Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

[ภาพบรรยากาศในงานมาแล้วนะค้าบ] PKBasic Meeting #5

เฮียเป็ด

Recommended Posts

ถ้าเป็นวันที่ 3 ผมได้ไปแน่ น่าเสียดายอ่ะ :pika06:

• Replies 122
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• เฮียเป็ด

15

• shadow_of_ching

8

• Dreammaker

7

• Raining

5

อัพเดทข้อมูลเพิ่มเติมที่หน้าแรกครับผม

ตอนนี้ขอยืนยันผู้ที่ไปชัวร์ๆ ทาง PM ของผม/โน้ต ด้วยครับผม

ตอนไปมีต ผมขอแผ่นวินโดว์ กับแผ่นโปรแกรมจิปาถะด้วยนะครับ ทุกวันนี้ของที่มีมันใกล้พังละ  :pika01:

ปล.ค่าแผ่นค่าโปรแกรมไปเก็บกับผมที่นั่นได้เลยครับ ตอนไปมีต

ดูท่าคงไม่ได้ไปติดเรียนเลิกบ่าย 3 ไม่รู้ว่าจะแว๊บโดดช่วงบ่ายได้รึป่าว เหอะๆ

เดี๋ยวใกล้ๆ แล้วจะขอแว๊บมาแจ้งอีกที~  :pika12:

น่าสนใจเหมือนกันนะครับ

แต่คงจะมาไม่ได้ เพราะผมมางานหนังสือวันอาทิตย์ :pika06:

อ้อ เสริมหน่อย

ส่ง PM มา ขออะไรที่ผมสามารถติดต่อได้ด้วยสิคร้าบ~~~~~~~

ไว้ตามตัวในงานมีตยามที่หลง T^T

:masterball-s:  การแต่งกาย สำหรับผู้ชาย แนะนำให้แต่งกายตามสบาย หากเป็นผู้หญิง แนะนำให้แต่งตัวให้รัดกุมนิดนึง เพราะถ้าภาพของน้องๆ มันหวือหวาเกินไป ตากล้องอาจมือสั่นขณะถ่ายรูปได้ 

แล้วเราก็พบกระทาชายนายหนึ่งสวมกางเกงขาสั้นเสื้อมกล้ามและคลุมหมวกอาบน้ำมา~  :pika10:

:masterball-s:  การแต่งกาย สำหรับผู้ชาย แนะนำให้แต่งกายตามสบาย หากเป็นผู้หญิง แนะนำให้แต่งตัวให้รัดกุมนิดนึง เพราะถ้าภาพของน้องๆ มันหวือหวาเกินไป ตากล้องอาจมือสั่นขณะถ่ายรูปได้ 

แล้วเราก็พบกระทาชายนายหนึ่งสวมกางเกงขาสั้นเสื้อมกล้ามและคลุมหมวกอาบน้ำมา~  :pika10:

^

^

หมายถึงใครอ่ะครับป้า?

(ที่ว่าใครหมายถึงทั้งคนถ่ายรูปและ"กระทาชายนายหนึ่ง")

ใครหว่า???

(แน่ๆ ไม่ใช่ตากล้อง)

น่าจะไปได้แน่ๆแล้วหละครับ(ขอแม่แล้ว) ตอนไปไปกับจอม แต่ติดตรงขากลับเนี่ยกำลังคิดอยู่ครับ =w=

หะ ป้าเองหรือ แต่ใครจะสวมเสื้อกล้ามมา- -

[me=เคาน์คุง~]เผ่น[/me]

ใครหว่า???

(แน่ๆ ไม่ใช่ตากล้อง)

หว้า งี้ก็ไม่มีคนแต่งมาแล้วสิ

[me=Eve มาเยี่ยมบอร์ดเมื่อ]จับลูริเอะถ่ายก่อนไปแคนาดา[/me]

อ่าครับไปได่แน่นอนละ

แต่ยังไม่ได้นัดขาไป-ขากลับอะไรเลย - -

ปีนี้ผมขอไปร่วมด้วยคนนะครับ :pika01: ปีที่แล้วก็ว่าจะไปอยู่แต่ติดธุระ(เสียดายนิดๆ) :pika06:

สอบถาม - มีตี้มีใครเอาอะไรที่ต่อไส้ไก่ไปได้มั่ง ?

(อีนังลูลู่กับตีตี้ติดอยู่แคนนาด๋อย...)

ถ้ามีฝากติดต่อมาด้วยน๊า ;w;~

teejungs <= ตีตี้

LuKung_Leon <= นังลูลู่

ใครก็ได้ ฝากไปมีตติ้งเผื่อผมด้วยนะครับ  :pika06:

ใครก็ได้ ฝากไปมีตติ้งเผื่อผมด้วยนะครับ  :pika06:

พี่เปตองไม่ว่างหรอ เหมือนผมก็ไม่ว่างนะ :psyduck09:

แวะไปได้ช่วงเช้าแป๊บนึงแล้วต้องรีบกลับ เพราะมีธุระบ่ายต่อ

ถ้าเห็นตั้งก๊วนหรือยังไงแล้วจะแวะเข้าไปเซย์ไฮเน่อ

http://www.pkbasic.com/pkdollar_serial_manage/

เอาโค๊ดที่ได้จากงานมาแปะในนี้นะครับ

โค๊ดที่เหลือจากงานมีตติ้ง :

WEX-FTZ-39A487P

7LZ-831-JY6TFZH

M2W-8EA-FU1UZSC

299-PB9-UXNWEKG

94L-M28-8KAFSK4

VH0-FNS-95P6N6Z

NM6-7U0-LEF5HTH

XY5-1F7-YXF0759

T5D-4HG-7P1PC4V

GE3-FGD-18K7RKC

V93-FNR-L5ENCNG

KBP-08K-TS7VJV9

DXV-WR0-0NRG1CY

ARR-1RT-H8FVKT8

N0Y-PS4-89JR6E4

MD5-58V-SRD7XMD

LXS-PSK-H8AFLRN

VCV-N7L-MZ5ZJVJ

XNG-8G0-FETU14Z

Z50-59N-3GUW4ZL

XC2-EMP-4TYV94N

EKB-ZSA-CCSBFDF

ป้าสอย NM6-7U0-LEF5HTH ไปแล้วนะจ๊ะ

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.