Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

วันนี้วันเกิด Likesakii

Nameless-san

Recommended Posts

ตั้งกระทู้ช้าไปหน่อย

HBD งับ ขอให้วาดรูปเก่งเรื่อยๆ

อายุ 1000 ปี

อื้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

งั้นอายุมั่นขวัญยืนละกัน ; w ;

//ไม่เจ็บไม่ป่วย ชีวิตดีๆ ก้าวไกลล่ะ

HBD ชอบสกี ขอให้โชคดี ทำอะไรขอให้ประสบความสำเร็จ น

HBD ฮะพี่ไลกี้ขอให้มีความสุขมากๆนะฮะ รอเสพโดอยู่นะฮะ #ผิด =////w////=

HBD (อีกรอบ) เน้อออออ

ก็ไม่มีอะไรหรอกนะ แค่...

ภาพที่ข้อยรีเควสละ ; w ;

ขอให้มีความสุขเน้อ

ตั้งกระทู้ช้าไปหน่อย

HBD งับ ขอให้วาดรูปเก่งเรื่อยๆ

โอขอบคุณมากๆครับผม เป็นคำอำอวยพรที่ล้ำค่าอย่างยิ่งทีเดียว ขอบคุณครับ! :)

อายุ 1000 ปี

อื้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

งั้นอายุมั่นขวัญยืนละกัน ; w ;

//ไม่เจ็บไม่ป่วย ชีวิตดีๆ ก้าวไกลล่ะ

ขอบคุณมากครับปีนี้ก็ครบรอบ1000ปีพอดีเลยสินะ เลขสวยดีจริงๆครับ ยังไงก็ขอบคุณครับจะพยายามอายุยืนให้ได้มากกว่านี้แน่นอนครับ ;)

HBD ชอบสกี ขอให้โชคดี ทำอะไรขอให้ประสบความสำเร็จ น

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรมากครับผม ขอให้ท่านเองก็เช่นกันนะครับ ขอบคุณครับ :)

HBD ฮะพี่ไลกี้ขอให้มีความสุขมากๆนะฮะ รอเสพโดอยู่นะฮะ #ผิด =////w////=

โอ... ขอบคุณที่ติดตามครับผม ในอนาคตคงได้ออกต้นฉบับมาแน่นอนครับ รอติดตามไว้ได้เลย (ฮา) ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับผม ;)

ersion_[5] link=topic=3397.msg82239#msg82239 date=1418224911]

HBD (อีกรอบ) เน้อออออ

ก็ไม่มีอะไรหรอกนะ แค่...

ภาพที่ข้อยรีเควสละ ; w ;

ขอให้มีความสุขเน้อ

ขอบคุณอีกครั้งเช่นกันครับผม ยังไงก็จะพยายามวาดรีเควสออกมาให้ได้ก็แล้วกันนะครับ(ฮา) :)

ยังไงก็ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอวยพรให้ข้าพเจ้าด้วยนะครับผม ♥

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.