Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[โพล]คุณเป็นคนดูภาพยนต์บ่อยมั้ย?

PPF

คุณเป็นคนที่ดูภาพยนต์บ่อยมั้ย?  

27 members have voted

1. 1. คุณเป็นคนที่ดูภาพยนต์บ่อยมั้ย?

• บ่อยมาก
      3
    • บางครั้งบางคราว
      3
    • นานๆครั้ง
      17
    • แล้วแต่โอกาศ
      5

Recommended Posts

ขอสำรวจหน่อยนะครับ หากคนในบอร์ดดูกันบ่อย

ก็ทำกระทู้แนะนำภาพยนต์ประจำบอร์ดซะเลย

นานๆดูที ในรอบสี่ปีที่ผ่านมาดูแค่

โปรแกรมหน้า วิญยาณอาฆาต

Alice in Wonderland

รถไฟฟ้ามาหานะเธอ

The Last Airbender

แต่คาดว่าเร็วๆนี้คงเข้าไปดู SALT

ไม่มีแฟนไปดูด้วยเลยใช้วิธีทำลายวงการภาพยนตร์ครับ

ไม่ค่อยดูอ่ะ ปกติไม่ชอบดูหนังอยู่แล้ว

ดูแต่ที่เป้นการ์ตูน

ไม่ค่อยดูอ่าครับ

ส่วนมากจะดูแค่เรื่องที่ดังๆจริงๆเท่านั้น (HP/LoTR) และเรื่องที่คนเรคคอมเมนด์ให้ไปดู (Avatar) เท่านั้นล่ะครับ ^^

นานๆครั้งครับ ช่วงหลายปีนี้ ไปดูมาแค่ไม่กี่เรื่องเท่านั้นเอง

สาระแนสิบล้อ

บ้านฉันฯ

ทรานฟอร์เมอร์ 2

เทอร์มิเนเตอร์ 4

ล่าสุดแฟนจะชวนไปดู กวนมึนโฮ อาทิตย์หน้าครับ = =(ไอ้เราก็อยากดูพรีเดเตอร์ แต่ไปไม่ทันแล้ว 555+)

น่าจะมีหนังเครื่องบินใหม่ๆบ้างนะ จะรีบแจ้นไปดูเลยล่ะ...

เราดูอย่างมากเดือนละ 1 เรื่องอ่ะ

ล่าสุดนี่คงเป็น Prince of persia มั้ง

ถ้าจำไม่ผิดอ่านะ

เดือนนี้กะดูผีชีวะเนี่ย

ล่าสุดสิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารักค่ัะ(เพิ่งดูเมื่อวานนี้เอง)

ปีนึงก็ดูแค่หนนึงแฮะ

ถ้าไปดูตามโรงหนัง

เรื่องล่าสุดที่ดูก็ เพอร์ซีส์ แจ็คสัน ครับ =w="

ส่วนใหญ่ผมจะนั่งดูอยู่บ้านมากกว่า

อย่างล่าสุดที่โหลดมาดูล่าสุดก็ สาระแนสิบล้อ ฮาไร้แก่นสารโฮกกกกกกกก

รอดูทอยสตอรี่ 3, SALT และก็หลวงพี่เท่ง 3 อยู่ (ไม่รู้ชาติไหนจะว่างไปดู)

ก็ดูแทบทุกวันอ่ะนะ เพราะพ่อจะเปิดดูตลอด ก็อาศัยดูไปด้วย

ล่าสุดนี่คงเป็นอวตารมั้ง - -"

ไม่ค่อยได้ไปดูถึงในโรงเท่าไหร่

มารายงานว่าเรื่อง SALT หรือชื่อไทย "อีเกลือ!!!" (เฮ้ย ไม่ใช่มั้ง "สวยสังหาร" ต่างหากเฟ้ย) เนื้อเรื่องดีมาก เดินเรื่องกระชับดี

ไม่มีแฟนไปดูด้วยเลยใช้วิธีทำลายวงการภาพยนตร์ครับ

คงจะโหลดมาดู ไม่ก็ซื้อแผ่นผี

ไม่ครับ วิธีผมคือ ไปดูคนเดียว แล้วสปอยชาวบ้านครับ 5555

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.