Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

สุขสันต์วันเกิดจ้า~ บลูวิน

Risu

Recommended Posts

HBD น้อ~~~~~*

พรใดเล่า จะสู้ความพยายาม =w="

ขอให้ประสบความสำเร็จตามที่คิดไว้ละกันครับ

ปล.เดือนนี้วันเกิดแอดมิน+สต๊าฟรวมกัน 4 คนแน่ะ :pika08:

HBD นะคะท่านบลูวิน >_<~ ถึงเเม้ว่าเราจะไม่มีของขวัญให้เหมือนกับของคนอื่นๆ เเต่เราจะขออวยพรให้ท่านมีความสุขมากๆเน้อ

HBD ย้อนหลังนะครับพี่ ขอให้มีความสุขครับ

HBD นะจ๊า หนุ่มขึ้นอีกปีแล้วสินะ :pika01:

มาส่งของฮะ!

วาดเป็นลาติอัสร่างมนุษย์จ้า หวังว่าคงจะชอบนะ ^^

เก็บตกคำอวยพรรอบสองครับ =w=

แหงะ มาช้า orz..

สุขสันต์วันเกิดครับ~  :pika10:

แต่ยังไม่เลยวันเกิดผมไปครับ เหอๆ

รูปมาล่ะคร้าบ~! =wow=~

HBD~ หลายเด้อส์ นายจ๋าขอให้ลื้อมีความสุขเน้อ (ลูกผสมครับ -- --")

จะเอาแขกหรืออากงกันแน่ =_= รูปแบ๊วมวากกกกกกกกก

อ๊า ช้าไปไหม๊เนี่ย

แต่ก็ HBD นะคร้าบทั่นบลูวินขอให้สุขภาพแข็งเเรงได้เจอแต่คนดีๆครับ

อ่า ช้าไป... ขอโทษทีครับ

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่บลูวิน :pika01:

ช้าไป 1 วัน ยังไม่สาย เหอะๆ

จะพยายามหาคนดีๆให้เจอครับ - -+

HBD ครับ

ขอให้มีความสุขนะครับ :pika01:

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม  :pika12:

HBD ย้อนหลังนะครับพี่ ขอให้มีความสุขครับ

สุขสันต์วันเกิด

ครับ

:pika01:

ขอบคุณคร้าบ~

HBD น้อ~~~~~*

พรใดเล่า จะสู้ความพยายาม =w="

ขอให้ประสบความสำเร็จตามที่คิดไว้ละกันครับ

ปล.เดือนนี้วันเกิดแอดมิน+สต๊าฟรวมกัน 4 คนแน่ะ :pika08:

บังเอิญขนาดนั้นเชียว :pika08: ขอบคุณครับพี่นก

HBD นะคะท่านบลูวิน >_<~ ถึงเเม้ว่าเราจะไม่มีของขวัญให้เหมือนกับของคนอื่นๆ เเต่เราจะขออวยพรให้ท่านมีความสุขมากๆเน้อ

ขอบคุณครับน้องสโนว์~

HBD นะจ๊า หนุ่มขึ้นอีกปีแล้วสินะ :pika01:

จะ 20 แล้ว T_T ไม่อยากแก่~

มาส่งของฮะ!

วาดเป็นลาติอัสร่างมนุษย์จ้า หวังว่าคงจะชอบนะ ^^

วาดได้งามเกินไป~!!

ขอบคุณพิงค์มากครับ ซาบซึ้ง~ :pika12:

Grattis Med Dagen มีความสุขเยอะๆนะครับ :D

มาเป็นภาษาต่างประเทศเลยทีเดียว =o=

ขอบคุณทุกๆท่านอีกรอบนึงครับ!

มาย้อนหลังค้าบบบ ขอโทษด้วยที่มาช้า >/<

สุขสันต์วันเกิดครบรอบปีที่......คร้าบบบบบ >w<"

ขอให้เงินทองไหลมาเทมานะค้าบบ มีเยอะๆแล้วแบ่งมาให้ผมด้วยนะ อิอิ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.