Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## ประกาศลบรายชื่อเมมเบอร์ที่โพสต่ำกว่า 5 ที่สมัครก่อนเดือนมีนาคม 2554 ##

เฮียเป็ด

Recommended Posts

ทางทีมงานได้ทำการลบรายชื่อเมมเบอร์ที่โพสต่ำกว่า 5 ที่สมัครก่อนเดือนมีนาคม 2554 ที่ไม่ได้มายืนยันตนในกระทู้นี้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

ซึ่งมีเมมเบอร์จำนวนทั้งสิ้น 692 ท่าน ที่ถูกลบออกจากฐานข้อมูลไป

หากท่านเป็นหนึ่งใน 692 ท่านนั้น และต้องการกลับเข้ามามีส่วนร่วมในเว็บบอร์ดแห่งนี้ ขอความกรุณา ช่วยสมัครสมาชิกใหม่ด้วยครับ

รายชื่อผู้ที่ยืนยันตนแล้ว (แสดงผลเป็น Username ไม่ใช่ Display Name นะครับ)

• Mitsuki
  • bowza040506
  • lindigol
  • pomza2000
  • chocky
  • tsubutsubu
  • sahapol
  • jobosukae
  • Mildy
  • psychicmaster
  • Phoeniz
  • boltfox
  • nongwithawat
  • coffeelucky
  • X`mas

เมมเบอร์ที่ได้แสดงตน ทางผมก็ได้ปรับจำนวนรีพลายให้เป็น 6 รีพลายทุกท่านแล้วฟรีๆ (เพื่อไม่ให้โดนบลัสไปพร้อมกับ 692 คนด้านบน)

อย่าลืม แนะนำตัว พูดคุยกับเพื่อนๆ และก็ร่วมจอยกับกิจกรรมของเว็บบอร์ดกันด้วยนะฮะ~ :psyduck10:

หากท่านใดประสบปัญหาจากการลบรายชื่อผู้ใช้ครั้งนี้ สามารถติดต่อทีมงานได้โดยตรงที่ ketcheykung (@) pkbasic.com

หรือที่หมายเลขโทรศัพท์ 089-086-2712 (เครทชี่) ในช่วงเวลา 10.00-22.00 น. ครับ (1-2-Call)

• Replies 74
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• เฮียเป็ด

15

• shadow_of_ching

5

• Porygon-Ω

2

• SKYNET

2

ใครทำแบนเนอร์แล้วใส่รูปโกสท์ลงไปเนี่ย อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

ใครทำแบนเนอร์แล้วใส่รูปโกสท์ลงไปเนี่ย อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

ผลการประชุม

อยากจะบอกว่า เห็นแบนเนอร์ครั้งแรกแล้วแอบสะดุ้ง... ทำซะน่ากลัวเลยนะท่านสต๊าฟ - -

ผลการประชุม

ขอเดาว่า บลูวินซังเป็นคนเสนอ สินะ.............

Guest bulbabenz

ขอถาม

ไอ้นี่คือ bulk mail ที่ส่งถึงสมาชิกทุกคนจริง ๆ เหรอ....ครับ

(เช็คกล่องแล้ว ที่น่าจะใช่เหมือนจะเป็นฉบับนี้นะ)

กี๊ซกี๊ซกี๊ซกี๊ซกี๊ซกี๊ซกี๊ซ

ขอเดาว่า บลูวินซังเป็นคนเสนอ สินะ.............

พี่เจ็ท!

ผมมีไอดีอวตาร1ไอดี และก็ลืมไปแล้ว ว่ามันไอดีอะไร 

:pika01: ดังนั้น มันคงถูกลบแน่นอนเลย ท่าทาง  :pika12:

ดูจากข้อมูล ข้าพเจ้าตอบไป37กระทู้ หวังว่าน่าจะยังไม่โดนเชือด

แบนเนอร์เจ็บอ่ะ เป็นผีเฝ้าบอร์ด 555+

เป็นแบนเนอร์ที่บอกทุกอย่างได้หมดจิงๆ~=_="

ยังอยู่ครับ  :pika01:

:pokeball:กระทู้นี้คนที่โพสน้อยกว่า5ให้มารายงานตัว

แต่ส่วนมากเห็นแต่เกิน5ทั้งนั้นเลย ก็เลย...ด้วยคน =-=

ผมนะไม่เป็นไรแต่เพื่อนผม.....โดนแบนแน่เลย :psyduck09: :psyduck09: :psyduck09:

จะล้างป่าช้าหรอ=w=

ครับผม

อัพเดทรายชื่อผู้ยืนยันตัวแล้วนะครับ

สำหรับคนที่โพส แต่ไม่มี Username อยู่ในนี้ แสดงว่า ไม่อยู่ในเงื่อนไขที่จะโดนโละออกจากระบบนะฮะ ยังใช้ชีวิตอยู่อย่างผาสุกได้ต่อไป :psyduck10:

ถูกใจโกสต์อย่างแรง =w=

ว่าแต่หมาไฟนั้นสัญลักษณ์อะไรน๊ะ...

ว่าแต่หมาไฟนั้นสัญลักษณ์อะไรน๊ะ...

หมาไฟ ก็ Firefox ไง

[me=Celebrity Ketch-Kun]โดนถีบ[/me]

ผมด้วยมั้ง

เพิ่มรายชื่อให้แล้วนะฮะ

Guest
This topic is now closed to further replies.
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.