Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD ปอมคุง (14), Avalanche (17)

Guest bulbabenz

Recommended Posts

เอ๋าล้ะ ในเมื่อไม่มีใครตั้ง ฉันก็จะตั้งนี่แหละ

To pomkung

สุขสันต์วันเกิดม็อดกรุที่รักยิ่ง bulbabenz กรุมาสเตอร์ ผู้นี้จะตามเรียกรับใช้เจ้าอยู่อย่างสม่ำเสมอตลอดไป!

ขอบคุณทุกอย่างสำหรับช่วงชีวิตอายุที่13 ของเจ้านี้ คงผ่านอะไรเยอะแยะ (ซึ่งก็พอจะเห็นความเปลี่ยนแปลงแยะอยู่?)

ก็ลอยคออยู่สักพักใหญ่ว่าเมื่อไหร่วันเกิดเจ้า ที่ไหนเลย บวกไปอีกเกือบครึ่งเดือน ฉันถึงจะมาโผล่ที่บอร์ดแห่งนี่!~(เกี่ยวไหมน่ะ)

ไม่มีเค้ก ไม่มีอะไรให้ นอกจากคำอวยพรให้สมหวังทุกประการ

รวมทั้ง รอดพ้นจากภยันอันตรายทั้งหลายทั้งปวงด้วยหนอ~(โดยเฉพาะแถว ๆ กล่องตะโกน)

แล้วก็ ทำหน้าที่สตาฟดี ๆ ตลอดไป ๆ แก่พีเคเบสิก นะจ๊ะ~

To Avalanche ซัง

จำได้เพียงเห็นในมีต และไม่ค่อยจะปรากฏหายให้เห็นเลย อย่างไรก็ สุขสันต์วันเกิด วันเดียวกัน ควบไปเลยนะครับ~!

แถมสะบัดท้าย

HBD ย้อนหลังกรุโปเกมอนของตัวเอง!

วันเกิดกรุ วันที่ 7 สิงหาคม 2552

เพิ่งจะมานึกออกเอาเมื่อวานว่า เน็ตพังพอดีวันเกิดกรุ

วันรุ่งขึ้นเลยไม่ได้นึกถึงเลย โอ้วโน่ว!

แด่ทุกท่านผู้ใช้บริการกรุ

ขอบคุณทุกท่านชาวโปเกมอนทั้งหลายที่รู้จักกรุของข้าพเจ้า ว่า"กรุโปเกมอน" มีอยู่ในโลกโปเกมอนแห่งนี้

ขอบคุณที่สรรหาหัวข้อให้เจ้าของกรุผู้นี้เขียน

กรุเอ๋ยกรุ อยู่กันมาได้หนึ่งปีแล้ว เป็นสถานที่กบดานส่วนตัวก็มิปานเท่าใด(เพราะไอ้เจ้าของกรุมันตื๊อ!)

แม้ว่าจะทำอย่างไร กรุก็ยังคงความออริจินัลในความเงียบกริบได้ถึงปัจจุบัน!

แต่ก็ ด้วยพลังของผู้ที่"หลงมาเยี่ยมเยียน" กรุจึงอยู่มาได้ถึงวันนี้เช่นกัน

ขอบคุณอีกครั้งครับ~

ปล.หน้าตาเวลารู้ว่าวันเกิด........ประมาณนี้

[me=バルブバベンス]เผ่น![/me]

มาร่วม HBDด้วยคน :pika10: งานนี้ของกินเพียบมั้ย หุหุ

[me=Booster]เตรียมกินเค้กวันเกิด[/me]

HBD ทั้งปอมและคุณ Avalanche เลยนะคร้าบบบบ ><"

ขอให้มีความสุขในวันเกิดมากๆน้า~ ^^

ขอให้มีความสุขนะปอม HBD และก็คุณ Avalanche ด้วยนะครับ

ปอมอายุ 14 แล้ว กำลังจะแก่ขึ้นเรื่อยๆ แล้วสินะ

แจ็คอายุ 17 แล้ว แก่กว่าปอมแล้ว

HBD ทั้งคู่นะ มีความสุขมากๆ

HBD ด้วยคน

ขอให้ทั้งสองคนมีความสุขมากๆนะ

เพิ่งนึกออก

ไม่มีเค้กให้

เอาน้ำแข็งไสไปกินละกันน่อ

ปล.อย่ากินมากเกินนะ เดี๋ยวหวัดกิน (เหอเหอเหอ)

็HBD น่ะครับปอมโชคดีจริงๆที่เกิดวันนี่ขอให้มีความสุขในวันนี่ให้มากน่ะครับ

ถ้าผมเคยทำอะไรให้ปอมโกรธก็ขอโทษด้วยน่ะครับ

お二人とも、お誕生日おめでとうございます。

いつもとても幸せでありますように。

(พิมพ์ยุ่นได้ทั้งทีขอปล่อยผีสักนิดละกัน :pika10:)

แฮปปี้เบิร์ธเดย์พี่ปอมกับคุณแอวาแลนช์ค่า

เอาเค้กมาฝากค่า อิอิ ...ขอขอบคุณพี่ปอมที่ช่วยสอนเรื่องแบทเทิ้ลต่างๆให้

ส่วนคุณAvalanche อย่าพึ่งน้อยใจนะคะ มีของมาฝากเช่นเดียวกันค่า

20100812171011hbd av.jpg

ขอให้ทั้งสองคนมีความสุขมากๆ สุขภาพดีนะคะ :pocha08:

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดท่าน ปอมและท่าน Avalanche

ขอให้มีความสุขมากๆ(?)

HBD ทั้ง 2 ท่านด้วยนะคะ^^  ขอให้มีความสุขมากๆ อยู่บอร์ดนี้ไปนานๆนะคะ ^v^

โอ้ว มีคนอายุเพิ่มอีกแว้วว (โดนตบ)

ขอให้มีความสุขมากไปตามเลขอายุ (ยังไม่เลิกๆ) และอยุ่บอร์ดนี้ไปนานๆเน้อ

จากผีเฝ้าบอร์ดตัวนึง - -

สุขสันต์วันเกิดครับ

ถึงของขวัญอาจจะดูแย่ไปหน่อย แต่ทำด้วยใจจริง 100% ไม่มีสารปรุงแต่งนะครับ

ขอให้นายจ๋าทั้งสองแฮปปี้ตลอดเยียร์นะครับ~! >w<~!

เฮ่อ ดีนะที่มาทัน - -

สุขสันต์วันเกิดปอม และ Avalanche เน้อ เป็นหนุ่มขึ้นอีกปีแล้วสินะ ขอให้มีความสุข รอดพ้นจากภัย ได้พบเจอโชคดีตลอดทั้งปีนะครับ~ :pika01:

ไอ้เด็กนรก!

สุขสันต์วันเกิดนะเว้ยเฮ้ย~  ปีนี้โตขึ้นเยอะนะ  แต่ก็นรกอยู่ดี :pika10:

แจ็ค

สุขสันต์วันเกิดนะครับ  เรียนหนักสู้ๆครับ

ปล. สองมาตรฐานมะ?

ผมไม่มีDSi นะครับ มีแต่ DSi: XL ใหญ่เกิน เด็กเล่นไม่ไหวหรอก อิอิ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.