Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## ประกาศรางวัล! กิจกรรมเทรนเนอร์การ์ดมหาสนุก อิอิ^^ ##

shadow_of_ching

Recommended Posts

:pika01:ผมติดอันดับด้วยเหรอเนี่ย ไม่น่าเชื่อ

ติดอยู่แล้วเพราะนายทำเก่งจะตาย :pika10:

ยินดีกับทุกคนด้วยครับ ของป้าแหวกแนวมาก...

ปล.หลังจากได้คอมเมนท์ใน PM แล้ว อยากบอกว่า ชื่อใน TC อยู่ด้านล่างซ้ายนะครับ...

มินนี่ได้เเค่ +1 อะ ตอนเเรกมี 12

โดนหักจากเควสรึเปล่าครับ...

ตอนนั้นมินนี่ยังไม่ได้ลงเควสนา?

หรือถ้าผิดเองก็หักใหม่ได้เลย ><"

EDIT - เพิ่งโดนหักเมื่อกี๊ =3=

อ้อ ขอดูคอมเม้นท์ของมินนี่ด้วยนะ ><

อา...แพ้ซะแล้ว

ครั้งหน้าคงต้องพยายามใหม่ละนะ :pika03:

ยินดีกับผู้ชนะทุกๆคนด้วยค่า(ของป้าสวยมากๆเลย><)

ปล.โปเกดอลล่าห์ของตี้ไม่ขาดไม่เกินเน้อ พอดีี๊พอดี(เมื่อก่อน31 ตอนนี้33)

สรุปมินนี่ยังขาดอีกมั้ยครับ เรื่อง pkdoll 

จะได้บวกให้ อิอิ

ไม่ขาดแล้วค่ะ เพิ่งได้แล้วก็เพิ่งโดนหัก ฮ่ะๆ

ว้าวๆๆ ยินดีด้วยกับผู้ชนะ~~~

เอ ว่าแต่ของคนอื่นไม่มีคะแนนรวม + คอมเม้นเลยหรอ

หรือว่าคัดอันที่น่าจะชนะแล้วมาให้คะแนนทีหลัง?(พอดีสงสัย)

ปล. แอบเชียร์ของนาย MAX เพราะออกจะสวย -*-

มีคะแนนรวม + คอมเม้นต์ทุกคนครับผม 

ที่ผมไม่เอามาโชว์เลยนี่  มีเหตุผลอ่ะนะ

แต่ขอดูของตัวเองได้นะ  ทางpm  ไม่ก็บอกไว้ในนี้ล่ะ เดี่ยวผมส่ง pm ไปให้

ถ้าจะลงก็จะรอ

แต่ถ้าไม่ลงก็ส่งมาหน่อยก็ละกัน

(ที่อยากรู้ไม่ใช่เพราะอะไรเห็นของบางคนสวยดีเลยอยากรู้คะแนน)

ยินดีกับผู้ชนะทั้งหลาย เอาปิกาจูวชูรักแร้ไปห้าตัว~

:pika10: :pika10: :pika10: :pika10: :pika10:

เข้าร่วมกิจกรรมแล้วได้ลุ้นสนุกดี ยินดีกับผู้ชนะด้วย^^

โปเกดอลลาร์ของเราน่าจะเกินเพราะไม่ได้ทำอะไรมาก นอกจากประกวด TC  อยากเห็นคอมเม้นจัง ยังอยู่ในระหว่างทยอยส่งใช่รึเปล่า

สวยทุกอันเลย

มาช้าไปวันนึงแหนะ

ของป้าสวยมาก

ได้ทำและเข้าร่วมกิจกรรมก็ดีใจและพอใจมากแล้ว!!

@MIMI  เดี๋ยวผมกลับมาจาก BigC และจะส่งคอมเม้นต์ไปให้นะครับ

ปล. ของ MIMI ไม่น่าจะเกินนะ  เพราะน่าจะมีแนะนำตัวอีก 2 

บังเอิญจำได้อ่ะนะ ว่าของ Mimi มีอยู่ก่อนแล้วสอง

ปล. แอบเชียร์ของนาย MAX เพราะออกจะสวย -*-

:psyduck02: ถึงไม่ได้รางวัล แต่ได้ยินแค่นี้ก็ดีใจแล้วคร้าบบบ   :psyduck02:

ยินดีด้วยกับทุกๆคนนะครับบ ของป้าที่1สวยจิงโดนใจมากกกกกๆ!

เฝ้ารอกิจกรรมใหม่ๆอยู่นะครับบ 

ปล. ขอดูคอมเม้นด้วยนะคับ จะได้อ่านแล้วเอาไปปรับปรุงง  :munchlax1:

1. /me กลับมาจากเพชรบูรณ์และกดป้านแบนเนอร์

2. /me ค่อยๆกดสปอยเลอร์ไล่ลำดับด้วยความสิ้นหวังทีละนิด

3. /me แหกปากเสียงดัง(ในใจโว้ย เดี๋ยวโดนข้างห้องแพ่งกบาล)

ตรูชนะเฟ้ย!!! หายเหนื่อยจากที่ไปเพชรบูรณ์หมดจด ก๊าซซซซ

แอบมาเพิ่มเติมอันที่ป้าชอบมากๆ ใครอยากรู้กด Spoil เอานะเคอะ

คอนเซปต์แจ่มมากๆ

เรียบๆแต่สวย (ปล.ถ้าป้าเป็นแฮมป้าจะเอาโปเกม่อนที่มีอบิลิตี้ Technician ให้หมดเลย ฮุฮุ)

ดูเข้ากับความเป็นบรีดเดอร์และโคออดิเนเตอร์มากๆ สวย

ชอบตรงมียักคิ้วหลิ่วตาทาเล็บนี่แหละ คิดได้ไง เอาปิกาจูชูจั๊กกะแร้ไปหนึ่งตัว  :pika10:

ZangooseMaster.jpg?psid=1

ชอบตรงมีลอยเล็บอ่ะ คิดได้ไง แจ่มมากๆ พูดถึงแซนกูสก็ต้องมีรอยเล็บสิ!

พื้นหลังกับเทรนเนอร์เข้ากับมาก จิรัชชี่เหมือนกำลังเล่นฝนเลย น่ารัก

ชอบตรงที่ว่าเองและดูเป็นเทนเนอร์การ์ดของตัวเองค่อนข้างสูงมากๆ เอนเต้โมเอะอ่ะ แอร๊ยยย

(ถ้าเล่นตัวละครชาย) นี่มัน! ฉาก Y ในตำนาน BW นี่นา!

อยากประกวดบ้างอ่า แต่มาม่ะทันเยย

มีคนชอบของมินนี่ด้วยเหรอ.... รู้แค่นี้ก็ ดีใจแล้วว~!!

อ้อ มินนี่ยังไม่ได้ดูคอมเม้นท์ตัวเองเลยอะ เมื่อไหร่จะส่งมาเหรอ?

ปล.ถ้าป้าเป็นแฮมป้าจะเอาโปเกม่อนที่มีอบิลิตี้ Technician ให้หมดเลย ฮุฮุ

โปเกมอนช่างเทคนิค ก็น่าจะมีแต่โพรีก้อน กับ พวกโปเกมอนเหล็กที่ไม่มีเพศอ้ะ ผมนึกออกแค่นี้ครับ

โปเกมอนช่างเทคนิค ก็น่าจะมีแต่โพรีก้อน กับ พวกโปเกมอนเหล็กที่ไม่มีเพศอ้ะ ผมนึกออกแค่นี้ครับ

ป้าหมายถึงอบิลิตี้จ้า พวก ชิรามี่ สไตรค์ คิโนกัสซ่า ประมาณนี้

ป้าหมายถึงอบิลิตี้จ้า พวก ชิรามี่ สไตรค์ คิโนกัสซ่า ประมาณนี้

อ๋อครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ ผมไม่รู้จักอบิลิตี้Technician รู้จักแต่ความหมาย

ยินดีกับผู้ได้รางวัลทุกท่านด้วยเน้อ--  :shinx01:

ใครทายถูกว่ามีของสตาฟกี่ใบ อันไหนบ้าง มารับรางวัลกับบุยหลังไมค์ (ฮา)

ยินดีกับผู้ได้รางวัลทุกท่านด้วยเน้อ--  :shinx01:

ใครทายถูกว่ามีของสตาฟกี่ใบ อันไหนบ้าง มารับรางวัลกับบุยหลังไมค์ (ฮา)

มีคนทายถูกอ่ะรุ่ย - -

น่ายินดีๆกับเหล่าผู้ชนะทั้งหลาย~ :pika01:

มาช้าเกินไปละ -*-

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.