Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## ประกาศตำแหน่ง Judge ประจำเดือน สิงหาคม ครับ ##

Dreammaker

Recommended Posts

เรื่องแรกนะครับ ผู้ได้รับตำแหน่งจัดจ์คือ

เปตองคุง*~ แก้กระทู้เพลง และเปิดเซิร์ฟของบอร์ด

Plusle&Minun ผู้กว้างขวางในบอร์ดเป็นเวลานาน คอยตั้งข้อสังเกตในกิจกรรมสำคัญของบอร์ด ให้ทำงานลำบากฉุกคิดมากขึ้น และคอยตั้งกระทู้ดักแก่ด้วย

นายซวยบ๊วยเค็ม คนลงข่าวโปเกมอน (สุงสิงกับคนอื่นบ้างนะ)

サイコ ・ホロー คนลงข่าวโปเกมอน (สุงสิงกับคนอื่นบ้างนะ)

真冬の蒲団 ได้รางวัลจากกิจกรรมเติมคำในช่องว่าง

*~Cattylover~* ช่วยตอบคำถามในหมวดเกมค่อนข้างจะเยอะ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

เรื่องที่สองนะครับ ประกาศตำแหน่งสต๊าฟใหม่ของบอร์ดครับ

bluewind จะให้เป็นผู้จัดกิจกรรมของบอร์ดทุกเดือน จากนี้และตลอดไป

sanaito_moonlight ทำงานเพื่อบอร์ดเยอะมากๆ ในเรื่องของโปเกมอนอนิเมและโปเกมอนสเปเชียล รวมถึงการเป็นที่รู้จักของคนในบอร์ดด้วย

ขอแสดงความยินดีอีกครั้งครับ

เรียบไปไหมเรา?

เย้~ ประกาศแล้ว ฮิ้ว~~~~~

ยินดีกับเหล่าจัดจ์/สตาฟใหม่ๆทุกท่านด้วยนะคร้าบบบบบบ

รักษาตำแหน่งดีๆนะครับ หุหุ

เหตุผมที่มันได้มันช่างเหมาะสมจริงๆ

ทำไมผมเป้นผู้กว้างขวางไปแล้วนั้น :pika07:

Guest bulbabenz

[me=IvynernZ]เดินดุ่ย ๆ เข้ากระทู้[/me]

.....

.....

[me=IvynernZ]ถอดยศออก(?) [/me]

[me=IvynernZ]ส่งมอบให้ท่านอื่นผู้มาครองใหม่[/me]

[me=IvynernZ]โค้งสองที[/me]

[me=IvynernZ]ยิ้มอย่างแฮบปี้[/me]

[me=IvynernZ]หันหลัง[/me]

[me=IvynernZ]เดินออกจากกระทู้[/me]

what?

IvynernZ is going to have a slide evolution!

.........

.....

...

IvynernZ slide evolution to bulbabenz!

//~ท้าดาด่า ทัดทัดทั่ด ทัดทัดทา~//

:bulba03:

Grattis!

ได้ตำแหน่งแล้ว ก็ทำหน้าที่ให้สมกับที่ได้รับมอบหมายนะครับ

:pika01:

เชิ้บบบบบบบบบบ ===~( =_=)~

มารับเสื้อสต๊าฟคร้าบ~ เอิ๊กๆ - -+

มารับตำแหน่งสต๊าฟ

ยินดีกับคนที่ได้ตำแหน่งจัดจ์ด้วยจ้า~

มารายงานตัวรับตำแหน่งแล้วค่า...

ปลื้ม... :pika12: และก็ยินดีกับจัดจ์และสต๊าฟคนอื่นๆด้วยนะคะ

ต่อไปนี้จะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดค่า :sonas1:

ลืมไป -*-

ยินดีกับผู้ได้รับตำแหน่งจัดจ์ทุกคนครับ~ :pika01:

Congrat แด่ทุกๆคนเน้อ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ เมื่อไหร่เราจะมีผลงานกับเค้าบ้างอุอุ

อ่า... รับไปด้วยความงง ขอบคุณมากครับ >w<

แต่เรื่องสุงสิงกับชาวบ้านให้มากขึ้นนี่คงยากน่ะครับ เคอะๆ =x=

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.