Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ประกาศผลกิจกรรม"จงเติมซับนรกในช่องว่าง"ครั้งที่ 2 แล้วครับ!!!

bluewind

Recommended Posts

================================================================================

ประกาศผู้ชนะกิจกรรม : จงเติมซับนรกในช่องว่าง ครั้งที่ 2

ท่านผู้ชมที่รักทุกท่านครับ ในที่สุดก็ถึงเวลาที่ลุ้นที่สุด ตื่นเต้นที่สุด ของการประกาศผู้ที่จะเป็นเดอะสตาร์ได้รับตำแหน่ง Judge อันทรงเกียรติหรือคะแนนความดี+5 ไปครองนะครับ ผมละตื่นเต้นจริงๆว่าใครจะได้รางวัลไป ^^ (เป็นคนนับคะแนนเอง จะตื่นเต้นไปทำไมฟระ -*-)

ท่านผู้ชมครับ...จากผู้เข้าร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน(เท่าครั้งก่อนเลยวุ้ย) ที่ส่งคะแนนโหวตมาทาง PM ให้กับผม ซึ่งเราได้เก็บคะแนนกันมาตั้งแต่วันที่ 15 จนถึงวันนี้วันที่ 22 เวลา 2 ทุ่มครึ่ง(ไม่ครึ่งละ เลยเวลามากี่นาทีแล้วเนี่ย)...และตอนนี้ ผลคะแนนโหวตทั้งหมด อยู่ในมือผมแล้วครับ!!!

ผมจะประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รางวัลที่ 1 2 และ 3 ตามลำดับเลยนะครับ...

ผู้ที่ได้รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่...

เบอร์ 34 ครับ!!!!

ผู้ชนะเลิศรางวัลที่ 1 เป็นตัวเก็งที่หลายๆคนคาดกันไว้จริงๆด้วยครับ :pika01: เจอมุขนี้เข้าไปทำผมหงายหลังเลยครับ

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ...อยากเห็นน้องนินดำดินได้!!!

ชื่อพิลึกพิลั่นแบบนี้จะเป็นใครไม่ได้นอกจาก นินจา ชายผู้ที่เสี่ยวที่สุดในบอร์ดคนนี้นี่เอง เอง เอง เอง....(เอ็คโค่) :pika10: แปะๆๆๆๆๆๆ

สำหรับผู้ที่ได้รางวัลอันดับ 2 ได้แก่...

เบอร์ 1 ครับ!!!

เห็นมุขนี้แล้ว น้องโอมจงระวังตัวไว้นะเออ เหอๆๆๆ :psyduck02:

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ... >>ShadoWSneaK<<

นั่นก็คือน้องฟลุ๊ก ผู้น่าเอ็นดูของเรานั่นเองคร้าบบบบบบบบ~~~ ยินดีด้วยเน้อ~ :hito09:

สำหรับผู้ที่ได้รางวัลอันดับ 3 ได้แก่...

เบอร์ 20 ครับ!!!

ป๊าดดดดดดด ดูท่าผู้เข้าร่วมคนนี้จะใช้บ่อยละสิท่า สูตรพวกนี้ :psyduck02:

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ...หนุ่มแว่น 2D สุดยอด

นั่นก็คือน้องปุ๋ย บุยๆ หนึ่งในแอดมินผู้คลั่งไคล้หนุ่มแว่นเป็นชีวิตจิตใจของเรานั่นเอง~~~ :shinx09:

เชิญผู้ชนะทั้ง 3 อันดับมารับรางวัลบนเวทีได้เลยคร้าบ~

เป็นยังไงกันบ้างครับผลการประกาศรางวัลของกิจกรรมนี้ สำหรับผู้ที่พลาดรางวัลก็อย่าเพิ่งท้อใจไปนะครับ เรายังมีกิจกรรมครั้งหน้าอีกแน่นอน ทางผู้จัดทำซึ่งก็คือผม และทีมงาน ก็ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัลทุกคนเลยนะคร้าบ~

กลับมาพบกับผมได้อีกครั้งในกิจกรรมครั้งหน้านะครับทุกคน~ สวัสดีคร้าบ~ บ๊ายบาย~ :pika10:

================================================================================

[me=>>ShadoWSneaK<<]ขยี้ตาตัวเอง...[/me]

เฮ้ย...

[me=>>ShadoWSneaK<<]ขยี้ตาตัวเองอีกรอบ...[/me]

เฮ้ย!!

ม่ายเจ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงง >[]<"

ขอบคุณทุกคะแนนโหวตนะคร้าบบบบบบบบบบ >/<"

เอ่อ..แล้วนี่ ผมจะได้จดลิขสิทธิ์เลยมั้ยครับ?[me=>>ShadoWSneaK<<]โดนตบ พร้อมคำตะโกน "ไม่ใช่เดอะสตาร์ว้อยยยย"[/me]

อะเหอะๆ

จะได้เห็นฟลุ๊กชื่อชมพูแล้ว

(หลอนอีกซักรอบ)

เฮ้~! พี่ชายได้เป็นดาวแล้ว *ผัวะ*

ขอแสดงความยินดีกะทุกท่านนะฮะ >w<~!

[me=Lu the Ursula]เตรียมของขวัญให้ไอ้คุณพี่ชาย พร้อมเอฟเฟกเสียง "ฮึฮึฮึ"[/me]

เบอร์ 1 สุดยอดมากกกกก :pika08: :pika08:

ฮ่าๆ

คิดไม่ถึงเลยว่าจะเป็นพี่ฟลุ๊ค ก็ว่าที่เหลือจะใครทำ - -

ยินดีด้วยนะครับ

ชอบมากเลยเบอร์ 34 อ่ะ นึกไม่ถึงจริงๆ

นั่นมันสูตรคอนทร่าชัดๆเลยนี่หว่า = =

พี่นินมาทีนี่ หงายเงิบเลย

อ๊ะ....

ขอบคุณทุกๆคนที่ช่วยกันโหวตนะคะ~

ในที่สุด เราก็จะได้เป็นจัดจ์แล้วววววววว~~~ >w<

[me=หนุ่มแว่น 2D สุดยอด]โดนรุมกระทืบ[/me]

...โอเคๆ ไม่แอ๊บก็ได้ = ="

สารภาพว่าใส่มุกนั้นไปแบบสิ้นคิด ไม่นึกว่าจะมีคนชอบเยอะขนาดนี้

สงสัยท่านผู้โหวตทั้งหลายคงจะ...

ใช้กันบ่อยล่ะสิ

แล้วก็....

แก่่ กันมากล่ะสิ!!!

[me=หนุ่มแว่น 2D สุดยอด]เผ่นก่อนโดนกระทืบรอบสอง[/me]

ขอบคุณทุกคะแนนโหวตนะคะ~ >w<

(แม้เราจะเขียนสูตรคอนทราผิดก็ตาม เมา orz)

อ๊ะ....

ขอบคุณทุกๆคนที่ช่วยกันโหวตนะคะ~

ในที่สุด เราก็จะได้เป็นจัดจ์แล้วววววววว~~~ >w<

[me=หนุ่มแว่น 2D สุดยอด]โดนรุมกระทืบ[/me]

...โอเคๆ ไม่แอ๊บก็ได้ = ="

สารภาพว่าใส่มุกนั้นไปแบบสิ้นคิด ไม่นึกว่าจะมีคนชอบเยอะขนาดนี้

สงสัยท่านผู้โหวตทั้งหลายคงจะ...

แล้วก็....

[me=หนุ่มแว่น 2D สุดยอด]เผ่นก่อนโดนกระทืบรอบสอง[/me]

ขอบคุณทุกคะแนนโหวตนะคะ~ >w<

(แม้เราจะเขียนสูตรคอนทราผิดก็ตาม เมา orz)

ถึงไม่เป็นก็เป็นอยู่แล้ว - -"

-_-^ เราไม่ได้อ่าจ้ะ ไม่เป็นไรครั้งหน้าส่งใหม่~~

ยินดีกับผู้ได้รางวัลด้วยนะค่ะ~ :pika10:

อยากจะบอกว่า

อันดับ 1 กับ 3 โอมส่งโหวตไปแค่ 2 อันนี้แล้วดันติดด้วยแฮะ

น่าทึ่ง!

[me=Catfish Ohm]ยังคงไม่รู้จักคนที่ชื่อ แคทฟิช โอม อยู่ต่อไป[/me]

แล้วก็....

ขอถอนคะแนนที่ผมโหวตให้ผลงานเบอร์20ครับ!! Groudon.png

[me=蒼月 竜太 [負け犬]]โดนPunch.gifโพละเต็มหน้า[/me]

Ps. ว่าแต่ ถ้าบอกว่าคนที่รู้แก่ล่ะก็...............มันก็ย้อนเข้าตัวทั่นเองด้วยสิเนี่ย!? jcdragonxd.gif

[me=蒼月 竜太 [負け犬]]วิ่งไปหลบหลังโคยะ[/me]

:pika01:ยินดีด้วยทุกคน

คิดกันได้ไงเนี่ย  สุดยอด

เอิ่ม เบอร์34 แป้กมากกก

แต่ชอบจากใจ!  :pika01:

สุดยอดมากคับ ทั้ง3คนเลย  :pika10:

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.