Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[ภาพบรรยากาศในงานมาแล้วนะค้าบ] PKBasic Meeting #5

เฮียเป็ด

Recommended Posts

• Replies 122
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• เฮียเป็ด

15

• shadow_of_ching

8

• Dreammaker

7

• Raining

5

มาลงชื่อไว้ก่อนละกันนะฮับ มีโอกาสไป 5050 =w="

pompoke

ปล.แล้วกิจกรรมละฮะ? หรือว่าเหมือนเดิม?

ประกาศเอาไว้ ณ ที่นี้

เอา DS ไปด้วยพร้อมตลับเกม Pokemon Black&White ภาคใดก็ได้ (หรือจะเป็นตลับแฟลชมีเกมก็ได้ ฮา~)

เอาไปด้วยเน้อ! ถ้าโอมทำทีมเสร็จทัน (พวกนั่งหา IV นิสัย เพศ อะไรงี้ กับเก็บ EV) จะเอาฟาร์มเยลลี่ไปแจกทุกคน!

ขอเงื่อนไขในการแลกอยู่ข้อเดียวคือ "เอาโปเกมอนตัวใดก็ได้ติด Heart Scale มา" แลกนะฮะ -

(แต่ถ้าทำฟาร์มไม่ทันจริง เดี๋ยวเอาไว้ไปเล่นลิงค์กันแทนก็ได้ (ฮา))

ว่าแต่ e-book ของมีตที่แล้วยังไม่ออกเลยนะ ดองจนลืมแล้วหรือเปล่าครับ

ไม่รู้นะว่าจะมีโอกาสได้เจอกันรึเปล่า

เพราะผมก็ไปซื้อหนังสือกับทางบ้านผมเหมือนกัน

เจอแล้วอย่าตกใจละกัน

ฮี่ๆๆ :wani14:

ว่าแต่ e-book ของมีตที่แล้วยังไม่ออกเลยนะ ดองจนลืมแล้วหรือเปล่าครับ

พี่เอกกล้าจ้างไอ้นินมันทำป่ะล่ะ

งานอยู่ที่มันน่ะ

ปล.แล้วกิจกรรมละฮะ? หรือว่าเหมือนเดิม?

เช่นเดิมครับ นั่งจับกลุ่มพูดคุย ลัลล้าเหมือนเดิม

ลงชื่อไปด้วยคนครับ... :pika01:

โอกาสไปได้ประมาณ 70-30 เพราะไม่แน่ใจว่าเรื่องต่อม.4 จะมีอะไรอีกรึเปล่า... =_="

ถ้าไปได้ก็คงจะได้เห็นผมนั่งเล่น PSP อย่างเอาเป็นเอาตายหลังออกล่าหนังสือละครับ... =w="

ปล.รอบนี้มีข้อสอบโปเกมอนมั้ย...?  อยากทำ... OwO

ทางนี้ไม่รู้จะได้ไปหรือเปล่านะ

แต่คาดว่า คงไม่ได้ไป

(บ้านไกลอ่ะนะ มีอะไรก็แว่วๆมาละกัน)

ปล. จะให้แว่วมายังไงละนั่น = ="

พี่เอกกล้าจ้างไอ้นินมันทำป่ะล่ะ

งานอยู่ที่มันน่ะ

เช่นเดิมครับ นั่งจับกลุ่มพูดคุย ลัลล้าเหมือนเดิม

ผมจ้างเองป่าว  จะได้ลงไปช่วยทำงานด้วย  ถ้ารับงานมีทไหวนะ -  -

มันมีกิจกรรมอะไรบ้างครับ ไม่เคยไปเลย

:bulba06:

ไม่ได้ไปมีตแล้ว ไม่ได้ไปมีตแล้ว ไม่ได้ไปมีตแล้ว ไม่ได้ไปมีตแล้ว ไม่ได้ไปมีตแล้ว ไม่ได้ไปมีตแล้ว ไม่ได้ไปมีตแล้ว ไม่ได้ไปมีตแล้ว...

มีนา - เมษานี้ต้องไปซัมเมอร์ คอนเฟิร์มว่าไปไม่ได้ชัวร์ orz

ปล.อยากเจอชาวบอร์ดมากกกกกก

ให้ค่าเหนื่อยเป็นดอลกับนินสิ น่าจะได้นิ

อยากไป  :pika01: และคิดว่าน่าจะไปได้ 90/10อะ ถ้าไม่มีอะไรขัดข้องจริง

ไม่น่าจะไม่ติดอะไรแฮะ คงไปได้ละมั้ง....(แต่คงไม่ได้เทอมนี้เที่ยวเยอะ-0-)จะลองดูละกัน

โอกาสไปต่อไม่ไปเป็น 0/100 ครับ (สรุปไม่ไป)

เพราะไปไม่ได้มากกว่า... *รอหนังสือใหม่มาถึงซีเอ็ดอย่างเบื่อหน่าย*

ที่ยังไม่ออกเพราะมีคนยังไม่ส่งคอลัมน์มาให้ผมครับ

ที่ยังไม่ออกเพราะมีคนยังไม่ส่งคอลัมน์มาให้ผมครับ

ก็ตัดทิ้งไปเลยสิครับ

พวกหนังสือทั่วไป ใครส่งช้าเค้าก็ตัดทิ้งทั้งนั้นแหละ

ไม่อยากตัดครับ เพราะออกสื่อไปแล้ว มันก็เหมือนกับสัญญาแล้วว่าจะทำ

แถมให้สมาชิกร่วมมือไปแล้วด้วย เพราะงั้น ยังไงก็อยากให้ทำครับ

ผมไม่ยอมให้การช่วยเหลือของสมาชิกสูญเปล่าครับ

ถ้ามันสูญเปล่า ก็ให้มันสูญเปล่าทั้งหมดไปเลย

เหมือนมีตรอบนี้จะอดเจอหลายๆคนแฮะ - -

ไม่เป็นไร ขอให้หน้าใหม่ๆมามีตกันเยอะๆละกัน = =

ปล.โน้ต ไปช่วยฉันจัดการงานมีตด้วยกันซะดีๆ - -+

ใครมียูกิเอาไปด้วยก็ได้นะจ้ะ

ปล. หวังว่ารอบนี้ circus จะไม่เป็นหมันอีกนะ

รอบนี้ไม่แน่ใจว่าจะไปได้งะป่าวนะ

เพราะว่าปิดเทอมไม่ค่อยมีตังค์ แม่ให้เดือนละพันเอง

ต้องเก็บตังค์ไว้ไปเที่ยวทะเลกับเพื่อนด้วยน่ะ

ถ้าไปแล้วกลัวตบะแตกกวาดซื้อหนังสือจนตังค์หมดเกลี้ยงจะอดไปเที่ยวทะเลกับเพื่อน

ขอดูอีกทีแล้วกันเน้อ

อยู่ในช่วงรอคะแนนแกทแพท โอเน็ตซะด้วยสิ แง่งๆ

ง่าาาา

ไปวันเสาร์หรอง

แต่ก็ไปได้ทั้งนั้นแหละครับ ^0^

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.