Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD To Likesakiii!!!!!!

Nameless-san

Recommended Posts

ความจริงยังไม่นอนหรอก มีเรื่องต้องคิดนิดหน่อย

HBD ย่ะ ขอให้มีความสุขมากๆจ้า

ของขวัญวันเกิดเล็กๆน้อยๆจ้า

http://www.pixiv.net/member_illust.php?mode=big&illust_id=40197368

โอ้ สุขสันต์วันเกิด ของคนชอบขี้(ไลค์ขี้)//ผิด

เอาเป็นว่า สกิลวาดรุปของท่านจงเก่งขึ้นไปอีก ประสบความสำเร็จทั้งการเรียนและชีวิตนะ^^

HBD ครับท่านชอบสกี ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทำงานอะไรก็ขอไม่ให้ดอง ประสบแต่ความสำเร็จ

และก็ ขอให้โชคดีในวันข้างหน้าด้วยครับ  ^ ^  :pika01:

:v

สุขสันต์วันเกิดนะครับไลกี้ ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ :hito01:

HBD นะคะพี่ไลกี้ ขอให้สกิลวาดรูปน้อยลงนะคะ #ผิดมาก

เอาเป็นว่าขอให้มีความสุข สมหวังดังปราถนานะคะ

Happy Birthday ไลค์กี้้้้้ !!!!! ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ คิดหวังสิ่งไหนไว้ก็ขอให้ได้สิ่งนั้นๆตามหวัง มีความสุขมากๆน่อออออออ XD !!!

ช้านอยากจะย้ำ อีกสักครั้งให้เธอฟังช้านนนนนนน

...ว่า HBD เด้อ :psyduck02:

HBD ลิเกสกีคุง~

ขอให้วาดรูปเก่งยิ่งๆขึ้นและมีความสุขมากๆนะฮะ~~ \(^o^)/

ความจริงยังไม่นอนหรอก มีเรื่องต้องคิดนิดหน่อย

HBD ย่ะ ขอให้มีความสุขมากๆจ้า

ของขวัญวันเกิดเล็กๆน้อยๆจ้า

http://www.pixiv.net/member_illust.php?mode=big&illust_id=40197368

ขอบคุณมากนะฮะสำหรับของขวัญ... อืม........................................

โอ้ สุขสันต์วันเกิด ของคนชอบขี้(ไลค์ขี้)//ผิด

เอาเป็นว่า สกิลวาดรุปของท่านจงเก่งขึ้นไปอีก ประสบความสำเร็จทั้งการเรียนและชีวิตนะ^^

ไม่ได้ชอบขี้ซะหน่อย + +

ขอบคุณที่อวยพรฮะประสบความสำเร็จงั้นเหรอ.....

HBD ครับท่านชอบสกี ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทำงานอะไรก็ขอไม่ให้ดอง ประสบแต่ความสำเร็จ

และก็ ขอให้โชคดีในวันข้างหน้าด้วยครับ  ^ ^  :pika01:

ขอบคุณมากครับ จะพยายามไม่ดองก็แล้วกันนะ ถ้าไม่ดองก็คงประสบความสำเร็จไปได้ด้วยดี ;w;

สุขสันต์วันเกิดนะครับไลกี้ ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ :hito01:

ขอบคุณมากจ้าา ความสุขทั้งชีวิตนี้มีล้นเหลือจริงๆ ^^

HBD นะคะพี่ไลกี้ ขอให้สกิลวาดรูปน้อยลงนะคะ #ผิดมาก

เอาเป็นว่าขอให้มีความสุข สมหวังดังปราถนานะคะ

ฮึฮึ + +

ขอบคุณมากเน้อ...

Happy Birthday ไลค์กี้้้้้ !!!!! ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ คิดหวังสิ่งไหนไว้ก็ขอให้ได้สิ่งนั้นๆตามหวัง มีความสุขมากๆน่อออออออ XD !!!

ขอบคุณครับ จะพยายามหาสิ่งดีๆให้พบนะครับ แล้วเดี๋ยวเอามาแบ่งปัน + +

ช้านอยากจะย้ำ อีกสักครั้งให้เธอฟังช้านนนนนนน

...ว่า HBD เด้อ :psyduck02:

ขอย้ำอีกครั้งว่า ขอบคุณมากเด้อขรับเด้อ

HBD น้อ

ขอบคุณจ้า สองนิ้ว ถึงเราจะไม่รู้จักกันมากเท่าไหร่เพราะไม่ค่อยได้โผล่ไปหาในเชาท์ซะมากเท่าไหร่ ;w;

HBD ลิเกสกีคุง~

ขอให้วาดรูปเก่งยิ่งๆขึ้นและมีความสุขมากๆนะฮะ~~ \(^o^)/

ขอบคุณมากครับ แล้วจะพยายามวาดให้ได้เก่งเท่าท่าน(อาจารย์ทางอ้อม)ให้ได้ครับ ^w^

สุขสันต์วันเกิดนะ ยังรอชมลงานอยู่นะ

ขอบคุณมากนะครับ แล้วจะเอาผลงานมาปล่อยบ่อยๆเน้อ ;w;

ขอขอบคุณทุกท่านมากครับที่อุตส่าห์เสียสละเวลาที่(ค่อนข้างจะ)มีค่า(มากสำหรับผม)มาพิมพ์ข้อความอวยพร

ถึงจะอายุมากขึ้นแต่ก็ไม่ได้รู้สึกว่าตัวเองเป็นขึ้นใหญ่ขึ้นหรืออะไรขึ้นบ้างเลย ยังรู้สึดสนุกอยู่กับการใช้ชีวิตแบบนี้

และมีความสุขเหมือนๆกับวัยเด็ก ถึงจะพบจุดที่เกือบทำให้ชีวิตจบสิ้นมาแล้วแต่ก็ยังจะมีความสุขในชีวิตแบบนี้ได้อยู่

ก็อยากให้ทุกๆคนมีความสุขกันบ้าง ไม่อยากให้เครียดเพราะเวลาเจอคนเครียดมันทำให้ผมเองรู้สึกไม่ดี เพราะงั้นเวลาที่

ผมจะเครียดก็พยายามจะไม่ให้คนอื่นเห็น หรือเก็บมันไว้แล้วเปลี่ยนมันให้เป็นความสุข ทางที่ดีนะไม่ต้องไปเครียดมันเลยซะก็หมดเรื่อง

ไม่ว่าทุกเรื่องจะเลวร้ายแค่ไหนแน่นอนว่าเราก็สนุกกับมันได้เช่นกันฮะ ขอบคุณทุกคนมากๆครับผม

Likesakiii ชื่อนี้เจอที่ไหนก็ทักได้ทุกเมื่อนะครับ(จะพยายามตอบละกันนะ :P)

ไม่รู้ว่าจะพูดว่าอะไรดีนอกจากคำว่า "ขอบคุณครับ"

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.