Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## กำหนดวัน Meeting ##

Dreammaker

Recommended Posts

• Replies 86
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• shadow_of_ching

8

• เฮียเป็ด

8

• goddric

8

• ジャッガ竜

7

หรือจะเอาเป็น 22 ดีอ่ะ

แต่ผมไปไม่ได้นะจุ๊

มีตใหญ่ก็ 25 ไปแหละนิน

22 ก็แค่มีตเล็กๆ เก็บตกไปก็ได้...

ประเด็นคือ 22 ใครจะดูแลหว่า?

ถ้าเป็นวันที่ 22 โอมว่างไปนะ =u=

แต่ 25... ไม่ได้จริงๆ TwT

ต้องขออภัยด้วยค่ะ

สรุป ผมคุยกับนินเรียบร้อยแล้ว มีตติ้งจะจัีด 2 วัน

22/10/2553 >>> วันนี้ผมเป็นเฮด ใครสะดวกมาวันนี้ก็ได้ครับ

25/10/2553 >>> วันนี้นินเป็นเฮด

เอ้อ ถ้าใครจะมาวันที่ 22 แล้วไม่รู้จะติดต่อผมยังไง ขอเบอร์ผมที่นิน หรือไม่ก็ไปเปิดดูที่กระทู้ ComFAQ นะครับ

(โทรไม่ติด ให้เว้นช่วงซักแป๊บ แล้วโทรมาใหม่ บางทีเครื่องผมมันรวน ดับเองบ่อยๆ)

อ่อ.. ถ้าไปได้ ไป 2 วันเลยดีป่ะ ^^  แต่ถ้าไปไม่ได้ก้ไม่ไปทั้ง 2 วัน T^T

สรุป ผมคุยกับนินเรียบร้อยแล้ว มีตติ้งจะจัีด 2 วัน

22/10/2553 >>> วันนี้ผมเป็นเฮด ใครสะดวกมาวันนี้ก็ได้ครับ

25/10/2553 >>> วันนี้นินเป็นเฮด

เอ้อ ถ้าใครจะมาวันที่ 22 แล้วไม่รู้จะติดต่อผมยังไง ขอเบอร์ผมที่นิน หรือไม่ก็ไปเปิดดูที่กระทู้ ComFAQ นะครับ

(โทรไม่ติด ให้เว้นช่วงซักแป๊บ แล้วโทรมาใหม่ บางทีเครื่องผมมันรวน ดับเองบ่อยๆ)

แหม ทำยังกะรุ่นพี่นัดซ้อมเชียร์ =_=

แต่ผมไปแม่มทั้ง 2 วันละ กร๊าก

สรุป บริษัทผมหยุดครึ่งวันในวันที่22 เดี๋ญวผมตามไปพร้อมกล้องนะครับ

ส่วน25 หยุดเต็มวัน ไปแน่ๆๆๆๆๆ

ถ่ายรูปเก็บไว้ทั้งสองวันนะครับ

รับทราบ!!!

^

^

^

เปลี่ยนเครื่องซะ!!!~

ตังค์มาสิจ๊ะ!!!~

รับทราบ!!!

ตังค์มาสิจ๊ะ!!!~

ผมรับประกันคุณภาพรูปนะครับ ฝากผมถ่ายได้ แต่เรื่องResize ตัวใครตัวมัน

ผมรับประกันคุณภาพรูปนะครับ ฝากผมถ่ายได้ แต่เรื่องResize ตัวใครตัวมัน

เรื่องรีไซส์ ไม่ใช่ปัญหาครับ...

อย่างที่บอกครับพี่เจ็ท เรื่องการรีไซส์ ไม่ใช่ปัญหา

แต่ปัญหามันคือ...

1. ผมจะโหลดไหวมั้ย?

2. HDD ผมจะแก้ Bad Sector เสร็จก่อนมั้ย?

อย่างที่บอกไปในเช้าบ็อกซ์อ่านะ ตอนนี้ไปได้แค่ 22 วันเดียวซะแล้ว - -

เฮียนกคร้าบ~ วันมีตผมขอแผ่นแอนตี้ไวรัสอะไรก็ได้ที่พี่คิดว่าดี แล้วก็อัพเดตได้ไม่ติดขัดหน่อยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง =w=

ถ้าวันธรรมดาไม่มีปัญหาอะไรครับ (เพราะแอบออกจากบ้านได้ =w=)

แต่เสาร์ ผมต้องขอพ่ิออะ ส่วนอาทิตย์ผมติดงานรีบอร์น - -"

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดคาดว่างวดนี้คงไปแจมได้(สักที)

ที่ผ่านมาโดนกิจธุระเร่งด่วนแทรกประจำเลย ><

อยากไปนะแต่ดูก่อนอ่ะ ถ้าไปคงไป 22 มั้ง แต่ไม่รู้พ่อแม่จะให้รึเปล่าสิงับ TTwTT

ผมอาจจะแว้บไปหาตอนวันที่ 22 นะครับ...

เพราะ 25 ไม่อยากไปไหน... (26 เปิดเทอมอ้ะ... T T)

เจอทักได้ครับ... ^ ^

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.