Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

เกมใส่ร้ายป้ายสี

Risu

Recommended Posts

ก็แค่อยากลองใส่ดูเอง ก็อร่อยดีนะ ไม่อยากลองกินบ้างเหรอ

เรปล่างชอบกินขนมจีนผสมไอศกรีมเหรอ แปลกๆ นะ

ไม่ใช่ไอศกรีมหรอกแต่เป็นขนมจีนนำยาธรรมดานี้แหล่ะฮะ แต่คนบางคนดูผิดไปเองอ่ะ

เรปข้างล้างน่ะคราวก่อนโดดเรียนไปเล่นเกมส์ใช่ไหมฮะ ^^

ป่าวนะ ยังไม่เปิดเทอมเลย แล้วจะโดนเรียนได้ไง 55

---------------------------------------------------

เรปล่าง ได้ข่าวว่ามีสโตรกเกอร์ตามติดอยู่จริงปะ

ไม่มีนี่ครับ...

ผมเป็นซะเองต่างหาก

[me=蒼月 竜太 [負け犬]]ว่าแล้วก็ไปสตอล์กโคยะ~ *ฟืดฟาด*[/me]

=================================

รีพลายล่าง รู้นะว่าวางแผนป่วนบอร์ดอยู่!!

รู้ได้ไงอ่ะ!! แบบนี้ต้องเปลี่ยนแผน!!!

**---------------------------------------**

เรปข้างล่าง รู้นะว่าชอบจิ้น Y คนในบอร์ด~

รู้ได้ไงอะ หนึ่งในนั้นก็วาว่ากะฟลุคกี้แหละ!!!~55+

++++++++++++++++++++++++++++

ข้างล่างรู้นะ ว่าแอบกินขนมในห้องเรียนตอนอ.สอน!~

ผมไม่ชอบกินขนม

---------------------------------------

เรปข้างล่าง ไม่ส่งการบ้าน

เปล่าคะ ส่งทุกวัน ^^"

-----------------------------------

คุณเธอเอาสมุดวิชาวรรณกรรมล้านนาของฉันไปทิ้งไว้ที่ไหนหรือเปล่า ให้ลอกแล้วไม่ยอมเอาคืนเสียที

เปล่านี่ฮะ

เรปล่างเคยแอบเล่นเกมในเวลาเรียนใช่มั้ยครับ

- ใช่ที่ไหน เค้าแอบเล่นบอร์ดต่างหากล่ะ อิอิ

- เรปล่าง วันนี้รถไฟชนกันใช่ป่าว

เป็นบางครั้งคะ แต่ก็ถือว่า ไม่ค่อยลอกคะ ^^"

----------------------------

คุณเธอทำโครงร่างนิยายของฉันไปซ่อนหรือเปล่าคะ

ใช่เลย หร่อยเว่อร์ แต่เค้กเกรดต่ำไม่เอาหนะ เสียลิ้น =w=

เรปล่างชอบเต้นระบำกล้วยแขกหน้า 4แยกใช่มะ

เปล่าเคยคะ (แปลว่าไม่เคยนะ -*-)

----------------------------------------------

คุณเธอชอบกินข้าวกับปลาร้าใช่ไหม ฉันเห็นเธอเอาไปโรงเรียนแทบทุกวันเลย

....รู้ได้ไงหล่ะ!!!!!เอ๊ยไม่ใช่ครับ

------------------------------------------

ผมรู้นะว่าเรปล่างเป็ฯพวกโลลิค่อน~

ผิดแล้วล่ะ!! ผมเป็นสายKตังหากก  หึหึหึ...

-----------------------------------------------

เรปล่างแอบชอบสาวแว่นใช่มั้ย??  เรารู้นะเธออ~

ผิดแล้วล่ะ!! ชอบสาวคอนเทคเลนส์ตาซ้ายสีแดง ตาขวาสีเขียวตะหาก หุหุ...

-----------------------------------------------

เรปล่างแอบชอบสาวเคใช่มั้ยละเธอว์~

กล้ามเป็นมัดๆมันน่ากัดเล่นซะจริงๆ.......จะบร้าหรอออ!!!!

--------------------------------------------------------

เรปล่างชอบไถตังเด็กล่ะซิ  แย่จริงๆ..

ฮะๆๆ เงินมันไม่มีนี่นา

เรปล่างทำผิดกฎกระทู้นี้ใช่มั้ย ตอบโดยไม่ยอมเว้น 2 รีพลายน่ะ

ป่าวนะ เว้นเยอะเลยแหละ - -"

---------------------------------------------------------------------

เรปล่างทะเลาะกับกิ๊กอยู่ใช่มะ เสียงดังลั่นเชียว

- อุ๊ย ได้ยินด้วยเหรอ อุตส่าห์ทะเลาะในห้องเก็บเสียงนะเนี่ย

- เรปล่างกินแล้วชักดาบใช่มั้ย

ปล่าว~!กินแล้วจะชักดาบได้ไงฮะ ในเมื่อเวลากินไม่ได้เอาดาบไปด้วย 555+

เรปข้างล่างน่ะแอบหนีแฟนไปหากิ๊กใช่ไหมฮะ ^^

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.