Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

Happy Birthday To Bluewind!!!

Nameless-san

Recommended Posts

วันนี้ก็เป็นวันเกิดของแอดมิน (ที่นานๆจะโผล่มา) อีกท่านหนึ่งคือ ท่าน Bluewind (ส่วนตัวจะเรียกว่าเฮียบลู/พี่บลูวิน) ค่ะ

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดสิ่งใดของให้สมปรารถนา แย่งลาติอัสจากศจ.ให้ได้ค่ะ

http://www.pixiv.com/works/45080209

แฮ่ มาก่อน ขอซิวไปล่ะ :P // คว้าไปเรียบร้อย

สุขสันต์วันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จ มีแต่ความสุขนะครับ^^

HBD ครับท่านลมฟ้า

ขอให้โชคดี มีความสุขมากๆนะครับ ~

HBD เน้อ ผู้กองหมี เอ้ย พี่บลูวิน  :pika01:

ขอให้เจอโลลิๆในชีวิต เอ้ย ขอให้เจอสิ่งดีๆในชีวิตเน้อ ; w ;

สุขสันต์วันเกิดครับพี่บลู ขอให้มีความสุขมาก ๆ และตลอดไปนะครับ :hito01:

วันนี้ก็เป็นวันเกิดของแอดมิน (ที่นานๆจะโผล่มา) อีกท่านหนึ่งคือ ท่าน Bluewind (ส่วนตัวจะเรียกว่าเฮียบลู/พี่บลูวิน) ค่ะ

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดสิ่งใดของให้สมปรารถนา แย่งลาติอัสจากศจ.ให้ได้ค่ะ

http://www.pixiv.com/works/45080209

ขอบใจจ้ะเก๋ แต่ดูท่าจะคว้าตัวลาทิอัสมาไม่ทัน โดนศจ.แย่งไปแล้ว

แฮ่ มาก่อน ขอซิวไปล่ะ :P // คว้าไปเรียบร้อย

สุขสันต์วันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จ มีแต่ความสุขนะครับ^^

ขอบใจจ้ะศจ. แต่เอาลาทิอัสคืนมาก่อนโว้ย!!!!

HBD ครับท่านลมฟ้า

ขอให้โชคดี มีความสุขมากๆนะครับ ~

ขอบใจจ้ะนายเอฟ :pika01:

ersion_[5] link=topic=3293.msg81509#msg81509 date=1407321458]

HBD เน้อ ผู้กองหมี เอ้ย พี่บลูวิน  :pika01:

ขอให้เจอโลลิๆในชีวิต เอ้ย ขอให้เจอสิ่งดีๆในชีวิตเน้อ ; w ;

เป็นคำอวยพรที่ประเสริฐมาก  :psyduck02:

สุขสันต์วันเกิดครับพี่บลู ขอให้มีความสุขมาก ๆ และตลอดไปนะครับ :hito01:

ขอบใจจ้าแจ็คกี้ :pika01:

ยังไงก็ขอบคุณทุกๆคนที่มาอวยพรให้ผมมากๆนะครับ ถึงจะไม่ค่อยได้โผล่หัวเข้ามาในนี้แต่ก็ยังแวะเวียนเข้ามาเรื่อยๆและประจำอยู่บนเฟซนะ :pika01:

ยังทันอยู่มั้ยเนี่ยยยยยยยยยยยย T^T

HBD นะคะพี่บลู ขอให้มีความสุขมากๆ โชคดีๆ ประสบความสำเร็จในชีวิตนะคะ  :pika01:

จงหาสิ่งแปลกปลอมในภาพนี้ค่ะ //เผ่นด้วยความไวแสง

ยังทันอยู่มั้ยเนี่ยยยยยยยยยยยย T^T

HBD นะคะพี่บลู ขอให้มีความสุขมากๆ โชคดีๆ ประสบความสำเร็จในชีวิตนะคะ  :pika01:

จงหาสิ่งแปลกปลอมในภาพนี้ค่ะ //เผ่นด้วยความไวแสง

อุ๊ย บลูเบอร์รี่น่ารักมากเลยยยยยยยยย >< ขอบคุณแก้มมากนะจ๊ะ

หว่าย ทันอยู่มั้ยหว่า? HBD นะคะพี่บลูวิน ขอให้พี่มีความสุขมากๆนะคะ

เดี๋ยววาดฟุบุกิมาให้นะคะ

:pika01:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.