู่บอร์ดไปนานๆและมีความสุขมากๆนะครับ  :pika01:

สุขสันต์วันเกิดครับขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุข ขอบคุณที่อยู่เขียนข่าว+เป็นสปอนเซอร์ให้บอร์ดนะครับ

ขอให้อยู่กับบอร์ดไปนานๆด้วยละกันนะครับ :P

เสี่ยนิววววววววว!! ขอลายเซ็นหน่อยค๊าบบบบบบบบบบบบ!!!!  #ผิดงาน (/O[]O)/ !!!

(เข้าเรื่องเถอะ lol) Happy Birthday ครับเสี่ย ขอให้เสี่ยประสบความสำเร็วในชีวิต คิดหวังสิ่งไหนไว้ขอให้ได้สิ่งนั้น เป็นเสี่ยที่ดีต่อไป owob  ขอให้เสี่ยสุขภาพร่างกายแข็งแรง มีความสุขมากๆ อยู่ด้วยกันนานๆตราบนานเท่านานนะครับ :D !!!

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขตลอดไปนะครับ เสี่ยนิว  :pika10:

ขอขอบคุณทุกคำอวยพร ที่ทุกท่านมอบให้กับผม เนื่องในวันคล้ายวันเกิดในปีนี้ของผมมากๆ เลยนะครับ ถึงแม้ว่าผมจะเพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกในบอร์ด Pokemon-Basic แห่งนี้เพียงแค่ปีเดียว แต่ความสุขและมิตรภาพ ที่ผมได้รับจากเพื่อนสมาชิกทุกท่านนั้น เป็นสิ่งที่ประเมินค่ามิได้เลยครับ ซึ่งผมก็หวังเป็นอย่างยิ่งว่า จะยังคงมีโอกาสได้อยู่ร่วมกับเพื่อนๆ สมาชิกในบอร์ดแห่งนี้ต่อไป ตราบนานเท่านานครับ

สุดท้ายนี้ก็ขอให้เพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน มีความสุข คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา และเหนือสิ่งอื่นใด ขอให้ทุกท่านยังคงได้รับประสบการณ์ดีๆ และเป็นส่วนหนึ่งของวงการ Pokemon ในประเทศไทย ที่จะพัฒนายิ่งๆ ขึ้นไปอีกในอนาคตนะครับ สมกับเจตนารมณ์ของบอร์ด Pokemon-Basic แห่งนี้ ขอบคุณทุกท่านมากๆ อีกครั้งหนึ่งครับ  :like:

พูดเว่อร์ไปหรือเปล่าครับนี่ 55  :pika01:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.