Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

กระทู้สำหรับพวกอยากระบาย

เฮียเป็ด

Recommended Posts

:pika13:

สอบแกทแพทนี้ ช่างยากเย็นนัก คงไม่ต้องพูดถึง 7 สามัญ และ o-net จะได้ป่ะเนี่ย....

GAT

ยังไม่ประกาศผลก็รู้คะแนนแล้วล่ะ เซ็งนิดๆ

:pika04:

วิชาสายวิทย์ยากชะมัด ฟิสิกส์เนี่ย...ออกอะไรมาก็ไม่รู้งงตึบ ดีที่ได้ชีวะส่วนใหญ่

ทิ้งล่ะคะแนนวิชาอื่น หวังว่าPAT4 จะออกมาดีนะ 

:pika11:

• Replies 5.9k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• Nameless-san

626

• bluewind

495

• Kimur@

236

• ジャッガ竜

206

รู้สึกเจ็บ...ที่เห็นคนที่เป็นเพื่อนทำอย่างนั้น...มันเป็นการดูถูก...

ทั้งที่อุสาห์ขอแม่เอาคอมมาปั่นฟิคต่อแท้ๆ......

ตัวหนังสือ....ทำไมหายเกลี้ยงแบบนี้...พระเจ้าเอ๋ย....ข้าน้อยทำผิดอันใด......//เข่าทรุดแทบจะร้องให้.....

ไม่มีกำลังใจเขียนต่อแล้ว......ฮือ....

รู้สึกผิดยังไงไม่รู้ ที่ดันอาจไปทำให้คนอื่นรำคาญหรือรู้สึกเครียด ขอโทษด้วยนะ ไม่รู้จริงๆ......

รู้สึกแย่อะ มีไม่กี่คนที่อยู่ด้วยแล้วมีความสุข

มุงอยากทำอะไรมุงทำไป ในเมื่อมุงให้น้ำใจกับกุไม่ได้ก็อย่าหวังว่ากุจะให้น้ำใจกับมุง

งานกีฬาสี งานโรงเรียนเค้าจัดเพื่ออะไร รู้วัตถุประสงค์ป่าวค่ะเนี่ย... เบื่อจริงพวกดีแต่ปาก ดีแต่สั่ง ด่าแต่คนอื่นไม่ดูตัวเอง 

พวก...ไปเกิดใหม่ซะเถอะ อ๊ากกก 
:pika03:

:pika05:

รู้ทั้งรู้ว่าเธอไม่สนใจแต่ก็ยังจะสนใจเธอ เธอทั้งๆที่เธอไม่เคยเห็นเราอยู่ในสายตา ;A;

(ผมของระบายนะอย่าเปิดแหละผมอาย....)

ผมทำอะไรลงไปเนีย อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก แล้วมันจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป ทำไมผมถึงทำแบบนี้ แล้วมันจะเป็ฯยังไงต่อไป ผมเขิลอายมือไม้สั่น ผม ผม อายมากกกกกกก ผมวาดรูปให้ในวันเกิดไปแล้วมันจะเป็นยังไงต่ออ๊ากกกกกก

=///=

ไม่เป็นอะไรครับแค่เห็นมีความสุขก็ดีแล้วแหละ <3

พูดแต่ในแง่ลบอยู่นั่นแหละ

ใช่สิ เรามันไม่มีอะไรดีอย่างที่มีคนกล่าวไว้  :pika05:

ชิ พอนึกไปนึกมา ทำไมโปเกมอนสเปเชี่ยลในไทยถึงไปช้าจัง ฉันรอไม่ไหวแล้วนะ 

:pika06:

ไหนต้องรอ BW BW2 XY ตั้งสามภาค กว่าจะได้อ่าน ORAS ทำไงดี.... (ทำใจ T_T)

เกลียดพวกเอาหน้าจัง ชาตินี้กะจะไม่ให้คนอื่นที่ไม่ใช่พวกตัวเอง ให้มีที่ยืนเลยใช่ไหม... ชิ อยากกัดพวกนั้นให้ตายไปให้หมด  >[++++]<

ตั้งนาฬิกาปลุก 8 โมงครั้ง เพื่อตืนมาดู Pokemon XY

ที่ไหนได้ละ...

เราจะทำตามสัญญา ขอเวลาอีกไม่นาน 

บางครั้งอดทนมากขนาดนี้ก็เจ็บแล้วท้อมากเลยนะ...คุยกันได้มั้ย...เหงาเป็นนะ 

หวังว่าคงจะได้ร่วมงานกันในปีหน้า ไตรมาสที่ 3 นะคะ 

น่าแปลกนะ

คนที่เราชอบจะเข้าใจอะไรเรามากกว่าคนที่บ้าน

หรือเราคิดไปเอง???

เน็ต.......

เน็ตมัน

เน็ตมัน....

เน็ตมันหลุดนานมาากกกกกก น้ำตาจะไหลได้เล่นแล้ว ;w; ...

ปิดคอร์สเรียนฟิสิกส์จร้า ครูมีนโยบายใหม่ ให้นร.ศึกษาอ่านเอาเอง เจริญครับ =_=

เป็นแฟนกันแต่ไม่ได้ทำอะไรร่วมกันมันก็...เจ็บมากเลยนะ 

:pika06:

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.