Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## ประกาศตำแหน่ง Judge ประจำเดือน กันยายน ครับ ##

Dreammaker

Recommended Posts

ผู้ได้รับตำแหน่งจัดจ์คือ

Paytong คนเปิดเซิร์ฟของบอร์ด

Evenly Voegele ผู้กว้างขวางในบอร์ดเป็นเวลานาน และคอยลงข่าวโปเกมอน

นายซวยบ๊วยเค็ม คนลงข่าวโปเกมอน (ชอบให้ความรู้คนในกระทู้ปั๊มแฮะ)

Hollow คนลงข่าวโปเกมอน (สุงสิงกับคนอื่นเถอะนะ ผมอยากรู้จักนายบ้าง)

>>ShadoWSneaK<< ได้รางวัลจากกิจกรรมเติมคำในช่องว่าง

*~Moe vs. Lolicon~* ช่วยตอบคำถามในหมวดเกมน้อยลงแล้ว และยังช่วยลงข่าวโปเกมอนบ้าง

icetrainer คนเขียนบทความหมวดโปเกมอนออนไลน์

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

ประกาศนี้มีผลตั้งแต่ 1 กันยายน 2553 จนถึง 31 กันยายน 2553 ครับ

ปล. เรียบๆ อีกแล้วแฮะ

ยินดีกับผู้ได้ตำแหน่งจัดจ์ทุกๆคนเลยนะครับ~ :pika01:

มารับตำแหน่งละครับ =w="

ขอบคุณทุกๆคนมากน๊า~ ที่โหวตคะแนนกิจกรรมให้ผม ^^

และก็ขอแสดงความยินดีกับจัดจ์คนอื่นๆด้วยนะครับ ^^

เออ...แล้วตกลงผมจะได้จดลิขสิทธิ์เมื่อไหร่เนี่ย?[me=>>ShadoWSneaK<<]โดนถีบ พร้อมกับแว่วๆมาว่า "บอกกี่ครั้งแล้ว ไม่ใช่เดอะสตาร์โว้ยยยย!!"[/me]

ชูแว้บ!!!~

มารับตำแหน่งอีกที ด้วยความงง(?)

ต่อไปจะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดเช่นเดิมค่า~ :sonas1:

และขอแสดงความยินดีกับจัดจ์คนอื่นๆด้วยค่า

อาวววววว แหละ~!!! >w<

เอาของขวัญให้พี่ฟลุกและผู้ได้รับตำแหน่งจัดจ์ทุกท่านนนนน >w<~!!!

อุ๊บส์.... อีริคแบ๊วแฮะ - 3 -

ตายแล้ว คนในบารืได้จัดจ์เต็มเลย แบบนี้อีฟต้องร้องเพลงรวมฮิตเมาคลีฉลองสินะ!!!  :pika10:

คนในบาร์ได้ตำแหน่งกันเยอะเลย

เห็นแบบนี้แล้วไอไวท์คงต้อง!!!

แสดงความยินดีด้วยยยยยย!!

แจกโล่ห์เพิ่มสำหรับคนได้รับคำแหน่งดีไหม 5555+

ปล. รูปของลูคุง อิริคโหมดแบ้ว สินะ = =! ชมพูทั้งตัวเชียว..

:pika12: ซาบซึ้งจนน้ำตาไหล จ๊อก จ๊อก จ๊อก จ๊อก

(ชอบให้ความรู้คนในกระทู้ปั๊มแฮะ)

:pika09: นี่ผมถูกแอบมองโดยตลอดเลยหรือเนี่ย เนี่ยผมอยู่บ้าน AF หรือเปล่าครับนั่น โหวตให้ผมด้วยนะ V2010 อิอิ

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.