Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[กระทู้ล่อลวง] เรามาผจญภัยใน Minecraft กันเถอะ

เฮียเป็ด

Recommended Posts

คิดอยู่นานว่าจะสร้างกระทู้นี้ดีมั้ย ไปๆ มาๆ สร้างไปนั่นแหละ จะได้ชวนเพื่อนๆ ทุกคนเข้ามาเล่นด้วย

เวลาเปิดเซิฟเวอร์ : จันทร์-ศุกร์ 18.00-24.00 น. เสาร์-อาทิตย์ 10.00-24.00 น. โดยประมาณ

ระบบเซิฟเวอร์ : Survival Vanilla เวอร์ชั่น 1.7.2

จุคนได้ 20 คนโดยประมาณ อาจเพิ่มมากกว่านี้หากสมาชิกบอร์ดเล่นกันเยอะ

เอาว่า หากท่านใดสนใจ สามารถลงชื่อขอ Whitelist ได้ที่นี่ โดยระบุตามนี้

ชื่อในเกม : xxxxxxx

ชื่อเล่น : xxxxxxx

แนะนำตัวเอง : xxxxxxx

หรือหากใครมี FB ของผม หรืออยู่ในแฟมิลี่ ทักมาขอเปิด Whitelist ได้เบย

แล้วเรามาสนุกกันครับ :psyduck11:

ปล.นี่คือเซิฟ Official ของบอร์ดนะจ๊ะ บริหารงานโดยเป็ดเจ้าเดิม

แหม่ แอบส่องอยู่นานละนะ ไม่มีใครมาเลยงั้นรึ หรือว่าไม่กล้ามาเพราะไม่มีคนนำ? งั้นมาแปะเบิกทางไว้ละกัน (แต่ที่จริงคือเข้าไปนานละเพราะหลังไมค์)

ชื่อในเกม : atiwichboy

ชื่อเล่น : Boy

แนะนำตัวเอง : ก็... นะ.. คงพอรู้จักกันอยู่มั้ง? บอยคนที่โผล่เข้าบอร์ดนานๆทีอ่ะ

เอ่อ ถ้าในเกมก็ใช้สกินหนุ่มแว่นชุดนิสิตจ้ะ โผล่มาเป็นพักๆ(เสาร์-อาทิตย์ดึกๆ หรือเมื่อว่าง)

ชื่อในเกม : Seijiro

ชื่อเล่น : บลู

แนะนำตัวเอง : เพิ่งจะได้รับการแนะนำจากเฮียนกเลยได้เล่นมายคราฟในโน้ตบุ๊กซะที แต่อาจจะนานๆทีเข้า เวลาไม่มีอะไรทำน่ะนะ :pika01:

ชื่อในเกม : xxxxxxx

ชื่อเล่น : xxxxxxx

แนะนำตัวเอง : xxxxxxx

แล้วมาสนุกกันนะครับ  :pika01:

.

.

.

จะตลกเกินไปแล้ว!!

ชื่อในเกม : bookky1611

ชื่อเล่น : บุ๊ค

แนะนำตัวเอง : จะเล่นต่อเมื่อพี่นกมาลาก(?)ไปเท่านั้นแหละ ปกติไม่อยากเล่นคนเดียว กลัว... TT

ชื่อในเกม : Alstr

ชื่อเล่น : ท้อป

แนะนำตัวเอง : หาอะไรทำ อิอิ :pika01:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.