Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[เอาไม่เอา]แข่งใหญ่ 386

Guest bulbabenz

ไทยจะร่วมไม่ร่วม?  

16 members have voted

1. 1. ไทยจะร่วมไม่ร่วม?

• ร่วม
      5
    • ไม่ร่วม
      12

Recommended Posts

มาอีกแล้วสำหรับนาย Abry เจ้าเก่า

งานแข่งอันที่แล้วที่พวกเราลงแล้วพังกระจาย(!?) เพราะนัดกันไม่ว่าง

ก็ มากระจายข่าว"ไวขึ้นเยอะ(?)" เหมือนกัน เขาเคาะมาบอกทางเอ็ม

บอร์ดงานแข่ง ไปที่

http://advwc.forumfree.it/

รอบนี้จัดเล่นกันGen3 ในNBS ส่วนกติกาโปรดช่วยอ่านช่วยแปลมาลง ถ้าท่านใดสนใจนะครับ

พอดีไม่อยู่บ้านสามวันรวด วันจันทร์จะมาเช็คครับ

ย้ายมา PO เมื่อไหร่ค่อยเรียกละกันนะ Abry

โหวต"ไม่ร่วม"

gen3 ถนัดอยู่แล้ว

แต่ช่วงนี้งานงอกครับ  งอกพร้อมกับเขาควายอ่ะครับ

ไม่ค่อยว่าง  ลงแ้ล้วกลัวล่มครับ :pika11:

เจน3เนี่ยถิ่นลูกน้องผมเลยล่ะ = = แต่ว่าผมกลัวจะหน้าแตกเป็นแถวแบบคราวที่แล้ว ว่าแต่....จะล้าหลังไปใหน = = ทำไมไม่ย้ายมาPOถ้ามาPOผมอาจจะ"ร่วม"ก็ได้นะครับ

เจน3เนี่ยถิ่นลูกน้องผมเลยล่ะ = = แต่ว่าผมกลัวจะหน้าแตกเป็นแถวแบบคราวที่แล้ว ว่าแต่....จะล้าหลังไปใหน = = ทำไมไม่ย้ายมาPOถ้ามาPOผมอาจจะ"ร่วม"ก็ได้นะครับ

ลงโปรแกรมใหม่10mb ไม่ยากหรอกน่า 555

ไม่ชัวร์ แต่ เข้าไปอ่านกฏไม่ได้อ่ะคับ ก็อปกฏแปะมาหน่อยสิ ขี้เกียจไปสมัครให้เมลชาวบ้านง่ะ

ไม่เคยเล่นออนไลน์แบทเทิลของ Gen 3 แฮะ

ผมไม่เอาละกัน - -

ลงโปรแกรมใหม่10mb ไม่ยากหรอกน่า 555

ไม่ชัวร์ แต่ เข้าไปอ่านกฏไม่ได้อ่ะคับ ก็อปกฏแปะมาหน่อยสิ ขี้เกียจไปสมัครให้เมลชาวบ้านง่ะ

ท่าทางว่าจะไม่ร่วมแล้ว เดี๋ยวพรุ่งนี้เคาะเอ็มไปหาเจ้าตัวเอาว่าไม่ร่วม

ปิดกระทู้ได้เลยครับ.

Guest
This topic is now closed to further replies.
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.