Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ใครรู้จักโปรแกรมเล่นGBAในWindow mobileได้ช่วยที

epOchs

Recommended Posts

ไม่อยากเชื่อว่าสักวันตัวเองต้องมาขอโปรแกรมเล่นGbaในมือถือบ้าง แต่window mobileมันหาโปรแกรมเล่นยากจริงๆ

ใครมี รู้จัก ช่วยบอกช้านที

ขอบคุณเป็นอย่างสูง

ปล. window mobile 6.5นะ

เท่าที่ผมเห็น

มีโปรแกรม Morphgear อ่ะครับ

แต่ว่าผมไม่รู้นะ ว่าหาโหลดที่ไหน และก็ไม่รู้ด้วยว่าใช้กับ WM 6.5 ได้มั้ย

ลองๆหาข้อมูลดูนะครับ

ไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับ WM เท่าไรอ่ะ :pika01:

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ แต่โปรฯนี้ยังไม่รองรับ 6.5

อ้า โทดครับ morphgear ใช้ได้แล้ว แต่ปุ่มมันเล็กไปหน่อย

• 3 weeks later...

^ ใช่ครับ

แต่นี่มันเป็นระบบปฏิบัติการ Window Mobile ด้วย

http://www.vampent.com/vbag.htm ผมใช้โปแกรมตัวนี้ครับ เล่นได้ลื่นพอสมควร แต่ว่าก็อยู่ที่มือถือด้วยนะครับว่าใช่รุ่นที่รองรับรึเปล่า

ลิงค์นี้เป็นตัวที่เอาไว้เล่นRuby Sapphire ครับ

V

V

V

V

เอิ่ม...กรุณางดปั๊มกระทู้ด้วยนะครับ

ใช้ปุ่ม Edit เอา จะดีกว่านะ ^^

ส่วนตัว ผมคิดว่า 5 ภาคของ Gen.4 อ่า เล่นใน WM ไม่ได้หรอกครับ

เพราะ เครื่องมันไม่น่าจะแรงพอ ถึงแม้ว่ามันจะทัชได้ก็เหอะ

ถ้าหากเล่นใน WM ได้ ป่านนี้คงไม่มีใครซื้อ NDS แล้วแหละครับ ไปหาซื้อ WM ดีกว่า เล่นเกม NDS ก้อได้ แถมยังมีฟังก์ชั่นหลากหลายอีก

ส่วน GBA นี่ ยังพอมีทางเป็นไปได้นะครับ แต่ผมไม่รู้ว่าต้องทำยังไง พอดีไม่ได้ใช้ WM อ่าครับ ^^

เอิ่ม...กรุณางดปั๊มกระทู้ด้วยนะครับ

ใช้ปุ่ม Edit เอา จะดีกว่านะ ^^

ส่วนตัว ผมคิดว่า 5 ภาคของ Gen.4 อ่า เล่นใน WM ไม่ได้หรอกครับ

เพราะ เครื่องมันไม่น่าจะแรงพอ ถึงแม้ว่ามันจะทัชได้ก็เหอะ

ถ้าหากเล่นใน WM ได้ ป่านนี้คงไม่มีใครซื้อ NDS แล้วแหละครับ ไปหาซื้อ WM ดีกว่า เล่นเกม NDS ก้อได้ แถมยังมีฟังก์ชั่นหลากหลายอีก

ส่วน GBA นี่ ยังพอมีทางเป็นไปได้นะครับ แต่ผมไม่รู้ว่าต้องทำยังไง พอดีไม่ได้ใช้ WM อ่าครับ ^^

ถึงทัชได้ก็จอเล็กน่าดู แถมยัง กxก เนื่องจากเป็นWindowsด้วย

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.