Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

เกมใส่ร้ายป้ายสี

Risu

Recommended Posts

ปล่าวนะ~ กิ๊กเกิ๊กไม่มี อยู่คนเพดียวปล่าวเปลี่ยวหัวจาย~~ 5555

-------------------------------------------------------------------

เรปข้างล่าง แอบหนีเลี้ยงไวรัสในคอมเยอะๆใช่มะ

ไวรัสกินจนคอมจะเดี้ยงตายแล้วครับ

เรปข้างล่างชอบเข้าไปอ่านหนังสือในร้านหนังสือ แต่ไม่ชอบซื้อหนังสือใช่ไหมละ(อาจจนจบเชี่ยว..)

ใครบอกก พออ่านจบผมก็หยิบหนังสือออกมาเลยย(ชั่วร้ายมาก)

-----------------------------

เรปล่างกำลังจะทำผิดกฏกระทู้ ตอบโดยไม่เว้น2รีพลายเหมือนผมใช่มั้ยล้ะ. -  -"

มีรู้ นู๋็ไม่รู้ ทั้งหมดเป็นเพราะโลกมันร้อนตะหาก - -"

เรปล่าง กำลังคิดว่าจะปั๊มเนียนยังไงอยู่ใช่ป่าว

ไม่น๊ะ !!!!!!!!! มีคนอ่านแผนเราออก (ล้อเล่นนะครับ)

เรปล่าง ไม่ได้ไส่ กกน. ใช่มั้ย?

เอ้ย  :pocha10:  ใส่ทุกวันคะ

-------------------------------------------

คุณเธอเอาประทัดไปเล่นที่โรงเรียนก่อนวันลอยกระทงหรือเปล่าคะ

ผมกลัวเสียงดังน่ะ

เรปล่าง แอบหลับในห้องใช่มั๊ย

ถูกต้อง !!! เอ้ย ไม่ใช่ เดี๋ยวกลัวอ้วน >w<

---------------------------------------------------------

คุณเธอเอาโน้ตบุ้คของฉันไปซ่อนหรือเปล่าคะ

หารู้ได้ไง!!!!เอ๊ยจะบ้าเรอะ!!!

-------------------------------

แร๊ปล่างเป็นพวกโรคจิตใช่ไหม!!!!

ไม่ใช่นายแหละที่เป็น- -

เรปข่างล่างนี้เป็นคนบ้าใช่ไหม~

ป่าวแค่ใกล้บ้าเอง

เรพล่างเอาตุ๊กแกไปรร.วันนี้

ใช่ถูกต้องไว้แกล้งเพื่อนฮามากมาย5555

เรารู้ว่าแร๊ปล่าง....ชอบสอบเตี้ยแบบซึนใช่ไหม?*ผัวะ*

ถูกต้องนะคร้าบบบ  ผมชอบไทกะ!!!  5555

-----------------------------------------------

เรปล่างเป็นโอตาคุใช่มั้ยล่ะ เรารู้นะ!

ไม่ได้เป็นคะ ก็แค่ชอบการ์ตูน -- ความจริงแล้ว ไม่รู้จักคำว่า "โอตาคุ" ต่างหาก

---------------------------------------

คุณเธอเอาขนมขาไก่ของฉันไปซ่อนไว้ในห้องน้ำชายหรือเปล่าคะ

อุตส่าห์หยิบไปแบบเงียบๆแล้วนะ เอ้ย ผมเปล่าทำนะ!!

เรปล่างชอบเล่นพนันบอลสินะ และตอนนี้กำลังหนีเจ้าหนี้อยู่ละสิท่า

ป่าวนะ ไม่ได้เล่นอะไม่มีตังค์ - -"

----------------------------------------------------------------

เรปล่าง เบี้ยวค่าแชมาหลายงวดแล้วใช่มะ

- อาไร๊~ ค้างที่ไหน เค้าไม่เคยเล่นแชร์นะ

- เรปล่างชอบลืมรูดซิปเป็นประจำใช่มั้ยล่ะ

เปล่าเลย รูดตลอด -*-

---------------------------------

เมื่อคืนคุณเธอไปซิ่งมอเตอร์ไซค์ที่หน้าบ้านฉันใช่ไหม

เปล่านะ! ที่บ้านเค้ามีแต่จักรยานน

เรปล่างชอบกินไก่สดใช่มั้ยล่ะ เรารู้นะ!

เปล่านะ! ใครจะไปกล้าแย่งอาหารโปรดของเรปบนหละ - -"

-------------------------------------------------------

เรปล่าง ชอบกินซุปหอยกาบใช่มะ

ไม่อ่ะ ไม่เคยกิน -- ที่แท้ก็ไม่รู้จัก

----------------------------------------------------------

คุณเธอยืมจานบ้านฉันแล้วไม่คืนใช่ไหมคะ

ป่าวนะ ยืมจากถ้วยต่างหาก ไม่ได้ยืมจากสักหน่อย จำผิดคนแล้วหละ

----------------------------------------------------------

เน่ๆ ยืมฟันปลอมใครไป แล้วไม่คืนใช่มะ

ป่าวนะ ฟันของผมเองง่ะ

เรปล่างทำผิดกฎไม่ยอมเว้น 2 รีพลายอีกแล้วใช่มะ

เปล่าคะ เว้นทุกครั้งเลย

-------------------------------------

คุณเธอเอานิตยสาร Weekly Online ของฉันไปทิ้งไว้บนรถเมล์ใช่ไหม

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.