Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

สุขสันต์วันเกิด ศาสตราจารย์ประจำบอร์ด

Version5

Recommended Posts

HBD นะครับลุงเพิร์ธ  :psyduck02:

ขอให้มีความสุขสมหวังนะครับ

วันเกิดทั้งทีไม่อัพ Pokédex ฉลองซักตัวหน่อยเหรอครับ  :pika01:

Happy Birthday  ครับ ศจ. !! ขอให้ศจ.มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง อายุมั่นขวัญยืน

อยู่ครองรักกับ V5 นานๆ... #ผิด

และอยู่กับบอร์ดไปนานๆนะครับ ^^

ชิร์พลาดเม้นแรกซะได้...

ก็สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้อยู่คู่บอร์ดและ V.5 ไปนานๆละกันนะครับ :P

HBD งับศจ.

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพกายและใจแข็งแรง

คิดอะไรก็สมปรารถนานะงับ เมี้ยวๆ

ลาติ๊จังขอมอบเค้กวันเกิดให้ศจ.ค่ะ

สุขสันต์วันเกิดค่ะศจ. ขอให้มีความสุขมากๆ อยู่กับเราไปนานๆ

ประสบความสำเร็จในชีวิต สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคะ  :pika01:

HBD ครับ ศาลากลางจังหวัด (ศ.จ)

ขอให้อยู่คู่กับบอร์ดและV5 ไปนานๆนะครับ

ขอให้ประสปความสำเร็จในชีวิต ทำเป้าหมาย

และความฝัน ให้ได้นะครับ  :pika01:

HBD ครับศจ โพสต์ในเฟสตั้งแต่เมื่อวานแล้วมาต่อที่นี้ดีฝ่า

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง แล้วอยู่คู่บอร์ดไปนานๆเน้อ

และขอให้อยู่กับท่านV5 ไปนานๆละ

HBDฮะศจ. แก่ขึ้นอีกปีแล้วสินะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง วาดรูปเก่งขึ้นล่ะ(เห็นก่อนหน้าบ่นเรื่องลงแสงเงา)

สุดท้ายก็ขอให้เป็นคู่จิ้นกับV.5 ศจ.อยู่คู่บอร์ดไปนานๆนะฮะ~

สุขสันต์​วัน​เกิด​ครับ ศจ. ขอให้ประสบความสำเร็จ​ในทุกๆ สิ่งที่ปรารถนา​ครับ

ป่านนี้ evil ที่ส่งกลับไปคงถึงเจ้าตัวแล้วมั้ง

สุขสันต์ัวันครบรอบวันเกิดปีนี้นะ ขอให้มีความสุขตลอดยันวันเกิดปีหน้าจ้า

สุขสันต์วันเกิดเน้อออเพิร์ต

ขอให้มีความสุขตลอดไปนะ  :pika01:

HBD จ้า เดี๋ยวของขวัญวันเกิดจะตามไปภายในคืนนี้หรือเช้าพรุ่งนี้นะคะ (ทำไม่ทันอ่ะ ไฟตก)

• 2 weeks later...

ดี เพียบเลย นี่อวยให้ผมเป็นคนดีรึเปล่าเนี่ย 555+

จะรีบหา 3DS มาเล่น Amie คร้าบ แต่ถ้าประหยัดหน่อย 2DS ก็ได้

ขอที่ออกความเห็นหน่อย 2DS จอล่างมันกะปิ๋วเีดียวเอง (ไปดูมาละ) จะ Amie สนุกไม๊นั่น

และก็แนะนำให้หาพวกมือ 2 มาใช้ มีตำหนินิดหน่อย แต่ฟังก์ชั่นครบ

ขอที่ออกความเห็นหน่อย 2DS จอล่างมันกะปิ๋วเีดียวเอง (ไปดูมาละ) จะ Amie สนุกไม๊นั่น

และก็แนะนำให้หาพวกมือ 2 มาใช้ มีตำหนินิดหน่อย แต่ฟังก์ชั่นครบ

อ๋า จอล่างเล็กกหว่าเหรอ? ไม่ใช่เท่ากันเหรอ แต่ตัดระบบ3Dออก

อ๋า จอล่างเล็กกหว่าเหรอ? ไม่ใช่เท่ากันเหรอ แต่ตัดระบบ3Dออก

จอประมาณ 3DS รุ่นเก่าน่ะ รุ่นใหม่ขยายจอ อีก

หมายถึง XL รึเปล่า?

อืม รุ่นพวกนั้นแหละ แต่ดูด้วยนะ มีล็อคโซนอีก

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.