Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

เกมใส่ร้ายป้ายสี

Risu

Recommended Posts

ไอ้ที่เปียกน่ะ ไปล้างจานมาต่างหาก

เรปล่างไม่ยอมเคลียร์การบ้าน =A=

อือ ขี้เกียจอ่ะ

===================

เรปล่างแอบงอนใครบางคน

ไม่มีหรอกครับ ถ้าโกรธคือโกรธเลย

เรปล่างชอบกดน้ำในเซเว่นมากินแล้วเติมใหม่หลายรอบ

ไม่เคยกดน้ำในเซเว่นงับ

คนข้างล่างพิมพ์ผิดบ่อย

หลังตื่นผมแปรงตลอดนะครับ อย่าใส่ร้ายกันสิครับ

เรปล่างชอบออกไปนอนข้างนอกบ้าน ไม่ยอมนอนที่บ้านตัวเอง

แหม่... ก็ตะเองอยากให้เค้าไปนอนด้วยเองไม่ใช่เหรอ

=============================

เรปล่างอึราด

ไม่เคยงับ ถ้าฉี่ราดน่ะใช่ (สมัยเด็กนะ)

คนข้างล่างใครพูดอะไรก็เชื่อเขาไปหมด

ไม่หรอกครับ ผมไม่ได้เป็นคนหูเบานา.......

เรปล่างเป็นคนที่ชอบกุเรื่องมาหลอกคนอื่น

ไม่อ่ะ ผมโกหกอะไรบ้างเหรอ

+++++++++++++++++++++

เรปล่างชอบหาเรื่อง

อ่า ยอมรับก็ได้ #ไม่ใช่

เรปล่างไม่เคยสอบผ่าน

ผมไม่เคยสอบตกต่างหาก -3-

เรปล่างไม่เคยได้รับคำชมเลยสินะ

แหม่... เสี่ยชมหนูประจำนะคะ

+++++++++++++++++++++++++++++

เรปล่างชอบเอาขี้มูกป้ายใต้โต๊ะ

ใครบอก นั่งอยู่หน้าคอมทั้งวันต่างหาก

คนข้างล่างเวลาเล่นละครจะรับเป็นต้นไม้ ไม่ก็ก้อนหินทุกครั้ง

ผิด!! ไม่เคยได้เล่นตะหาก... orz

คนข้างล่างไม่เคยมีแฟนล่ะสิ

ข่าวล่ามาเร็วเชียวนะ แล้วแฟนชั้นเป็นใครเหรอ บอกหน่อยสิ เรปบน

เรปล่างรู้ดีเรื่องชาวบ้าน แต่เรื่องตัวเองไม่รู้ซักอย่าง

ไม่อ่ะ พอดีส่วนตัวไม่ชอบ ส ใส่เกือก เรื่องชาวบ้าน ; ; (จนโดนหาว่าเป็นคนตกข่าว lol)

เรปล่างเป็นลูกแหง่

ไม่มีการบ้าน มีแต่งานนำเสนอ (ทำอยู่) น่ะสิ

เรปล่างชอบดองงาน เดี๋ยวปั่นไม่ทันจนได้หรอก

รู้ได้ไงอ่า แต่ผมก็ปั่นทันตลอดนะ (ถึงจะแบบฉิวเฉียดก็เถอะ)

เรปล่างชอบหยิบของคนอื่นมาใช้โดยไม่บอกก่อน

Please sign in to comment

You will be able to leave a comment after signing in

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.