Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ประกาศผลการประกวด"จงเติมคำในช่องว่าง"ครั้งที่ 1 ครับ!!!

bluewind

Recommended Posts

================================================================================

ประกาศผลประกวดในกิจกรรม : จงเติมคำในช่องว่าง ครั้งที่ 1

ท่านผู้ชมที่รักทุกท่านครับ ในที่สุดก็ถึงเวลาที่ลุ้นที่สุด ตื่นเต้นที่สุด ของการประกาศผรก.ฉุกเฉิน (ผลรางวัลการประกวด) นะครับ เพราะเราจะได้ทราบแน่นอนแล้วนะครับว่าใครจะได้รับตำแหน่ง Judge อันทรงเกียรติหรือคะแนนความดี+5 ไปครอง แหม่~วุ้ย ผมละตื่นเต้นจริงๆว่าใครจะได้รางวัลไป ^^

ท่านผู้ชมครับ...จากผู้เข้าร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน ที่ส่งคะแนนโหวตมาทาง PM ให้กับผม ซึ่งเราได้เก็บคะแนนกันมาตั้งแต่วันที่ 15 จนถึงวันนี้วันที่ 22 เวลา 2 ทุ่มครึ่ง...และตอนนี้ ผลคะแนนโหวตทั้งหมด อยู่ในมือผมแล้วครับ!!!

ไม่ต้องเสียเวลา ประกาศกันไปเล้ย!!!

ผู้ที่ได้รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่...

เบอร์ 31 ครับ!!!!

อะไรกันนี่!? อันดับ 1 กลับไม่ใช่เบอร์ 6 ซึ่งเป็นตัวเก็งที่หลายๆคนคิดไว้ เจอม้ามืดจากไหนแซงขึ้นมาได้ละครับเนี่ย!?!?

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ...bluewind

:psyduck13::hito11::jiko11::pocha10::shinx11::wani11::tyran1::haunter1::porygon2::torchic1:

ฮ๊าาาาาา!!!!!! ว่าไงนะ!!!! ผมเองหรอกเหรอ!? ฮือๆๆๆๆ ดีใจจริงๆเลยแงๆๆๆๆๆ ไม่นึกว่ามุขของผมจะมีคนชื่นชอบขนาดนี้ ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบ :pika12:

สำหรับผู้ที่ได้รางวัลอันดับ 2 ได้แก่...

เบอร์ 6 และเบอร์ 27 ครับ!!!

อันดับนี้มีคนได้ 2 คนครับ!!! แหม่~ เบอร์ 6 ร่วงมาอยู่อันดับนี้นี่เอง ยินดีด้วยกับทั้ง 2 เบอร์นะครับ

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ...สุภาพบุรุษบันดาลฝัน และ sanaito_moonlight

นั่นก็คือนินจา และก้อย นั่นเองคร้าบบบบบบบบบ~~~

..............

......

.

ชะอุ๋ย แล้วทำไม 2 คนนี้ถึงได้ครองอันดับด้วยกันละเนี่ย!? :pika08: บังเอิ๊ญบังเอิญจริงๆเนอะ =_=

สำหรับผู้ที่ได้รางวัลอันดับ 3 ได้แก่...

เบอร์ 9 และเบอร์ 13 ครับ!!!

ครองอันดับด้วยกัน 2 คนอีกแล้ว!? แหม่~ บังเอิญหลายรอบเลยแฮะ =o=

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ...สุภาพบุรุษบันดาลฝัน และ ~Wisdom Wing~

สำหรับน้อง ~Wisdom Wing~ ก่อนหน้านี้ผมทำรายชื่อหายไป ทำให้เกิดความผิดพลาดเวลาประกาศชื่อ ต้องขออภัยด้วยนะครับ :pika11:

ส่วนเบอร์ 9 ที่เป็นของนินจาอีกชิ้นหนึ่ง เขาขอสละสิทธิ์รางวัลนี้ครับ เพราะเขาก็ได้รางวัลที่ 2 อยู่แล้ว

เชิญผู้ชนะทั้ง 3 อันดับมารับรางวัลบนเวทีได้เลยคร้าบ~

เป็นยังไงกันบ้างครับผลการประกาศรางวัลของกิจกรรมนี้ ทางผู้จัดทำซึ่งก็คือผม และทีมงาน ก็ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัลทุกคนเลยนะครับ~

กลับมาพบกับผมได้อีกครั้งในกิจกรรมครั้งหน้านะครับทุกคน~ สวัสดีคร้าบ~ บ๊ายบาย~ :pika10:

================================================================================

ถามอะไรหน่อยค่ะ...มีคน...โหวตเบอร์ 3 ของหนูมั้ยคะ...

ตอนเเรกกะจะมาโหวตเเล้วเเต่โหวตไม่ทัน เห็นพี่บลูวินบอกว่าปิดโหวตตอน 2 ทุ่มครึ่ง เเต่เรามา 2 ทุ่ม 50 ซะงั้น >A< ไว้รอรอบ 2 ละกัน!

ยินดีสำหรับผู้ชนะด้วยครับ อิอิ -3-

(เห เพิ่งสังเกต คะแนนความดีผมได้2 ถ้าอันนึงมาจากการประกวด แล้วอีกอันนึงมันมาจากอะไรหว่า??? ใครที่แจกแต้มช่วยชี้แนะที - -")

ทำไมผมได้ 3 น่ะ

ขอแสดงความยินดีกับคนที่ได้ด้วยน่ะครับ

ขอแสดงความยินดีกับว่าที่สตาฟคนใหม่จัดจ์คนใหม่ด้วยนะคร้าบบบบบ >w<"

คนอื่นๆที่พลาดก้ออย่าไปเสียดายล่ะ ในเมื่อมี"ครั้งที่1" ก้อต้องมี"ครั้งที่2" ถูกมั้ย?

เอ่อ... แล้วรายชื่อคนที่เข้าร่วมทุกคนล่ะ?

เอามาลงด้วยนะจุ๊

+1 ด้วยนะจุ๊ ทุกคนที่เข้าร่วมน่ะ

เฮ~ผลออกแล้ว ยินดีกับทุกคนที่ได้ค่า ^^

ส่วนคนที่ไม่ได้ก็อย่าเสียใจเน้อ เพราะยังมีคะแนนความดี+1 เป็นของปลอบใจ อิอิ

ปล้วก็อาจจะมีครั้งที่2ก็ได้นะ เหอๆ :psyduck02:

:pika01:

ยินดีด้วยครับ  กับคนที่ ได้ขึ้น หิ้ง

มีแต่อันที่ ดี ๆ น้นแหละ ครับ

น่านของผมแป่ว :pika04:~~~แต่เอาเถอะผมอ่านของคนอื่นก็รู้ละว่าทำไมแพ้ :pika06:

ถ้ามีคราวหน้าอย่าหวังว่าจะหลุดมือข้าไปได้เลย ยศ Judge

ยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลด้วยนะคร้าบบบบบบบ :pika10:

จะว่าไป พึ่งสังเกต ประกาศผลประกวดในกิจกรรม : จงเติมคำในช่องว่าง ((ครั้งที่ 1))

งั้งก็หมายความว่า(อาจจะ)มีครั้งที่2อะดิ หุหุ :pika01:

โอ้วว ยินดีกับทุกคนที่ได้รับรางวัลด้วยครับ :D

หายไปนาน กลับมาเห็นประกาศโหวตพอดี  :pika08: เลยได้แค่โหวต ไม่ได้ร่วมกิจกรรมด้วย

รอร่วมกิจกรรมครั้งที่สองครับ!  :pika10:

หมายเลข 13 รายงานตัวค่ะ

ติดอันดับกับเค้าด้วย  :pika01:

เฮ่ย ซะงั้น :pika08: ยังไงก็ยินดีด้วยละกัน

หมายเลข 13 รายงานตัวค่ะ

ติดอันดับกับเค้าด้วย  :pika01:

รับทราบชื่อครับ ผมอีดิทไว้ที่หัวกระทู้แล้ว ต้องขออภัย และยินดีด้วยนะครับ~ ^_^

มายินดีกับคนได้รับรางวัลเจ้าค่ะ

คราวหน้าถ้ามีอีก เราจะต้องพยายามเจ้าค่ะ

คอนเกรทูเลชั่นนนน >w<!!!

:pika05: ยินดีด้วยคนแต่อยากรู้ว่าทุกคนได้คะแนนกันเท่าไร ไม่มีการสรุปคะแนนหรือไงครับผม

^

^

กลัวคนได้คะแนนน้อยจะเสียใจเอามั้งครับ

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.