Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## ประกาศรางวัล! กิจกรรมเทรนเนอร์การ์ดมหาสนุก อิอิ^^ ##

shadow_of_ching

Recommended Posts

ลืมพูดที่หัวกระทู้อ่ะนะ

ขอขอบคุณสต้าฟด้วยนะครับ  ที่มาช่วยกันตัดสินกันอย่างพร้อมเพรียง    

และขอโทษเพื่อนๆ ด้วยนะครับ  ที่ผมเลทเองถึงสองครั้ง    ปล่อยให้เพื่อนๆบางคนต้องรอเก้อ

และรีพลายนี้  ผมขอจองไว้สำหรับลง  TC ของเพื่อนๆนะครับ ^^

แบ่งเป็นสามพาร์ทเลยนะ  โหลดโหดแน่

show.php?id=ba4a36597731e546a2cb75999424ed6f

(1 ไฟล์มีปัญหา : shadow_of_ching  เดี๋ยวรีบแก้ให้นะครับ)

tc1_use

ZangooseMaster.jpg?psid=1

TC1

v.php?id=IDHPfl4sFV.bmp

เจ้า P ประจำบอร์ดเมพ!!

H กับลุง B ก็เมพ!!!!

อยากเห็นของทุกคน!!!!!!!

ฮว๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

ปล. ป้ากลับมา ได้เรื่องลงสถานีแน่ๆ เอง เอย*~

ปล2. ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้ wwwwww

ปล3. มีีตังค์ไปซื้อแรงค์แล้ว!!!! *โดนตบ*

ปล4. *คลานไปนอน*

ปล5. ขอขอบคุณ สต๊าฟทุกๆ ท่าน ที่สละเวลามาเพื่อกิจกรรมลูกๆ บอร์ด และสละเวลามาทำงานแปะกระทู้และอื่นๆ ค่ะ

โดยเฉพาะเฮียโน้ต ที่โดนแรงกดดันอย่างสูง(?)จากลูกบอร์ดยามดึก =w=;

ขอขอบคุณทุกท่านค่ะ~

เจ้า P ประจำบอร์ดเมพ!!

H กับลุง B ก็เมพ!!!!

อยากเห็นของทุกคน!!!!!!!

ฮว๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

ปล. ป้ากลับมา ได้เรื่องลงสถานีแน่ๆ เอง เอย*~

ปล2. ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้ wwwwww

ปล3. มีีตังค์ไปซื้อแรงค์แล้ว!!!! *โดนตบ*

ปล4. *คลานไปนอน*

ปล5. ขอขอบคุณ สต๊าฟทุกๆ ท่าน ที่สละเวลามาเพื่อกิจกรรมลูกๆ บอร์ด และสละเวลามาทำงานแปะกระทู้และอื่นๆ ค่ะ

โดยเฉพาะเฮียโน้ต ที่โดนแรงกดดันอย่างสูง(?)จากลูกบอร์ดยามดึก =w=;

ขอขอบคุณทุกท่านค่ะ~

หายง่วงเลยแหละโอมเอ้ย = =    ไม่เป็นไร  พรุ่งนี้ไม่เรียน ^^  เขาให้หยุดอ่านหนังสือเตรียมสอบมหิดล  แต่ผมไม่เกรง (ชิว 55+)

ยินดีกับผู้ใด้รางวัลทุกท่านด้วยครับ

ทุกอันสวยจริงๆ (-_-)b

โดยเฉพาะของท่านป้าสวยสมเป็นรางวัลชนะเลิศมากครับ

ขอบคุณผู้จัดกิจกรรมและกรรมการทุกท่านด้วยครับที่่มีกิจกรรมสนุกๆมาให้เล่นกัน :]

ป.ล.จะขอดูคะแนนกับคอมเมนต์ของตัวเองติดต่อท่านโน๊ตรึเปล่าครับ?

Guest bulbabenz

[me=bulbabenz]มาอ่านคอมเม้นท์แล้วบรรเจิด[/me]

ชัดเจนรู้ว่าทำรั่วแต่ไม่รู้จะแก้อย่างไร

จะลองเอามาอัพเดทดูขรับ

ส่องของป้าแล้ว แหม่ได้อารมณ์จริง ๆ

รอดูของที่เหลือ...........พรุ่งนี้~

ปล. ดูไม่ออกว่าเป็นรอยเท้าดาเนะ โกรธนะเนี่ย~!

ยินดีกับผู้ใด้รางวัลทุกท่านด้วยครับ

ทุกอันสวยจริงๆ (-_-)b

โดยเฉพาะของท่านป้าสวยสมเป็นรางวัลชนะเลิศมากครับ

ขอบคุณผู้จัดกิจกรรมและกรรมการทุกท่านด้วยครับที่่มีกิจกรรมสนุกๆมาให้เล่นกัน :]

ป.ล.จะขอดูคะแนนกับคอมเมนต์ของตัวเองติดต่อท่านโน๊ตรึเปล่าครับ?

เดี๋ยวจัดส่งพัสดุ(??)   pm ไปให้นะครับ  อิอิ

ชัดเจนรู้ว่าทำรั่วแต่ไม่รู้จะแก้อย่างไร

จะลองเอามาอัพเดทดูขรับ

ส่องของป้าแล้ว แหม่ได้อารมณ์จริง ๆ

รอดูของที่เหลือ...........พรุ่งนี้~

ปล. ดูไม่ออกว่าเป็นรอยเท้าดาเนะ โกรธนะเนี่ย~!

ผมรู้ว่ารอยเท้านะ  แต่ไม่รู็ว่าตัวไร 55+

ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รางวัลทุกท่านละเน้อ~

ป.ล.  ของป้าสวย~ ><b!!

ป.ล.2 ของแฮม เรียบๆแต่แฝงด้วยพลังแฮะ

ป.ล.3 ของพี่เบนซ์ ลุงทาเนะอิจิจะว่ายังไงเนี่ยยยย~

ป.ล.4 ของโอม บรรเจิดมากกก คิดได้ไงเนี่ยยย!!!!!!

ป.ล.5 ขอดูคะแนนกับคอมเม้นต์ของตัวเองด้วยเน้อท่านโน้ต~

ขอบคุณแอดมินทุกท่านนะครับที่สละเวลามาคอมเม้นต์ และผู้จัดด้วยครับ เอากิจกรรมสนุกๆมาให้เล่นอีกน้า~ ^^

ป.ล.6 มันลุ้นกว่าซับนรกอีกแฮะ.........

จริงๆ ทักมาขอผมในเอ้มก้ได้นะเออ

แค่ไปก็อปมาเอง

ยินดีกับผู้ได้รับรางวัลทุกคน และขอบคุณทุกคนที่ส่งผลงานมาร่วมสนุกกันค่ะ (ส่งมากันเยอะมาก กว่าจะตัดสินเสร็จเล่นเอาหอบ = =")

^ คนแก่อ่านะ ทำอะไรนิดอะไรหน่อยก้หอบซะแล้ว

ต้องคนหนุ่มๆ หน้าตาดีแบบผมนี่สิ หุๆๆ

จะบอกว่า TC แต่ละคนสุดยอดมาก ของบางคนผมไม่ต้องตัดสินใจอะไรเลย แต่บางคน ผมต้องแก้แล้วแก้อีก คิดไม่ตกจริงๆ...

^ คนแก่อ่านะ ทำอะไรนิดอะไรหน่อยก้หอบซะแล้ว

ต้องคนหนุ่มๆ หน้าตาดีแบบผมนี่สิ หุๆๆ

พูดงี้ ต่อยกันเลยดีกว่า

ผมทำการเพิ่มเงินให้ทุกคนที่เข้าร่วมหมดแล้วนะ

แต่ระหว่างผมเพิ่มเงิน    มันเกิดอาการที่เรียกว่า"เน้ตล่ม" พอดี

ดังนั้น  ผมอยากให้ตรวจสอบของตัวเอง  ใครได้เกินบ้าง  ใครได้ขาดบ้าง

แจ้งด้วยนะครับ ^^

ได้เกินมา 2 ดอลค่ะ

ปกติมีอยู่ 17 ดอล (18 แต่พอดีเอา 1 ไปมัดจำเควส PO)

รบกวนแก้ไขด้วยเน้อ >__<;

โอเค   ขอบคุณตี้โอมมากครับ

มึนๆ อ่ะนะ  ในเช้าส์เห็นพูดถึงตี้อยู่  พอเข้ากระทู้เจอโอม

เลยเรียกโอมว่าตี้

เกรียน 55+

おめでとうございました~

Ps. ดูของคนอื่นแล้วมาดูของตัวเอง มันเรียบเกินไปจริงๆ - -*

Edit : เหมือนจะคุ้นๆว่า ก่อนหน้านี้ผมมี31ดอลรึไงนี่แล - -a

ผมแก้ให้ทุกคนและนะครับ  ขอบคุณมากครับ

ส่วนโปร  เดี๋ยวส่งคอมเม้นต์ไปให้ครับ

ของป้าสวยมากเลยอ่ะ ชอบตรงชื่อโปเกม่อนมากเลยเอียงๆไม่เหมือนใคร ตรงแถบข้างบนก็เมพจริงๆ >w<ของคนอื่นก็สวยมากเลยอ่ะทำได้สุดยอดมากๆ

ปล.แอบเสียใจที่ลืมวันหมดเขตนึงว่าวันอาทิตย์เลยไม่ได้ลงแข่ง TwT

ขอโทษนะคับที่ไม่ส่งมาอีก :pika11:

(ไม่ว่างคับ)

ถ้ามีกิจกรรมแบบนี้อีกเดี๋ยวผมจะเข้าร่วมด้วยนะคับ

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.