Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD Dreammaker (15)

Hermit

Recommended Posts

ดึกแล้วไม่มีคนตั้งผมก็ตั้งล่ะครับ

ถึง นินจัง

ยังไงซะผมก็คงไม่มีคำพูดดีๆมากน่ะครับ เพราะดูเหมือนผมจะเอาเรื่องมาให้ที่นี่เสมอ

วันนี่ตัวเราก็แก่ขึ้นอีกปีแล้วน่ะครับความรับผิดชอบย่อมมีมากขึ้นตามอายุ ยังไงก็ขอให้รักษาสุขภาพให้มากๆด้วยน่ะครับ

เรื่องงานอย่าเครียดมาก ขอให้ประสบความสำเร็จ ด้าน การเรียน การงาน ความรัก ด้วยครับ

และขอให้อยู่คู่ Pkbasic ไปนานๆด้วยน่ะครับ

อ่ะๆ เจิม HBD ขอให้มีความสุขนะนิน

และไม่ "แก่" ตลอดไป ^^!

โอ้ว้าวววว 15 เต็มแล้วสินะครับ อิอิ

ถึง พี่นิน

ผมพูดได้เต็มปากว่า ผมรู้จักพี่นินเป็นคนแรกของบอร์ดนี้ (จริงๆแล้ว ก็เห็นตั้งแต่บอร์ดอินละ ยูส Dreammaker เนี่ย แต่ตอนนั้นเอาแต่ซุ่ม ไม่ได้สมัคร = =")

ในวันแรกนั้น วันที่ผมตั้งกระทู้มูฟเซ็ต ผมบังเอิญเหลือบไปเห็นในเช้าต์ว่า เอ๊ะ เค้าคุยเรื่องกระทู้ตรูอยู่นี่หว่า ผมเลยได้ที เข้าไปแจมเลยครับ =w=" แล้วกลายเป็นว่า พี่นินเรียกชื่อผมเป็นคนแรกเลย ขอบคุณมากนะครับ ที่เอาใจใส่ ดูแลบอร์ดมาโดยตลอด เพราะถ้าพี่นินไม่ดูแลบอร์ด ไม่ตามเช็กทุกกระทู้ พี่นินจะรู้ได้ไงว่า ผมชื่อ "ฟลุ๊ค"

หลังจากนั้น พี่นินก็ได้คอยให้คำปรึกษาผมในหลายๆเรื่อง ก็ต้องขอบคุณมากๆเลยนะครับ (ถึงมันจะเฟลก็เถอะ แต่เอาไปใช้กับคนอื่นได้นี่ 55+)

สุดท้ายนี้ก็ขอให้มีความสุขมากๆนะค้าบบบ พี่นิน ^^

ดูจากชื่อที่ใช้ปัจจุบัน ปีนี้ต้อง16 ไม่ใช่หรอครับ เพราะปัจจุบันเค้า15 หน้าใสๆ

-------------------------------------------------------------------------------------------

ขอให้พี่นิน คิดเงินได้เงิน  คิดทองได้ทอง

เป็นที่รักใคร่ของเด็กๆ และทุกๆคน

คิดดีขอให้มีคนสนับสนุน คิดชั่วขอให้มีคนขัดขวาง

ประสบความสำเร็จในชีวิตและทรัพย์สิน

และอยู่กับบอร์ดนี้ไปน๊านนานเลยด้วยครับ

สุขสันต์วันเกิดนินจานะคร้าบ~ :pika01:

ถ้าผมไม่ได้นินช่วยในหลายๆเรื่อง ผมก็คงไม่ได้อยู่ในบอร์ดนี้มาจนถึงปัจจุบันหรอกครับ :pika11:

ถึงหลายๆคนจะมองว่านินเสี่ยว นินม่อ นินแอ๊บ นินฯลฯ แต่ผมก็พูดได้เต็มปากว่านินจาเป็นคนที่ทำงานเพื่อบอร์ดมากที่สุดคนหนึ่ง ผมคิดไม่ออกเลยทีเดียวว่าถ้านินไม่อยู่บอร์ดนี้ แล้วบอร์ดจะเป็นยังไงต่อไป :pika07:

ขอให้นินจาโชคดีทั้งเรื่องเรียน งาน และเงิน พบเจอสิ่งที่ดีๆในปีนี้ให้มากกว่าที่ผ่านๆมา เป็นที่รักของผู้คนรอบข้าง สุขทั้งกาย สุขทั้งใจ ครับ~ :pika10:

ปล.ไม่พิมพ์ว่าอายุครบรอบเท่าไหร่ เพราะดูแต่ละคนแล้วตูงง :pika09:

ปล.ไม่พิมพ์ว่าอายุครบรอบเท่าไหร่ เพราะดูแต่ละคนแล้วตูงง :pika09:

เอาไปห้ากระโหลก!

HBD น้อนินคุง =3="

Guest bulbabenz

ในที่สุดก็มาถึงวันเกิดทั่นนินที่รัก

**ไม่แน่ใจว่าวันเกิดจริงซะด้วยแหนะนั่น กร๊ากก**

ท่านนินเป็นสตาฟบอร์ดที่เข้าประชิดตัวสมาชิกได้เยี่ยมยอดที่สุด ท่าว่าคงหาไม่ได้ในประเทศไทยนี้แล้วแหละ(ว่าไปนั่น แต่ก็.......จริง ๆ!?~)

เหอเหอเหอ

เอาเป็นว่า อายุท่านที่จะเปิดเผยนี้เท่าใดไม่สำคัญ

แต่ก็ขอบคุณในหลาย ๆ เรื่องตั้งแต่แรกเจอครับ

สุขสันต์วันเกิด ขอให้โชคดีสมปรารถนา ม่อเก่งยิ่งขึ้น ๆ(!?) สมหวังทุกประการในโอกาสครบรอบขึ้นอายุใหม่ครั้งนี้นะครับ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ปีนี้อายุเท่าไหร่แล้วคะ

ไม่รู้จะอวยพรอะไร เพราะนินจาทำได้ทุกอย่างอยู่แล้ว เอาเป็นขอให้เด็กลงๆ แล้วก็เด็กรักเด็กหลงแล้วกัน

HBD ท่านนิน

ปีนี้ก็ 15+5 แล้วสินะ

ยังไงก็ขอให้มีความสุขมากๆละกันครับ

เฮ~! พี่หน้าพี่นินก็แอ๊บว่าอายุ 15 ไม่ได้แล้ว~ *ผัวะ*

เอาล่ะ ผมก็มีของขวัญให้นะ เอิ๊กๆ

ขอให้มีความสุขตลอดปีนะคร้าบบบบบบบบบ

HBD นะนิน

แน่ใจเหรอว่า 15 จริง -*-

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ^^

ขอบคุณทีุ่ทุ่มเทเพื่อบอร์ดเสมอมานะคะ

คำอวยพรเหรอ? เอ่อ.....

ขอให้น้องนิน(ยอมรับว่า)อายุ 20 ไวๆนะคะ~ =_=+

//เผ่น

ปล. โพสของพี่ผึ้ง เอาไปเต็มร้อยเลย!! *กดไลค์แบบในเฟซบุ๊ค*

もう一回の15歳の誕生日 おめでとう

年を取った日 おめでとう 嘘つき ニンさん

นายจะสิบห้าไปถึงเมื่อไรกันนะ.... 555+

สุขสันต์วันเกิด  สงสัยมีทนี้ นายต้องเลี้ยงวันเกิดซะและล่ะ - -

HBD แด่ท่านผู้หล่อที่สุดในโลก ท่าน นินจา -0-

ไงๆก็ 15 ซะทีนะครับ-*- เด็ก15หน้าใสๆ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดพี่นิน

ขอให้ 15 ตลอดไปนะครับ ~

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.