Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[Meeting X] สอบถามวันมีตติ้ง(อีกแล้ว?)

เฮียเป็ด

Pokemon-Basic Board Meeting X จัดวันไหนดี?  

11 members have voted

1. 1. Pokemon-Basic Board Meeting X จัดวันไหนดี?

• เสาร์ที่ 29 มีนาคม 2557
      1
    • อาทิตย์ที่ 30 มีนาคม 2557
      4
    • -
      2
    • -
      2
    • อื่นๆ เสนอมา!
      2

Recommended Posts

นั่งนับครั้งไปๆ มาๆ

นี่เราจัดมีตติ้งบอร์ดมา 5 ปีแล้วหรอ!!!

(ปกติจัดปีละ 2 ครั้ง)

เอาว่า ครั้งนี้ เหมือนเดิม โหวตวันกันมาจ้า 1 คนเลือกโหวตได้ 2 ช๊อยส์

เมื่อถึงเวลาอันเหมาะสม เป็ดจะนำโพลล์นี้ ไปบวกกับความคิดเห็นตามใจฉันของ PKBasic Family และจะมาสรุปวันอีกทีนะแกว๊ก :psyduck10:

ปล.มีตติ้งรอบนี้มีข้าวเย็นเช่นเดิม

ปล2.กิจกรรมอื่นๆ รอถามคนอื่นนะ

ปล3.ขอเฉพาะคนที่จะไป หรือคิดจะไป หรือถ้ามีโอกาสก็อยากจะไป โหวตนะครับ ไอ้ประเภท "ตูไม่ไปหรอก" แต่มาจิ้มโหวต พ่อจะปาหน้าด้วย :ricebag: เลย ใครไม่คิดจะไป ร่วมรีพลายก็พอ :psyduck04:

(ใครไม่ไปแล้วเสนอหน้ามาจิ้มโหวต หักดอลนะจ๊ะ)

Edited : นำผลของวันที่ 5-6 เมษายนออก เนื่องจากแม่งานไม่ว่างคุมงานในวันดังกล่าว :psyduck07:

คือเฮียครับถ้ามันเป็นไปได้อยากจะให้เลยวันที่ 30 มีนาซักนิดหน่ยออ่ะครับ (30 มันสอบเตรียมนะเออ)

ขอบคุณครับ :pika01:

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.