Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

## ประกาศลบรายชื่อเมมเบอร์ที่โพสต่ำกว่า 5 ที่สมัครก่อนเดือนมีนาคม 2554 ##

เฮียเป็ด

Recommended Posts

• Replies 74
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• เฮียเป็ด

15

• shadow_of_ching

5

• Porygon-Ω

2

• SKYNET

2

แว่บเข้ามาเห็นพอดี มารายงานตัวครับ  :pika11:

รับทราบครับ ^^

ถึงจะไม่ค่อยได้เข้ามาแต่ก็ยังอยู่นะครับ ^^"

*โดนเตะข้อหาปั้มกระทู้*

มารายงานตัวครับ แหะๆ สมัครไว้ก็นานพอตัวแล้วนะ แต่พอดีวุ่นๆจนลืมไปเลย  :pika07: ดีนะ เปิดมาวันนี้พึ่งเห็นน่ะครับ เลยมารายงานตัวก่อน ก่อนที่ไม่ได้กลายเป็นแค่ผี

มารายงานตัวครับ แหะๆ สมัครไว้ก็นานพอตัวแล้วนะ แต่พอดีวุ่นๆจนลืมไปเลย  :pika07: ดีนะ เปิดมาวันนี้พึ่งเห็นน่ะครับ เลยมารายงานตัวก่อน ก่อนที่ไม่ได้กลายเป็นแค่ผี

รับทราบครับผม ^^"

ยังอยู่ค้าบบบบบบบบบบบบ :masterball: :masterball: :masterball: :masterball:

:pika11: :pika11:

ดีที่พึ่งเห็น

ยังอยู่ค้าบบบบบบบบบบบบ :masterball: :masterball: :masterball: :masterball:

:pika11: :pika11:

ดีที่พึ่งเห็น

รับทราบครับ

งานนี้จะได้เผาผีกี่คนแฮะ มารายงานตัวกันเยอะนะ  :pika01:

มารายงานตัวว่ายังอยู่ครับส่องเล่นๆ wwwwww

ส่วนใหญ่ที่เห็นนี่ก็โพส 10 ขึ้นทั้งนั้นแฮะ =w="

งานนี้จะได้เผาผีกี่คนแฮะ มารายงานตัวกันเยอะนะ  :pika01:

ถ้าให้ทาย หลัก 400-500 ศพได้

อ่า..ยังเข้ามาดูเรื่อยๆอยู่ครับ จริงๆเข้ามาแทบทุกวัน แต่ไม่โพสต์เลย แหะๆ

อ่า..ยังเข้ามาดูเรื่อยๆอยู่ครับ จริงๆเข้ามาแทบทุกวัน แต่ไม่โพสต์เลย แหะๆ

แฮะๆ แปะชื่อในรายชื่อผู้ยืนยันตัวแล้วนะครับ

แวะไปโพสในกระทู้แนะนำตัวมั่งก็ได้นะครับ ^^"

@คิมูระ  ผมว่ารายงานตัวแค่นี้คงได้เผาถึง 500 ครับ

ผมยังใช้อยู่นะ  :pika12: (ถึงจะไม่ค่อยได้เข้ามาก็เถอะ)

แต่ถ้าเอาโพสของบอร์ดเก่ามารวมกันโพสผมก็เยอะอยู่นะ (บ่นอะไรของเอ็ง  :pika02:)

ปล.แบนเนอร์น่ากลัวจริงๆ =.=

ปล2.ใครไม่ถึงก็รีบไปปั้มกันด่วนเน้อ

/me เผ่นล่ะ

มายืนยันตนครับ

เกือบไปนะครับ

ปล.แบนเนอร์น่ากลัวจริงๆ =.=

ผลโหวตของการประชุม- - น่ากลัวมาก(ตกใจ) คาดว่าน่าจะมาจากโกสพิเศษนะ(GPXก็เห็น)

มายืนยันส่องและจะอยู่ต่อไปและตลอดไปครับผม :psyduck10:

มายืนยันตนครับ

รับทราบครับ

เพิ่มในรายชื่อแล้ว ^^"

ล็อคอินเข้ามาไม่ได้ ตกใจมากครับ :pika02:

ยังอยู่นะครับ แต่ไม่ค่อยได้ใช้เน็ตเท่านั้นเองครับผม

ผมยังอยู่นะคร้าบบบบ แค่เปลี่ยนชื่อกับรูปแค่นี้ทำเป็นจำไม่ได้ เง้อ~ งอนแล้วนะตะเอง!! -*^*-

ผมก็ยังอยู่ครับ+จะอยู่ที่นี่ตลอดแหละ(แต่เดี๋ยวนี้ขี้เกียจโพสแล้ว)

Guest
This topic is now closed to further replies.
  • Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.

• Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.