Jump to content
We are currently closing new member registration for the time being. We apologize for the inconvenience. ×

### วันทานาบาตะทั้งที อยากขอพรอะไรดี? ###

เฮียเป็ด

Recommended Posts

ขอ

เวลามากกว่านี้ ขอให้วันนึงมีสัก30ช.ม. เรียน9โมงถึง5โมงก็ได้

ขออีกได้มั้ยง่ะ

อยากให้โลกนี้เป็นไปอีกแบบนึง

ไผ่ๆ

อยากได้เวลาหรอฮะ... เอานาฬิกาไปก่อนมั้ย :psyduck02:

หมายเลข 19 นะครับ

ขอ

เป็นแฟนกับ

สาวแว่นละกัน

ไผ่

สปอยล์เยอะไปฮะเฮีย =w=" (แถมยังกล้าเอาไม้จิ้มฟันมาเล่นด้วย :psyduck02:)

หมายเลข 20 นะครับ

ขอให้เคลียร์ F อีก 4 ตัวที่เหลือให้จบภายในปีการศึกษานี้ ไม่เอาเพิ่มด้วย :pika12:

ขอให้ไม่มีเรื่องต้องเสียเงินบ่อยๆ จะได้ถอยหูฟังที่ไม่ใช่ 199 สองเดือนพังมาใช้

ถ้าดวงดีไฟแต่งฟิคไ่ม่ดับก็ขอแรงค์ประจำตัวอยู่นานๆ ก็ดีเหมือนกัน

อันนี้ไผ่

%E0%B9%84%E0%B8%9C%E0%B9%88.gif%E0%B9%84%E0%B8%9C%E0%B9%88%E0%B9%81%E0%B8%81%E0%B9%88.gif%E0%B9%84%E0%B8%9C%E0%B9%88%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%94.gif

สาธุ... เราเข้าใจทั่น เราไม่อยากได้ F เหมือนกัน :psyduck07:

หมายเลข 21 นะครับ

ขอให้มิติความฝันกับความจริงมารวมกัน

พอกันทีความจริงที่โหดร้าย

ได้โปเกมอนมาอยู่ข้างกายจริง เพื่อนแท้ยอมหมดกำลังใจ

ปัญหาต่างๆในโลกจริงถูกแก้ง่ายๆด้วยจินตนาการ

มีโจร ไม่ต้องห่วง แปลงร่างเป็นไอ้มดแดงแล้วสู้

ป่วย กินยาครอบจักรวาลก็หาย

จนเหรอ แค่คิดถึงเงินก็ออกมาแล้ว

ไม่ต้องเจอปัญหาอะไรอีกเลย

ทุกคนอยากได้อะไร แค่คิดก็ได้หมด

ทุกคนอยากเป็นอะไร แค่คิดก็ได้เป็น

ถ้ามันได้จริง คงมีแต่ความสุขเลยล่ะ

ขอทีคุ้มเลย... orz

หมายเลข 22 นะครับ

เทศกาลอะไรไม่รู้ แต่ตามนํ้าไปมั้ง

ขอให้สอบไม่ตก.... ขอให้ผมไม่ต้องกินไผ่และอ้วนแบบหมีแพนด้า

ไผ่

ตามน้ำไป ระวังออกอ่าวนะฮว๊าฟฟฟฟฟ

หมายเลข 23 นะครับ

ขอให้มีคนซื้อคีร์บอร์ดไฟฟ้าให้ด้วยเถิด

ต้นไผ่ช้านหายไปหน๊ายยยยยยยยย

ขอ :

ให้รักต่อจากนี้ ให้รักเราเบิกบาน ให้รักช่วยประทานพร ดลบันดาลต่อจากนี้ ให้สองเราผูกพัน เกิดเป็นความทรงจำที่ดี

เน่ามะ

ไผ่ :

อ่าว..?? ไม่ใช่หรอ?? แปรรูปมาอ่ะ 555

ข่ะ...ข่ะ...ข่ะ...คอปเตอร์ไม้ไผ่... :psyduck13:

หมายเลข 24 นะครับ

ขอเงินเยอะๆ

ต้นไผ่มาเป็นก้อนเหลี่ยมๆ เลย :psyduck02:

หมายเลข 25 นะครับ

ขอให้เงินเดือนขึ้น ขอให้ได้โอเยอะๆ

ไผ่...

8RS5-AP2oLI

ล้อเล่น เอาอันนี้สิจ๊ะ

101361000

มาเป็นคลิปเลยนะป้า

หมายเลข 26 นะครับ

ณ เวลานี้ หมดเวลาขอพรแล้ว

ข้าจะให้คำขอของเจ้าเป็นจริง... ชาวบอร์ดเอ๋ย~

อัพเดทล่าสุด : เลื่อนการจับรางวัลเป็นวันเสาร์ที่ 9 กรกฎาคม 2554 เหตุเนื่องจากติดภารกิจเร่งด่วนครับ =w="

รางวัลออกแล้วจ้า!~~~~~~*

ของรางวัลจะส่งให้ทาง PM นะครับ (ยกเว้นแรงค์ สามารถแจ้งใช้สิทธิ์เมื่อไหร่ก็ได้นะครับ)

ขอๆๆๆ

ขอให้แรงค์Ghost Masterของบอร์ดนี้เปลี่ยนเป็นรูปมูม่า  :psyduck02:

*มูม่าคุงโดนแกงก้าไล่ฆ่า อาการสาหัส*

(เสียเป็นล้านโปเกดอลก็ไม่ได้เฟ้ย~!!!)

ถ้าเป็นไปได้ก็ขอแรงค์โกสท์มาสเตอร์ด้วยเถิด สาธุ

*ทำเป็นบ่นโน่นบ่นนี่ แต่จริงๆก็อยากได้นะตัว !

ได้ตามคำขอครับ แรงค์กำหนดเอง 1 เดือน รูปมูม่า ข้อความและรูปแบบเหมือนแรงค์ Ghost Master

ขอเนื้อคู่~♥ ฮ่าๆ

กว่าบร๊ะเจ้าบันดาลพรจะได้เนื้อคู่ซักคนยังยากเลย~

คำขอ อดครับ :psyduck02:

ขอให้สตาฟดลบันดาล 40 ดอลลาร์ให้ผมละกัน

ได้ตามคำขอครับ 40 โปเกดอลลาร์

ขอให้บอร์ดกลับเป็นเหมือนเดิม

ขอสี่สิบดอลเต๊อะ

ได้ตามคำขอครับ 40 โปเกดอลลาร์ (ขอกันเยอะจังฟะ...)

ขอความสงบสุขกลับมาให้ชีวิต

ขอให้ติดเจเนสิส  :pika03:

ก็ขอให้ความสงบสุขกลับมาในชีวิตครับ

ทุกอย่างบนโลก ล้วนเป็นทุกข์ ทำใจให้สบาย รู้จักปล่อยวาง แล้วจะพบความสงบสุขครับ

สี่สิบดอล เดี๋ยวผมยัดเข้าระบบให้นะครับ

ส่วนแรงค์ Ghost Master รอเดือนหน้าโลด!~

และแล้ว 80 ดอลลาร์ ตาเป็ดก็ควักจ่ายคนเดียวหมด... orz

ติดลบเท่าไหร่แล้วฟะนั่น =w="

• Recently Browsing   0 members

• No registered users viewing this page.
  • Create New...

Important Information

By using this site, you agree to our Terms of Use and Privacy Policy. We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.