Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

*~<กิจกรรมประจำบอร์ด "จงเติมซับนรกในช่องว่าง" ครั้งที่ 2>~*

bluewind

Recommended Posts

คิดมุขไม่ออกตามเคย(มุขผมแนวโอตาคุอีก ช่างเถอะ - -"")

เราก็ยังเล่นเหมือนเดิม =w= [และแป้กเหมือนเดิม..]

:pika06:ไม่ว่างทำเลย

การบ้านโรงเรียนรุมเร้า

เราส่งไปแล้วนะเจ้าคะ ช่วย PM ตอบกลับมาด้วยนะเจ้าคะว่าใช้ได้หรือเปล่าเจ้าค่ะ

กลัวทำผิดกฎอ่าเจ้าค่ะ

^แล้วผมละ :pika08: :pika08: บอกให้ตอบเงียบเลยหรือยังไม่ได้ *0*

ส่งไปแล้วนะครับ

มุขแป้กมาก คิดไม่ออกอ่ะ = =

ปล.อยากให้มีกฎห้ามโหวตให้ตัวเองด้วยครับ ไม่นั้นคนส่งเยอะๆ ก็จะโหวตของตัวเองหมด ทำให้คะแนนไม่กระจายครับ

:pika01:

ขอบคุณมากครับ

ส่งไปแล้ว ไม่รู้ได้หรือเปล่าครับ อันแรก

ส่งไปแล้วนะครับ

มุขแป้กมาก คิดไม่ออกอ่ะ = =

ปล.อยากให้มีกฎห้ามโหวตให้ตัวเองด้วยครับ ไม่นั้นคนส่งเยอะๆ ก็จะโหวตของตัวเองหมด ทำให้คะแนนไม่กระจายครับ

รับทราบครับแบงค์

:pika01:

ขอบคุณมากครับ

ส่งไปแล้ว ไม่รู้ได้หรือเปล่าครับ อันแรก

รูปผิดพลาดนะครับ ตรวจ PM ด้วยนะ

เหลือเวลาในการส่งผลงานอีกแค่ 4 วันเท่านั้นนะจ๊ะเด็กๆ~

Edit - รูปเจ๊ง -*- เดี๋ยวมาอัพใหม่

*แจ้ง*ภาพไม่ขึ้นครับ(เผอิญว่าจำเป็นต้องดูอีกรอบ)

ส่งมากกว่า1อันได้ใช่ไหมครับ

*แจ้ง*ภาพไม่ขึ้นครับ(เผอิญว่าจำเป็นต้องดูอีกรอบ)

ส่งมากกว่า1อันได้ใช่ไหมครับ

ในกติกามีเขียนครับ 1 คนจะส่งผลงานกี่ชิ้นก็ได้ แต่ต้องใช้รูปที่เตรียมไว้ให้ แต่คะแนนความดีเท่าเดิม

หวัง จัดจ์ (เขียนไงอะ)อยู่ละสิ :psyduck02:  รูปเดียวพี่เค้าจัดการเอง  ไม่ก็เดียวผมเซฟรูปเอาไว้แล้วจะมาโพสรูปให้(ผิดมั้ยเนี่ย)รูปโจทย์อะ

[glow=red,2,300]ทุกท่านโปรดทราบ!!! ใครที่ยังกั๊กผลงานไว้อยู่โปรดรีบส่งผลงานมาหาผมภายในวันนี้โดยเร็ว!!![/glow]

เพราะถ้าใครส่งพรุ่งนี้แล้วผิดพลาดตรงไหนขึ้นมา จะแก้ไม่ทันนะครับ  :haunter1:

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.