Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

เกมใส่ร้ายป้ายสี

Risu

Recommended Posts

เค้าไม่มีแท็บเล็ตนะเออ

คนข้างล่างชอบแช่งคนอื่น

แช่งใส่น้ำขวย? ปกติครับเมืองไทยมันร้อน

เรปล่างล้มหัวฟาดพื้น

ไม่ล้มหรอกข้าม หล่อขนาดนี้ ล้มไปก็เสียฟอร์ม ทำได้แค่ หล่อลื่น ครับ

=================================================

เรปล่างจืดจาง

ไม่ใช่นมนะ จะได้มีรสจืดและสีจางๆน่ะ (แถมั่วล่ะ)

คนข้างล่างเวลาอกหักชอบเดินตากฝน

ไม่อ่ะครับ ทรมานตัวเองเปล่า ๆ อีกอย่างก็ไม่เคยอกหักด้วย -.-

เรปล่างลืมทำการบ้านที่จะต้องทำส่งพรุ่งนี้ไปซะสนิทเลยสินะ

ไม่มีการบ้านยาวๆละจ้า owo'

คนข้างล่างน่ะทำหนังสือเรียนหาย...

เคยทำหายจริงครับ แต่หาเจอแทบทุกที (ส่วนมากหายเพราะเพื่อนไม่ยอมบอก ก่อนเอาไปลอก)

เรปล่างเคยโดนฟ้าผ่าสินะครับ

ไม่เคยจ้า

เรปล่างเอากระดาษหน้าปกช้านปาย~~~~~

ไม่ได้เอาไปอ่ะ แบร่ๆๆๆ

===============================

เรปล่างมีคนมาจีบเต็มเลย แต่ก็ไม่สนใจ เพราะไม่ชอบเพศตรงข้าม

ไม่เคยมีคนมาจีบ มีแต่ใครก็ไม่รู้มาม่อ

คนข้างล่างซื่อไม่มีใครเกิน

เอ๋? งั้นเหรอครับ?

เรปล่างติดหนี้เขาไปทั่วเลยสินะ

ไม่เคยติดอ่ะ มีแต่คนมาติด

=============

เรปล่างชอบ Y

ไม่ได้ชอบนะ

คนข้างล่างชอบนอนเปิดไฟทิ้งไว้

ไม่เปิดหรอกครับ เปลืองไฟจะตายไป -3-

เรปล่างชอบเปิดน้ำทิ้งไว้จนท่วมบ้านประจำเลยเหรอ?

แหม่... ต้องเปิดเท่าไหร่ถึงจะท่วมบ้านล่ะครับ

เรปล่างชอบก็อปงานของคนอื่นแล้วใส่เครดิตตัวเอง

ไม่เคยค่ะ * *

เรปล่างขโมยสัญญาณ wi-fi ที่บ้านไป =w=

ไม่ได้ขโมยงับเพราะทำไม่เป็น

คนข้างล่างเป็นตัวการทำให้บอร์ดล่ม

ฮ่าๆ  เอาไปเลย

Salami Attack!!!

เรปล่างชอบบูชาไส้กรอกแมว

ไม่จริงเลยครับ -.-

เรปล่างเป็นคนที่ชอบพูดจาไม่เข้าหูคนอื่น

ก็อาจจะใช่มั้ง

คนข้างล่างพูดไปก็ไม่มีใครสนใจ

อ้าว งั้นเหรอครับ สงสัยตอนนั้นผมจะหิวจัดจนตาลายไปหน่อย โทษทีครับ (ห๊ะ?) *-*

เรปล่างชอบขโมยของมาจากถังขยะหน้าบ้านคนอื่นเหรอ?

แหม่... ก็ขโมยไปให้แฟนเราที่ชื่อแจ็คกินนั่นละ พอดีแฟนเราชอบกินขยะอ่ะ

=========================================

เรปล่างแอบชอบใครบางคนอยู่ แต่ไม่กล้าบอก

ไปเอาข่าวมาจากไหน ไม่มี้ไม่มี

คนข้างล่างฟันหลอ

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.