Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ตกลงเอาจริงดิ! ROCKMAN ONLINE!!

..Two..World..

Recommended Posts

เคยเห็นข่าวเมื่อนานมาแล้ว แต่ก็นึกไปเช่นเคยว่าจะเป็นข่าวโคมลอย..

เช่นเดียวกับ RMXCM2 หรือ RMX9...

แต่อันนี้คงไม่เพราะมีเทรลเลอร์ออกมาแล้ว!

"http://www.youtube.com/watch?v=YnunSRIyqWs?fs=1&hl=en_US"

โอ้ว!

พระเจ้ายอดมันจอร์ดมาก!

อ้ากกกกกกกกกกกกกกก!!

ท่านผู้บัญชาการออกมาเท่เหลือหลาย (สเป็กแกเร้อะ?)

แอบเห็น ไอริส แวปๆ ><

/ไอไวท์ ดิ้นพล่านและก็กลับไปยิงหัวฝรั่งต่อ

ปล. ตั้งผิดหมวดใครก็ได้ย้ายให้ที -*-

Bluewind says - ย้ายให้แล้วละเน้อ

Teaser สวยดีนะครับ แต่แบบว่า อยากเห็นวีดีโอเกมเพลย์ง่ะ ><"

แนว 3d side scrolling แบบ Dragonica หรือภาคX8 ทำนองนั้น น่าเล่นดีนา

เห็นหลายแหล่งข่าวลงเรื่องนี้เหมือนกันนะ แต่ว่า เพิ่งเริ่มพัฒนา และ เกาหลีonlyอยู่นี่ครับ

แต่ทีมพัฒนา ดูที่เค้าประกาศไว้นี่ เมพขิงๆแล้ว !!!

โอ้ว!

พระเจ้ายอดมันจอร์ดมาก!

อ้ากกกกกกกกกกกกกกก!!

ท่านผู้บัญชาการออกมาเท่เหลือหลาย (สเป็กแกเร้อะ?)

เห็นซิกนัสแล้วแอบกริ๊ดเหมือนกันอ่ะ...(สเป็กเดียวกัน?)

เจ๋งแฮะ... แต่ยังรู้สึกว่า ตัวร็อคแมนไม่ค่อยเท่เท่าไหร่...(สงสัยติดตากับภาพหุ่นแนว เรียลโรบ็อตแฮะ....)

ผมไม่ค่อยดู ร็อกแมน หรอกครับ

แต่ดูแล้วก็เท่ดีนะครับ

ภาพ anime สวยดี

mv ระทึกมากเลยครับ

เคยได้ยินข่าวมาสักพักละ ว่าจะไม่ทำX9แต่จะมาทำภาคนี้แทน =w=

สรุปแคปหมูเอาจริง ไม่โคมลอยวุ้ยเห้ย

//กรี๊ดลั่นบ้าน~~

EDIT ดูคลิปละ

ลายเส้นแอบคล้ายๆอ.อาริงะ แ่ต่ไม่ใช่ - -" (เอะใจในความโชตะของไอซ์แมน ที่เป็นเอกลักษณ์ของอ.แกได้เลย - -")

ว่าแต่มันเอาภาคออริ กับภาคXมายำกันหรือไร? (เห็นมีไอริส กับเอเลีย แล้วก็ซิกนัสโผล่มาด้วย O_O)

กรี๊ดดดดดดดดดดดด ท่านเต้ของเราหล่อมากเคอะ!!! XD

เจ๋งแฮะ... แต่ยังรู้สึกว่า ตัวร็อคแมนไม่ค่อยเท่เท่าไหร่...(สงสัยติดตากับภาพหุ่นแนว เรียลโรบ็อตแฮะ....)

ผมเหนด้วยนะครับ มันดูแปลกๆไม่เท่เท่าไหร่

ว่าแต่มันเอาภาคออริ กับภาคXมายำกันหรือไร

สงสัย ดร.light ยังอยู่ แต่มีหัวหน้าหน่วยอิเรกุล่าฮันด้วย

(เห็นมีไอริส กับเอเลีย แล้วก็ซิกนัสโผล่มาด้วย O_O)

เอเลียหรอ ผมว่าไม่ใช่มั้ง(รึผมมั่วเอง)

ผมว่ามันมีตัวหนึ่ง คล้ายๆ signas หรือ Colonel

หน้ามันเหมือนลิงไปป่าว???

ปล. ใจจริงไม่อยากให้เอาเรื่อง Ori กับ X มาปนกันนะ...

ส่วนตัวชอบพาร์ทของ X ครับ

ว๊ากกกโว้ยยยยยยยโฮกกกกกก >[]<"

ไปทำ X9 โน่นไป๊~~~~~~~!!!!!!!!

จะคอยดูนะ ว่าอีกกี่ "ปี" โปรเจ็ตนี้จะเสร็จ หึหึ =_,="

ป.ล. อยากให้เอาเนื้อเรื่องของ X, Exe, Ryusei, ZX มายำรวมกันอ้่ะ ท่าจะมันส์ไม่ใช่น้อย =w="

X,ZXก็อยู่ส่วนของออริซี่รี่ยส์ไปสิครับ

จะเอาEXE กับZNมาเกี่ยวกับทำไมครับ - -"

โดยส่วนตัว อยากเป็นแนวMMORPGมากกว่าแหะ

ร็อกแมนเท่มาก

ชอบร็อกแมนอยู่หน่อย

เคยเล่นเกมอยู่

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.