Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

How to Finish Battle Frontier [HG / SS]

アムムー

Recommended Posts

บริเวณท้างซ้ายสดของเมือง

"ผมของอากาศ"

เห็นแค่นี้อ่าครับ

อธิบายเก่งดีนะครับ^.^

ของไอ้เห้คุโรสึกุ รู้สึกจะสลับตำแหน่งโปเกม่อนด้วย(ไม่แน่ใจตัวอื่นเป็นมั้ย)

เพราะ รอบแรกที่เล่น เอ็นเต้ VS มิโรคาลอส ปล่อยแต้มนำไปก่อน แล้วส่งเฟรย์(ธันเดอรส์)ลงสนาม

กะจะช็อตอย่างน้อยๆก็ 2HKO แต่ดันโดนแช่แข็ง - -

สรุปว่าแพ้ราบคาบ

พอมาอีกที รอบ2 เฟรย์ VS โดไซดอน(เหมือนยังกับว่ามันเอาตัวที่ได้เปรียบตัวแรกเราขึ้นก่อนยังไงยังงั้น -*-) (แต่พอดีมีพลังแฝงประเภทหญ้า -3- )

คนเขียนต้นฉบับมารายงานตัวครับ  :pika10:

แล้วก็ กรุณา อย่า Hotlink รูป จาก pkpt ด้วยครับ ถ้ามีความจำเป็น ก็เซฟมาแล้วไปอัพโหลดเข้าโฮสของตัวเองจะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ ^^

อย่างอื่นดีละครับ แต่ไม่ควรฮอทลิ้งมาจากต้นฉบับนะครับ = =

เห็นแค่นี้อ่าครับ

อธิบายเก่งดีนะครับ^.^

เอ่อ..เบล บทความส่วนมาก เค้าจะไม่ติเรื่องคำที่ผิดพลาดนะึครับ เป็นมารยาทอย่างหนึ่ง เพราะมันเป็นบทความ ไม่ใช่ฟิคไง

ถ้าฟิคผิดแล้วติ จะไม่ดูน่าเกลียดครับ แต่บทความผิดแล้วไปติเป็นตัวๆนี่มันดู...เอ่อ...ยังไงไม่รู้อ่ะ = ="

บทความ ที่ติได้ก็คือ หากมีจุดใดที่ผิดพลาดหรือคลาดเคลื่อน นั่นละครับ ถึงจะติได้ แต่ถ้าแค่พิมพ์ผิดเล็กๆน้อยๆ ก็ปล่อยๆไปเหอะครับ เพราะบทความ ไม่ได้ใช้อรรถรสในการอ่านเหมือนฟิค อย่างฟิคนี่ ถ้าเจอจุดพิมพ์ผิด เราจะรู้สึกว่า เนื้อเรื่องสะดุดทันที แต่บทความมันต่างกันนะครับ ^^

ป.ล. พี่อาร์ม ใช้เวลาทั้งชีวิตกะ BF ใช่มั้ยครับเนี่ย =.=" รีวิวได้ดีมากครับ

เอ่อ..เบล บทความส่วนมาก เค้าจะไม่ติเรื่องคำที่ผิดพลาดนะึครับ เป็นมารยาทอย่างหนึ่ง เพราะมันเป็นบทความ ไม่ใช่ฟิคไง

ถ้าฟิคผิดแล้วติ จะไม่ดูน่าเกลียดครับ แต่บทความผิดแล้วไปติเป็นตัวๆนี่มันดู...เอ่อ...ยังไงไม่รู้อ่ะ = ="

บทความ ที่ติได้ก็คือ หากมีจุดใดที่ผิดพลาดหรือคลาดเคลื่อน นั่นละครับ ถึงจะติได้ แต่ถ้าแค่พิมพ์ผิดเล็กๆน้อยๆ ก็ปล่อยๆไปเหอะครับ เพราะบทความ ไม่ได้ใช้อรรถรสในการอ่านเหมือนฟิค อย่างฟิคนี่ ถ้าเจอจุดพิมพ์ผิด เราจะรู้สึกว่า เนื้อเรื่องสะดุดทันที แต่บทความมันต่างกันนะครับ ^^

ป.ล. พี่อาร์ม ใช้เวลาทั้งชีวิตกะ BF ใช่มั้ยครับเนี่ย =.=" รีวิวได้ดีมากครับ

โอเคครับ

โอเคครับ

ขอบคุณฮับ เดี๋ยวแก้ที่ผิดหน่อย หุุหุ

@ฟลุ้ก  ทั้งชีวิตจริงๆแหละ 5 5 5

ปล. เดี๋ยว ผมอัพรูปใหม่นะครับ ขอบคุณสำหรับคอมเม้น = A ="

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.