Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

ประกาศผลผู้ได้รางวัล"จงเติมซับนรกในช่องว่าง"ครั้งที่ 3 แล้วนะจ๊ะ

bluewind

Recommended Posts

================================================================================

ประกาศผู้ชนะกิจกรรม : จงเติมซับนรกในช่องว่าง ครั้งที่ 3

ท่านผู้ชมที่รักทุกท่านครับ ในที่สุดเราก็มาถึงเวลาของการประกาศผลผู้ชนะของกิจกรรมนี้นะครับ มีเพียงหนึ่งในใต้หล้านี้เท่านั้นที่จะได้รับตำแหน่ง Judge อันล้ำค่าหรือคะแนนความดี+5 ไปครอง....แต่ผมรู้สึกว่าช่วงโหวตกิจกรรมครั้งนี้ดูเงี๊ยบเงียบจัง มีคนส่งคะแนนโหวตมาแค่ไม่กี่คนเองอ่ะ -_-iiii สงสัยจะโดนกระแสโปเกมอนภาค BW กลบซะมิดเลย

ท่านผู้ชมครับ...จากผู้เข้าร่วมโหวตทั้งหมด เอ่อ...18 คนเอง -*- ไม่รู้ว่าเพราะกระแส BW หรือคนเริ่มเบื่อกันแล้วหว่า - - ช่างเหอะ จากทั้งหมด 18 คน ที่ส่งคะแนนโหวตมาทาง PM ให้กับผม ซึ่งเราได้เก็บคะแนนกันมาตั้งแต่วันที่ 15 จนถึงวันนี้วันที่ 22 กันยายน เวลา 1 ทุ่ม 15 นาทีนะครับ...และตอนนี้ ผลคะแนนโหวตทั้งหมด...

อยู่ในมือผมแล้วครับ!!! :pika03:

ผมจะประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รางวัลที่ 1 2 และ 3 ตามลำดับเลยนะครับ...

ผู้ที่ได้รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่...

เบอร์ 8 ครับ!!!!

คุณพระ!!! :pika08: นี่กระแสเจ๊ก้อยของบอร์ดเรามันแรงขนาดนี้เชียวเร้อออออออ ว่าแล้วพวกเราก็จงมาชาบูชาบู เจ้าแม่คนนี้กันเถอะ~

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ...ผู้ดูแลรักษาแผลใจ

ชื่อเสี่ยวๆแบบนี้จะเป็นใครไม่ได้นอกจาก นินจา ชายหนุ่มผู้มีใบหน้ามันวาวและด้านที่สุดในบอร์ด อีกแล้ว แล้ว แล้ว แล้ว....(เอ็คโค่) :pika10: แปะๆๆๆๆๆๆ

สำหรับผู้ที่ได้รางวัลอันดับ 2 ได้แก่...

เบอร์ 9 ครับ!!!

โจโจ้กันเลยทีเดียว :pika09:

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ... Catfish Ohm

นั่นก็คือน้องโอม เทรนเนอร์นอกกระแสไม่แคร์สื่อของเรานั่นเองคร้าบบบบบบบบ~~~ ยินดีด้วยนะคร้าบ~ :azu2:

สำหรับผู้ที่ได้รางวัลอันดับ 3 ได้แก่...

เบอร์ 2 ครับ!!!

หึๆๆๆๆ จะดักทางนินด้วยมุขนี้หรือ เปล่าประโยชน์ๆๆๆๆๆ!!!!! (เฮ้ยพอๆๆๆ -*-)

ส่วนเจ้าของผลงานนั้นนะครับ ก็คือ...Eve The Restless

ท่านป้า ดีเจผู้คลั่งไคล้น้องมิจูและมวยปล้ำเป็นชีวิตจิตใจนั่นเองคร้าบ~ และที่สำคัญเขา(?)ยังเป็นผู้ที่ส่งผลงานซับนรกมาหาผมเป็นคนแรกอีกด้วย!!!! ยินดีด้วยเน้อ~ :jiko09:

เชิญผู้ชนะทั้ง 3 อันดับมารับรางวัลบนเวทีได้เลยคร้าบ~

เป็นยังไงกันบ้างครับผลการประกาศรางวัลของกิจกรรมนี้ สำหรับผู้ที่พลาดรางวัลก็อย่าเพิ่งท้อใจไปนะครับ เรายังมีกิจกรรมครั้งหน้าอีกแน่นอน แต่!!!! เราจะเว้นกิจกรรมนี้ไปซักระยะ ไว้กระแสซาๆลงให้คนอื่นเขาหายเบื่อกันก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที =_= ทางผู้จัดทำซึ่งก็คือผม และทีมงาน ก็ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัลทุกคนเลยนะครับ~

กลับมาพบกับผมได้อีกครั้งในกิจกรรมครั้งหน้านะครับทุกคน~ สวัสดีคร้าบ~ บ๊ายบาย~ :pika10:

================================================================================

โอ้วแม่

ที่เลือกไว้หมดเลยนี่นา...

ปล.วิ่งควาย

ปล2.ชาบู ชาบู (รูปนั้นโดนใจ ฉึกฉึก)

เบอร์ 8 เค้าโหวตเองฮิ้ววว

ชอบมาก คิดแล้วเชียวว่าต้องได้

:pocha10:

ม...

ไม่เชื่อ ไม่เชื่อ ไม่เชื่อ ไม่เชื่อลูกตาตัวเิอง

ไม่จริง ไม่จริง ไม่จริง มุขเรามันแป้กที่สุด!

[me=Catfish Ohm]โดนตบออกไป[/me]

ปล. โหวตให้เบอร์ 2 ด้วยล่ะ แต่ทำไมเบอร์อื่นที่โอมโหวตถึงไม่ได้ล่ะ!?  :pocha02:

ปลล. ลุงนินทุกทีเ้ลย กับมุขที่เข็มขัดสั้น (เอ้า ไว้อาลัยมุขโอม~)

[me=Catfish Ohm]โดนแบน[/me]

มีคนโหวตป้าด้วยหรอเนี่ย ไม่น่าเชื่อ!!!  :pika08: ขอบคุณทุกคะแนนโหวตจริงๆนะเออ

ติดอันดับ สามสมัยซ้อน  :pika03:

เรื่องรางวัลเด๋วผมแจกเอง ใกล้ได้เวลาหาจัดจ์ใหม่ละ อิอิ

ต้องลองพิจารณาดู

ยินดีกับผู้ได้รางวัลทุกท่านด้วยค่ะ

มีโหวต 2 กับ 9 ไปเหมือนกัน ^^

อีกอันที่ชอบมากๆแต่โหวตแล้วไม่ติด >> เบอร์ 26 (มุกยูคาริโอต)

ใครเป็นเจ้าของช่วยแสดงตัวด่วน! เราจะชาบู!! (ฮา)

โอ้~ เราโหวตเบอร์... เบอร์ไรมั่งหว่า? ลืมและ =w="

ช่างมัน เอาเป็นว่า ยินดีกับผู้ที่ได้ตำแหน่งจัดจ์คนใหม่ด้วยนะคร้าบ~

[me=>>OBJECTION!!!<<]ส่งมอบตำแหน่งจัดจ์ให้โอม =w=[/me]

ยินดีกับผู้ได้รางวัลทุกท่านด้วยค่ะ

มีโหวต 2 กับ 9 ไปเหมือนกัน ^^

อีกอันที่ชอบมากๆแต่โหวตแล้วไม่ติด >> เบอร์ 26 (มุกยูคาริโอต)

ใครเป็นเจ้าของช่วยแสดงตัวด่วน! เราจะชาบู!! (ฮา)

หืม?

ม...มีคนชอบมุขเรา~!!!!!!!!!!![me=ShaymiLover~]กระโดดดีใจไปทั่วห้อง[/me]

ขอแสดงความยินดีผู้ที่ได้ตำแหน่งจัดจ์ค่า~

ยินดีด้วยนะค่ะ^^

โฮะๆๆ ครั้งนี้ไม่ได้ส่งเนื่องจากคิดมุขไม่ออก~

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.