Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Happy Birthday to จุงคอม ^w^

天ノ花 月子

Recommended Posts

สุขสันต์วันเกิดค่ะ จอมคุง ขอให้จอมคุงมีความสุขมากๆ คิดปรารถนาสิ่งใดก็ขอให้ได้ตามนั้นนะคะ :latias_smile:

Happy Birthday ฮะจุงคอม เป็นผู้ใหญ่ขึ้นอีกปีแล้วนะฮะ เป็นเด็กดีของพ่อแม่ ตั้งใจเรียนหนังสือ (อย่าขี้เกียจเหมือนผมนะ 5555) สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดหวังสิ่งไหนไว้ก็ขอให้สมความปรารถนานะฮะ :D

**ปล.ไม่ต้องสูงกว่าผมก็ได้นะฮะ กำลังหาแนวร่วม (คนตัวเล็ก 555) //ล้อเล่นน่อว์ :3

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ปราถนาสิ่งใดก็ขอให้สมหวัง ตั้งใจทำสิ่งไหนก็ขอให้ลุล่วงด้วยดี :D

HBD ครับท่าน จุงคอม ขอให้มีความสุขตลอดปีนะครับ ขอให้คิดอะไรก็สมหวังนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  :pika01:

HBD ฮะจอมคุง :pika01:

ไม่ค่อยได้คุยด้วยเท่าไหร่เลย(ฮา) แต่ก็ขอให้มีความสุขมากๆนะฮะ ^^

HBD นะคะพี่จอม ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง

คิดสิ่งใดสมความปราถนา เกรดดีๆนะคะ  :pika01:

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สมปรารถนาในสิ่งที่พยายามนะครับ...

สุขสันต์วันเกิดค่ะ จอมคุง ขอให้จอมคุงมีความสุขมากๆ คิดปรารถนาสิ่งใดก็ขอให้ได้ตามนั้นนะคะ :latias_smile:

ขอบคุณมากนะครับ เช่นกันนะครับ  :pika10:

Happy Birthday ฮะจุงคอม เป็นผู้ใหญ่ขึ้นอีกปีแล้วนะฮะ เป็นเด็กดีของพ่อแม่ ตั้งใจเรียนหนังสือ (อย่าขี้เกียจเหมือนผมนะ 5555) สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดหวังสิ่งไหนไว้ก็ขอให้สมความปรารถนานะฮะ :D

**ปล.ไม่ต้องสูงกว่าผมก็ได้นะฮะ กำลังหาแนวร่วม (คนตัวเล็ก 555) //ล้อเล่นน่อว์ :3

ขอบคุณครับท่านหมาโห่//โดนเตะ  ขอบคุณพี่หยงนะครับ  :pika01:

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ปราถนาสิ่งใดก็ขอให้สมหวัง ตั้งใจทำสิ่งไหนก็ขอให้ลุล่วงด้วยดี :D

ขอบคุณครับ เช่นกันนะครับ :D

HBD ครับท่าน จุงคอม ขอให้มีความสุขตลอดปีนะครับ ขอให้คิดอะไรก็สมหวังนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  :pika01:

ขอบคุณครับนายเอฟ เช่นกันนะครับ  :pika01:

HBD ฮะจอมคุง :pika01:

ไม่ค่อยได้คุยด้วยเท่าไหร่เลย(ฮา) แต่ก็ขอให้มีความสุขมากๆนะฮะ ^^

ขอบคุณครับพี่มาซากิ  ถ้าผมว่างก็จะโผล่มาเชาส์บ่อยๆละเนอะlol

HBD นะคะพี่จอม ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง

คิดสิ่งใดสมความปราถนา เกรดดีๆนะคะ  :pika01:

ขอบคุณครัับแก้ม เช่นกันนะครัช :D

HBD ครับมีความสุขมากๆนะครับ :pika10:

ขอบคุณนะครับ มีความสุขเช่นกันครับ :D

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สมปรารถนาในสิ่งที่พยายามนะครับ...

ขอบคุณครัชคุณธันว์  เช่นกันนะครัช  :pika01:

HBD จ้า ขอให้มีความสุขมากๆนะจ้า

ขอบคุณนะครับพี่เก๋  :pika01: เช่นกันครับ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.