Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ชอบใครที่สุดใน pkmn BW คะ

lukasxrosetta

ชอบใครที่สุดใน pkmn BW คะ =w=  

40 members have voted

1. 1. ชอบใครที่สุดใน pkmn BW คะ =w=

• ตัวเอกชาย
      9
    • female main character
      8
    • เชอเรน
      6
    • Bell
      4
    • อารารากิ
      2
    • Makomo >w<
      3
    • เดนโตะ
      0
    • Aloe
      0
    • N
      11

Recommended Posts

ช่วยโรยโหวตด้วยนะคะ

รักใครชอบใครโหวตคนนั้นนะคะ   ส่วนตัวของโรยนั้นชอบอารารากิกับมาโกโมะค่ะ

โรยว่าaloe ไม่สวยเลยค่ะ ตัวแม่นั่นดำเกินค่ะ

โหวตแล้วบอกด้วยนะคะโรยลืมบอก  แล้วก็บอกด้วยนะคะว่าทำไมถึงชอบ งุงิอิอิ

รวมรีพลายให้แล้วนะครับ คราวหลังใช้ปุ่ม edit จะดีกว่านะ

ผมชอบ N ครับ ชอบเพราะชื่อมันแหละ

N(inja)

[me=Catfish Ohm]ชี้ไปที่อวาตาร์กับยูสเซอร์บาร์  :pocha09:[/me]

ลืม... ชอบเพราะโมเอะค่ะ ฮ่าๆ

จะเป็นหญิงเป็นชายได้หมด ขอแต่เชอเรนโมเอะก็พอ

[me=Catfish Ohm]โดนตบหายไป[/me]

โหวตมาโกโมะละกันแต่ไม่รู้ว่าเพราะอะไรแฮะ

ชอบ N เพราะ N ย่อมาจานินจา  :pika01:

อ่ะ! ไม่ใช่นินจาอย่างที่คิดนะ  :pika10:

มีฉันคนเดียวที่ชอบตัวเอกชายสินะ T_T

ก็มันเป็นตัวเอกที่หล่อที่สุดในบรรดาโปเกมอนทุกภาคนี่หว่า ToT

N ก็หล่อ แต่เชียร์ตัวเอกมากกว่า

ตัวเอกหญิงครับ เพราะ ดูแล้วมีวุฒิภาวะมากที่สุดในบรรดาตัวเอกหญิงทั้งหมดแล้ว =w="

ส่วนอีกเหตุผลคือ มันนุ่งสั้น...[me=>>ShadoWSneaK<<]โดนไฟนอลแอ๊ตแท็คไรเดอร์!!!!![/me]

เซคร่อม.................[me=負け犬]โดนถีบกระเด็นรอบโลก[/me]

ก็ตัวละคนมันไม่มีแบบที่ชอบนี่นา -3-

แต่ถ้าให้ตอบก็คงเป็นN เพราะอุดมการณ์คล้ายๆกัน ( ゚∀゚)アハハ八八ノヽノヽノヽノ \ / \/ \

ถ้าตัวละครที่ออกมาถึงตอนนี้แล้ว

คงเป็นตัวเอกผู้ชายแหละครับ เพราะดูเท่ดี ดูมีวุฒิภาวะ ไม่ติงต๊อง(จากภายนอกน้า)

แต่ก็คงรอดูต่อไป เพราะ แชมเปีี้ยน จตุรเทพ ผู้นำโรงยิม ยังปรากฎไม่หมด ไหนจะผู้บริหารแก๊ง พลาสม่าด้วย

ชอบเชเรนมาก~~!!

สาเหตุ... เพราะเป็นคนหล่อที่ใส่แว่น!! (?)[me=หนุ่มแว่น 2D สุดยอด]โดนตบ[/me]

รู้สึกชอบคาแร็กเตอร์น่ะค่ะ =w="

ชอบรองลงมาก็ N - อันนี้ชอบดีไซน์ เป็นแชมเปี้ยนที่เซอได้อีก (ฮา)

ไม่รู้จะโหวตใครดีแหะหนักใจ งั้นโหวตให้ตัวเอกชายละกัน

ผมดังไปแล้ว อิๆ Bell โอ้โว้ว *ผั๊ว*

โหวตตัวเอกหญิงค่ะ ถึงเเม้ว่าจะชอบตัวเอกชายกับเชอเรนด้วยก็เหอะ =w=''

ชอบเชเรนมาก~~!!

สาเหตุ... เพราะเป็นคนหล่อที่ใส่แว่น!! (?)[me=หนุ่มแว่น 2D สุดยอด]โดนตบ[/me]

รู้สึกชอบคาแร็กเตอร์น่ะค่ะ =w="

ชอบรองลงมาก็ N - อันนี้ชอบดีไซน์ เป็นแชมเปี้ยนที่เซอได้อีก (ฮา)

N ไม่ใช่แชมเปี้ยน ไม่ใช่หรอคับ  หรือป่าวหว่า

:pika01: ผมชอบ Team Plasma ครับ ผมว่ามันคงต้องมี Team LCD และก็ Team LED หรือไม่ก็ Team CRT มาเป็นคู่แข่ง

:tyran1: เฮ้ย !! Plasma ไม่ใช่จอทีวี

:pika05: เอ้าหรอ ผมก็คิดว่าเป็นจอทีวีซะอีก ขอบใจนะนาย เอ้าหายไปไหนซะแล้ว

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.