Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

HBD ไอ้คุณพี่เวร(....) เครทคุง

- Violetta -

Recommended Posts

รับอรุณหน่อยละกัน(หา) ไม่ได้จำได้รึว่าอะไรหรอกนะ...

แต่ส่งข่าวมั่งสิ ใช้เบอร์ไหนอยู่เนี่ย โทรไม่ถูกเฟ้ย orz

ตรงนี้ก็ขอ HBD ละกันนะ แก่ขึ้นอีกปีแต่ความสุขมันก็คงเพิ่มขึ้นทุกปี(เนอะ?)

รูปช่วงนี้ไม่ค่อยวาด เหมือนจะอาร์ตบล็อคแหละนะ เพราะงั้นอด ฮี่ย์

มีอะไรก็โทรมาได้ตลอดแหละนะ พี่ก็รู้ว่าน้องไม่ปิดมือถือ แถมช่วงนี้ก็เริ่มกลับมาออนเอ็มแล้วด้วยนะ ; w ;

คิดว่าไม่ค่อยได้คุยกันขนาดนี้แล้วคงจะมีเรื่องให้คุยกันเยอะแยะเลยแหละ ก็เอาเป็นว่าไว้ค่อยคุยกันละกัน ' w '/

มาแบบซึนๆ(?) แล้วก็ไปแบบซึนๆ(....)

วันเกิดเยอะจริงเดือนนี่

HBD ครับเครทคุง

ถึงแม้ว่าเราไม่ค่อยได้คุยกัน

แต่ก็เคยขอความช่วยเหลือเครทคุงบ่อยๆ

ขอให้มีวคามสุขในวันนี่ให้มากน่ะครับ

ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ~

คิดทองให้ได้ทอง~

คิดเงินให้ได้เงิน~

ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ(ไม่ใช่ละ -*-)

สุขสันต์วันเกิดพี่นกครับ~

ถ้าไม่มีพี่นก เว็บบอร์ดของเราก็คงไม่ได้อยู่ยาวจนถึง ณ บัดนี้ และหน้าตาคงจะไม่เป็นแบบนี้แน่

ขอให้พี่มีความสุขทั้งกายทั้งใจ สมหวังในหลายๆสิ่งทั้งเรื่องงานและเงิน อยู่คู่กับบอร์ดเราไปนานๆนะคร้าบ~ :pika01:

HBD หลายๆเน้อพี่นก =w="

ไม่ค่อยเจอหน้าในบอร์ดเลยอ่า โผล่ๆมามั่งก้อดีนะครับ ^^

ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ มีเงินมากๆ มีแฟนหล่อๆ(?)เน้อ~!! ^^

HBD ด้วยคนครับ ตัวละครลับตั้งกระทู้เบิรทเดย์เองเลยนา :pika01:

สวัสดีไอ้คุณเฮียเครท

ขอโทษที่บางทีจะเล่นด้วย แต่ก็แรงไปหน่อย...

ขอโทษที่บางทีคุยด้วย แต่ก็ว่าและเล่นหัวมากไปนิด...

แต่ทั้งหมด เพราะรักดั่งพี่ชายนะคร้าบ

HBD นะคุณพี่ที่เคารพ 21 แล้วอย่าตายเร็วนักล่ะ ~ (อวยพร?)

ปล.อาจจะวาดอะไรให้นิดหน่อย...

อายุตั้ง 21 แล้วสินะ

แก่แล้วอะดิ โทษทีไม่ได้โทรไป ไม่สิ

โทรไปคงคุยกับแพมอยู่นั่นละ มาอวยพรในนี้แทนละกัน

ขอให้รีบๆ แก่ให้ทันใครบางคนนะ อิอิ

เอาเถอะ อย่าเครียดกับงานมากนักล่ะ

มีเวลาให้ตัวเองบ้าง ทำตัวให้มีความสุขนา อิอิ

Guest bulbabenz

โอ้ว โหะ HBD ทั่นเครชชี่ครับ

ก็ไม่มีอะไรอวยพรนอกจากให้สมหวังทุกประการ + งานการเสร็จสมบูรณ์ไว ๆ นะครับ(...ไอ้ขอหลังนี่มัน...)

เอิร์ม สวัสดีท่านเจ้าของกระทู้ไปในตัวด้วยดีไหมนี่...(เกือบเผลอพิมพ์สวัสดีวันเกิด!...แอร๊ย)

โชคดีมีชัย สมหวังทุกประการ ไม่เจ็บไข้ได้ป่วย และบลา ๆ ๆ เท่าที่ท่านจะนึกหวังได้ในโอกาสวันเกิดครบรอบครั้งนี้นะครับ

HBD ครับผม คุณ เครทคุง

ชื่อพี่นกหรอครับ(เพิ่งรู้)

งั้งก็ HBDครับพี่ นก

....(เดือนนี้คนเกิดเยอะแฮะ)

็HBDนะ ตาเครท...ในเฟชก็ไปอวยพรแหละนะ^^~

มีความสุขมากๆๆละ

ฝากบอกสามีเธอด้วยนะ ตาเครท

เครท = ภรรเมีย

นิน = สามี

หัดทำตัวให้สมอายุได้แหละ

เออ รักกะป้านานๆๆละ....ความสุขมากๆๆๆ รักษาสุขภาพ[จิต]บ้างเนอะ!

สุขสันต์วันเกิดค่า...พี่นก

ขอให้มีความสุขๆมาก อยู่คู่บอร์ดไปนานๆนะคะ :azu2: หอบของมาให้ด้วย...นั่นก็คือ...

เค้กรูปเป็ดหื่นโคดี๊กค่า...(เละ- -)

HBD ครับ

ไม่มีของอะไรจะให้เลยแฮะ ขอให้มีความสุขมากๆละกันครับพี่ = =

สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ที่เหลือคุยต่อหลังไมค์ : )

HBD ด้วยคนงับ  ^^

ขอให้มีความสุขมากๆละกันงับ

สุขสันต์วันเกิดโปรแกรมเมอร์สุดเมพประจำบอร์ด

ไม่ได้ส่ง sms ไปเพราะตังค์หมด...

ขอให้มีความสุขมากๆ ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานเน้อ

HBDคร้าบ~

ขอให้มีความเจริญกับเป็ดสีเหลืองๆต่อไป~(ไม่ใช่แล้ว= =)

ซึนๆๆๆ

HBD จ้า~

ขอให้มีความสุขมากๆเลยจ้า

โทชิ โอะ โทะริมาชิตะ

เห็นชื่อกระทู้แล้ว เริ่มรู้สึกว่า "ตูทำอะไรผิดไปรึเปล่าเนี่ย?" เห็นแล้วผวากันเลยทีเดียว

" post="17374" timestamp="1282536628"]

รับอรุณหน่อยละกัน(หา) ไม่ได้จำได้รึว่าอะไรหรอกนะ...

แต่ส่งข่าวมั่งสิ ใช้เบอร์ไหนอยู่เนี่ย โทรไม่ถูกเฟ้ย orz

ตรงนี้ก็ขอ HBD ละกันนะ แก่ขึ้นอีกปีแต่ความสุขมันก็คงเพิ่มขึ้นทุกปี(เนอะ?)

รูปช่วงนี้ไม่ค่อยวาด เหมือนจะอาร์ตบล็อคแหละนะ เพราะงั้นอด ฮี่ย์

มีอะไรก็โทรมาได้ตลอดแหละนะ พี่ก็รู้ว่าน้องไม่ปิดมือถือ แถมช่วงนี้ก็เริ่มกลับมาออนเอ็มแล้วด้วยนะ ; w ;

คิดว่าไม่ค่อยได้คุยกันขนาดนี้แล้วคงจะมีเรื่องให้คุยกันเยอะแยะเลยแหละ ก็เอาเป็นว่าไว้ค่อยคุยกันละกัน ' w '/

มาแบบซึนๆ(?) แล้วก็ไปแบบซึนๆ(....)

แหม... น้องรักเอ๊ย~~*[me=เครทคุง [โกดั๊ก ฟอร์ม]]แยกเขี้ยว[/me]

ไว้ว่างๆ เราค่อยคุยกันยาวๆ ละกันน้อ~~*

วันเกิดเยอะจริงเดือนนี่

HBD ครับเครทคุง

ถึงแม้ว่าเราไม่ค่อยได้คุยกัน

แต่ก็เคยขอความช่วยเหลือเครทคุงบ่อยๆ

ขอให้มีวคามสุขในวันนี่ให้มากน่ะครับ

ขอบคุณพี่โต้งมากครับ ^^

(เพราะพี่นี่แหละ ผมเลยหา RO เซิฟประจำเล่นได้ซักที เหอๆ)

ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ~

คิดทองให้ได้ทอง~

คิดเงินให้ได้เงิน~

ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ(ไม่ใช่ละ -*-)

สุขสันต์วันเกิดพี่นกครับ~

ถ้าไม่มีพี่นก เว็บบอร์ดของเราก็คงไม่ได้อยู่ยาวจนถึง ณ บัดนี้ และหน้าตาคงจะไม่เป็นแบบนี้แน่

ขอให้พี่มีความสุขทั้งกายทั้งใจ สมหวังในหลายๆสิ่งทั้งเรื่องงานและเงิน อยู่คู่กับบอร์ดเราไปนานๆนะคร้าบ~ :pika01:

ขอบคุณค้าบ~~~*

HBD

ซึนๆๆๆ

วันนี้เจอแต่คนซึนเว้ยเฮ้ย~*

สุขสันต์วันเกิดครับเฮีย

มีความสุขมากๆนะครับ

ขอบคุณค้าบ

มีความสุขเช่นกันครับ ^^

link=topic=684.msg17393#msg17393 date=1282552304]

ハッピーバースデーでございま~す。

いつもとても幸せでありますように。

นี่คือข้อความที่แปลโดย Google Translate

Degozai สุขสันต์วันเกิดหรือปีใหม่
ขอให้คุณเวลามีความสุขมาก[/code]

มันแปลไม่เป็นภาษาคนแฮะ...

รบกวนช่วยแปลทีครับ :psyduck07:

HBD หลายๆเน้อพี่นก =w="

ไม่ค่อยเจอหน้าในบอร์ดเลยอ่า โผล่ๆมามั่งก้อดีนะครับ ^^

ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ มีเงินมากๆ [color=red]มีแฟนหล่อๆ(?)[/color]เน้อ~!! ^^

ผมก็โผล่มาตามเชาท์บ็อกซ์ออกบ่อยนิ (แต่ต้องมีคนจุดธูปเรียกนะ 555+)

และก็... ไอ้ตัวสีแดงนี่ หมายความว่า????!!!!????

HBD ด้วยคนครับ ตัวละครลับตั้งกระทู้เบิรทเดย์เองเลยนา :pika01:

ขอบคุณค้าบ~~*

ต้องกดสูตรอะไรหว่า ตัวละครลับนี้ถึงจะโผล่มาเนี่ย?

HBD ครับพี่นก :pika01:

มีความสุขมากๆนะครับ ^^

ขอบคุณมากครับ

สวัสดีไอ้คุณเฮียเครท

ขอโทษที่บางทีจะเล่นด้วย แต่ก็แรงไปหน่อย...

ขอโทษที่บางทีคุยด้วย แต่ก็ว่าและเล่นหัวมากไปนิด...

แต่ทั้งหมด [b]เพราะรักดั่งพี่ชายนะคร้าบ[/b]

HBD นะคุณพี่ที่เคารพ 21 แล้วอย่าตายเร็วนักล่ะ ~ (อวยพร?)

ปล.อาจจะวาดอะไรให้นิดหน่อย...

จ้า~~~* น้องสาวตัวกลมของพี่ :psyduck02:

ปล.นั่งรอของขวัญ

<<< link=topic=684.msg17411#msg17411 date=1282557912]

อายุตั้ง 21 แล้วสินะ

แก่แล้วอะดิ โทษทีไม่ได้โทรไป ไม่สิ

โทรไปคงคุยกับแพมอยู่นั่นละ มาอวยพรในนี้แทนละกัน

ขอให้รีบๆ แก่ให้ทันใครบางคนนะ อิอิ

เอาเถอะ อย่าเครียดกับงานมากนักล่ะ

มีเวลาให้ตัวเองบ้าง ทำตัวให้มีความสุขนา อิอิ

แต๊งค์กิ้วเว้ยเฮ้ย

เมื่อคืนหมดฤทธิ์ เหลือแรงเฮือกสุดท้ายแค่ส่ง MSG เท่านั้นแหละ

จะพยายามรีบแก่ละกัน

ไม่อยาก[s]แอ๊บ[/s]เด็กเหมือนแกว่ะ :psyduck02:

โอ้ว โหะ HBD ทั่นเครชชี่ครับ

ก็ไม่มีอะไรอวยพรนอกจากให้สมหวังทุกประการ + [color=red]งานการเสร็จสมบูรณ์ไว ๆ นะครับ(...ไอ้ขอหลังนี่มัน...)[/color]

เอิร์ม สวัสดีท่านเจ้าของกระทู้ไปในตัวด้วยดีไหมนี่...(เกือบเผลอพิมพ์สวัสดีวันเกิด!...แอร๊ย)

โชคดีมีชัย สมหวังทุกประการ ไม่เจ็บไข้ได้ป่วย และบลา ๆ ๆ เท่าที่ท่านจะนึกหวังได้ในโอกาสวันเกิดครบรอบครั้งนี้นะครับ

ไอ้ตัวสีแดงๆ นี่มัน...

แอบเร่งงานกันชัดๆ =w="

เอาเป็นว่า ขอบคุณมากค้าบ~~~~*

HBD ครับผม คุณ เครทคุง

ชื่อพี่นกหรอครับ(เพิ่งรู้)

งั้งก็ HBDครับพี่ นก

....(เดือนนี้คนเกิดเยอะแฮะ)

เรียกผมพี่นกก็ได้ครับ =w=" (จะเติม Prefix หรือ Postfix อะไรก็ตามใจ)

ขอบคุณละกันครับ ^^

็HBDนะ ตาเครท...ในเฟชก็ไปอวยพรแหละนะ^^~

มีความสุขมากๆๆละ

ฝากบอกสามีเธอด้วยนะ ตาเครท

เครท = ภรรเมีย

นิน = สามี

หัดทำตัวให้สมอายุได้แหละ

เออ รักกะป้านานๆๆละ....ความสุขมากๆๆๆ รักษาสุขภาพ[จิต]บ้างเนอะ!

แหม... ตัวเองก็...[me="เครทคุง [โกดั๊ก ฟอร์ม]]วิ่งไปยืมมีดจากโคโตโนฮะ[/me]

สุขสันต์วันเกิดค่า...พี่นก

ขอให้มีความสุขๆมาก อยู่คู่บอร์ดไปนานๆนะคะ :azu2: หอบของมาให้ด้วย...นั่นก็คือ...

เค้กรูป[s]เป็ดหื่น[/s]โคดี๊กค่า...(เละ- -)

[/spoiler]

ขอบคุณคร้าบ~~~~*

เค้ก[s]เป็ดหื่น[/s]โกดั๊ก น่ากินเชียว :P

HBD ครับ

ไม่มีของอะไรจะให้เลยแฮะ ขอให้มีความสุขมากๆละกันครับพี่ = =

ขอบคุณมากครับ ^^

สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ที่เหลือคุยต่อหลังไมค์ : )

จ้า~~~~*

ไว้คุยกันหลังไมค์ละกัน :psyduck10:

HBD ด้วยคนงับ  ^^

ขอให้มีความสุขมากๆละกันงับ

ขอบคุณมากครับ ^^

HBD นะคะพี่เครท >w< ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

ค้าบ~~~~ ขอบคุณมากครับ ^^

สุขสันต์วันเกิดโปรแกรมเมอร์สุดเมพประจำบอร์ด

ไม่ได้ส่ง sms ไปเพราะตังค์หมด...

ขอให้มีความสุขมากๆ ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานเน้อ

ขอบคุณค้าบ~~~~~*

แหม... แค่ไป HBD ใน FB พี่ก็ยิ้มหน้าบานแล้ว~~~~*

HBDคร้าบ~

ขอให้มีความเจริญกับเป็ดสีเหลืองๆต่อไป~(ไม่ใช่แล้ว= =)

ซึนๆๆๆ

ซึนๆๆๆๆๆๆๆๆ

(เอ๊ะ วันนี้มีแต่คนซึน)

ขอบคุณมากละกันครับ ^^

HBD จ้า~

ขอให้มีความสุขมากๆเลยจ้า

โทชิ โอะ โทะริมาชิตะ

ขอบคุณมากคร้าบ~~~*

เอาเป็นว่า ขอขอบคุณทุกท่านอีกทีละกันครับ

พรใดที่อวยพรไว้ ขอให้เป็นสมความปรารถนา

และขอให้พรนั้นๆ กลับสู่ทุกท่านนะครับ ^^

ใครที่ผมได้เคยล่วงเกินไป ไม่ว่าจะตั้งใจหรือไม่ก็ตาม ก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ ^/^

HBDค๊าบ บ บ

วันเกิดปีนี้มีความสุขมากๆนะค๊าบ

อยู๋คู่บอร์ดกันนานๆนะ  :pika10:

HBD ย้อนหลังวันนึงนะรับ

พอดีเราพึ่งจะเห็น แหะๆ^^

เกิดก่อนเราวันนึงเองหรอนี่555

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.