Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD To Menara_Sayaki!!!!!!

Nameless-san

Recommended Posts

เอ้า ยอมรับว่าเพิ่งสังเกต

HBD งับ ขอให้เข้่มแข็งยิ่งๆขึ้นไปนะ :)

HBD ครับ ขอให้มีความสุขและอยู่คู่กับบอร์ด Pkbasic ไปนานๆนะครับ

ขอให้ฝีมือการวาดรูปพัฒนาจนเทพเลยนะครับและขอให้โชคดีขอให้ประสปความสำเร็จใน

ทุกๆเรื่องครับ ^ ^  :pika01:

Happy Birthday ครับแก้ม ขอให้มีแต่ความสุขมากๆ //รอคนเปิดมานาน 555

สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดหวังสิ่งไหนไว้ขอให้ได้สิ่งนั้นๆตามหวัง

เป็นผู้ใหญ่ขึ้นอีกปีแล้วนะครับ อย่าดื้อกับพ่อกับแม่และกับมาซากินาาาา :D

HAPPY BIRTHDAY to GAMZA!! :hito01:

ก็ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะ คิดอะไรก็ขอให้ได้ผลตามที่คิด วาดรูปเก่ง ๆ แต่งฟิคเก่ง ๆ เรียนเก่ง ๆ พยายามทำอะไรอยู่ก็ขอให้ทำสำเร็จนะครับ

แล้วก็อยู่กับบอร์ด เป็นสาวน้อยมือปังตอประจำบอร์ดไปนาน ๆ นะครับ :hito01:

สวัสดี สุขสันต์วันเกิดนะแก้ม

ขอให้ทุกข์หมดไป แล้วความสุขจะตามมาเอง

วันนี้วันเกิดแก้มรึ

งั้นสุขสันต์วันเกิดนะแก้ม พี่ขอให้มีความสุขมากๆเรื่องที่ผ่านมาก็ให้ผ่านไป ไม่ต้องไปคิดมากกับเรื่องบางเรื่องที่ไม่เป็นเรื่อง

ขอให้แก้มเป็นเด็กดี น่ารักอย่างนี้เรื่อยไป

HBD ครับ มีความสุขมากๆนะ แก่ขึ้นอีกปีแล้ว อีกไม่นานก็คงเป็นป้าของบอร์ดแล้วล่ะ  :psyduck02:

เหมือนเจ้าตัวจะออกไปแล้วงั้นถึงเวลาอวยพรสินะ #ผิดมาก

HBD/Happy Birthday ขอให้น้องแก้มโชคดีอนาคตสดใส วาดรูปเก่งขึ้นเรื่อยๆ เอาให้ไประดับโลกเลย#เวอร์ไป

ไว้ว่างๆจมาตีกัน(ในเชาท์)ใหม่นะ~~~

ยังไม่เลยคืนวันนี้สินะ :pika01:

สุขสันต์วันเกิดแก้มครับผม ขอให้มีความสุขมากๆ วาดรูปเก่งๆ เรียนดีๆ อยู่คู่บอร์ดนี้นานๆเน่อ

ขอขอบคุณทุกๆคนที่มาอวยพรนะคะ ขอให้ทุกคนมีความสุขค่ะ  :pika01:

HBD นะแก้มพี่มาไม่ทัน สุขภาพแข็งแรง สวยวันสวยคืนเน้อออออออออออ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.