Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD to MASAKI >_< !!!

+ Pangtor Girl +

Recommended Posts

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่สาว ขอให้สวยๆรวยๆเก่งๆ มีความสุขมากๆ สมหวังดั่งปราถนาทุกประการ

ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง เรียนเก่งๆเกรดดีๆ โชคดีตลอดปีนะคะ รักพี่สาวค่ะ !!  :pika01:

ดื่มให้อร่อยนะคะะะะ

สุขสันต์วันเกิดครับมาซากิซัง ขอให้มีความสุขมาก ๆ และประสบความสำเร็จทุกเรื่องเลยนะครับ :hito01:

HBD ครับมาซากิจัง~

ขอให้มีความสุขภาพดี ไม่เครียดบ่อยจนเป็น มาเกรนบ่อยๆนะครับ

พยายามไม่คิดมาก Relax เขาไว้นะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ขอให้โชคดี และ ขอให้ทำอะไรเป็นไปตามหวังนะครับ ^ ^

HBD มาซากิ !!! 18 แล้วๆๆๆ แก่กว่าเราแล้ว เฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ #โดนเชือด...

เฮือก.....ก็...ขอให้...มีความ...จุก...เอ้ย สุข...มากๆนะฮะ...คิดหวังสิ่งไหนไว้ก็ขอให้ได้สิ่งนั้นสมพรปรารถนา

ส๊าาาาาาาาาธุ เพี้ยง!!!!!!!

สุขสันต์วันเกิดจ้ะมาซากิ ขอให้มีความสุข วาดรูปสวยๆยิ่งขึ้นนะจ๊ะ :pika01:

ดีแล้ว ที่แก้มตั้งกระทู้ hbd น่ะ มันดูโอเคกว่าจริงๆ

:)

hbd ย้อนหลังนะ เมื่อวานตอนเย็นติดภารกิจนิดหน่อย

ขอให้มีความสุขมากๆ วาดรูปขอให้เก่งขึ้นด้วยนะ :)

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังน้อมาซาจัง ขอโทษนะที่ไม่ได้อวยเมื่อวานพอดีไม่ได้เปิดคอมน่ะ

ขอให้มีความสุขมากๆนะ อะไรปล่อยวางได้ก็ปล่อยไป :pika01:

เป็นโอกาสดีที่จะได้ทดลองลายเส้นใหม่//ไม่ใช่ละ

ขอขอบพระคุณทุุกๆท่านที่มาอวยพรวันเกิดให้เรานะฮะ~~~~>w<

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่สาว ขอให้สวยๆรวยๆเก่งๆ มีความสุขมากๆ สมหวังดั่งปราถนาทุกประการ

ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง เรียนเก่งๆเกรดดีๆ โชคดีตลอดปีนะคะ รักพี่สาวค่ะ !!  :pika01:

ดื่มให้อร่อยนะคะะะะ

ขอบคุณมากฮะน้องสาวทีรัก~~>w<ของขวัญวันเกิดนี่ถูกใจมาก~(ฮา)

สุขสันต์วันเกิดครับมาซากิซัง ขอให้มีความสุขมาก ๆ และประสบความสำเร็จทุกเรื่องเลยนะครับ :hito01:

ขอบคุณฮะแอคเนอร์ซัง^^

HBD ครับมาซากิจัง~

ขอให้มีความสุขภาพดี ไม่เครียดบ่อยจนเป็น มาเกรนบ่อยๆนะครับ

พยายามไม่คิดมาก Relax เขาไว้นะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ขอให้โชคดี และ ขอให้ทำอะไรเป็นไปตามหวังนะครับ ^ ^

แหะๆพยายามไม่คิดมากอยู่นะ(แต่ไม่ได้ซะที...) ไงก็แทงกิ้วนะเอฟ~

HBD มาซากิ !!! 18 แล้วๆๆๆ แก่กว่าเราแล้ว เฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ #โดนเชือด...

เฮือก.....ก็...ขอให้...มีความ...จุก...เอ้ย สุข...มากๆนะฮะ...คิดหวังสิ่งไหนไว้ก็ขอให้ได้สิ่งนั้นสมพรปรารถนา

ส๊าาาาาาาาาธุ เพี้ยง!!!!!!!

เอ่อ...ไอ้ที่ว่า"แก่กว่าเราแล้ว"นี่....หมายความว่ายังไงเหรอฮะ....^=^"//me เชือดนายหยง

ไงก็...ขอบคุณมากฮะ..= ="a

HBD ครับท่านมาซากิ มีความสุขมากๆนะฮ๊าฟ :v

อื้ม~^^

สุขสันต์วันเกิดจ้ะมาซากิ ขอให้มีความสุข วาดรูปสวยๆยิ่งขึ้นนะจ๊ะ :pika01:

ขอบคุณมากฮะคุณบลู~//me ฝึกวาดแบบเอาเป็นเอาตาย...

ดีแล้ว ที่แก้มตั้งกระทู้ hbd น่ะ มันดูโอเคกว่าจริงๆ

:)

hbd ย้อนหลังนะ เมื่อวานตอนเย็นติดภารกิจนิดหน่อย

ขอให้มีความสุขมากๆ วาดรูปขอให้เก่งขึ้นด้วยนะ :)

ขอบคุณมากนะฮะเก๋ซามะ~//me ฝึกวาดแบบเอาเป็นเอาตายx2...

สุขสันต์วันเิกิดย้อนหลังน้อมาซาจัง ขอโทษนะที่ไม่ได้อวยเมื่อวานพอดีไม่ได้เปิดคอมน่ะ

ขอให้มีความสุขมากๆนะ อะไรปล่อยวางได้ก็ปล่อยไป :pika01:

แทงกิ้วฮะซาโตชิคุง~>3<

อ่า...แล้วก็ขอบคุณศจ.ที่อวยพรสดๆในเชาท์มากๆนะฮะ^^

//me ลากชาน้องสาวกลับหลุม....

น้าาาาาาามาช้าาาาอีกแล้วฮือออออออ แฮปปี้เบิร์ดเดย์เน้อ พี่มาซากิ สวยวันสวยคืน นะครับ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.